Bàn chải cầm tay, Vikan 38943, 230mm, xanh
Bàn chải cầm tay Vikam 38943 sản phẩm yêu thích của ngành công nghiệp thịt và sữa, Bàn chải cầm tay XL Vikan có lông rất cứng và thiết kế chắc chắn từ một khối nhựa dày, giúp làm sạch hiệu quả các bề mặt lớn và những góc, kẽ hở khó tiếp cận. Thiết kế công thái học với hình dạng “con bướm” giúp cầm nắm thoải mái, kể cả khi tay ướt hoặc dính dầu mỡ. Sản phẩm phù hợp cho ngành chế biến thực phẩm, có bề mặt nhẵn, không góc cạnh và lỗ treo thoát nước, dễ dàng vệ sinh và bảo quản sau khi sử dụng.
Item number: Vikan 38943 –XL Hand Brush, 230 mm, Very hard, Blue
Số mặt hàng: Vikan 38943 – Bàn chải cầm tay Vikan 38943 230mm

– Mã sản phẩm cùng loại: Vikan 38942 (xanh lá) , bàn chải vệ sinh cứng Vikan, bàn chải rất cứng Vikan 38943, chổi tay công nghiệp Vikan, bàn chải vệ sinh bề mặt lớn, bàn chải nhựa công nghiệp cầm tay
xanh) , Vikan 38944 (đỏ), Vikan (trắng), Vikan 38946 (vàng) , Vikan 38943 (cam), Vikan 56658 (tím), Vikan 56659 (đen)
– Thông số Vikan 38943:
| PFAS intentionally added | No |
| Country of Origin | Denmark |
| Design Registration No. | US D29/878021, EU 015037869-0001, GB 6293887 |
| Complies with UK 2019 No. | 704 on food contact materialsYes |
| Visible bristle length | 38 mm |
| Weight cardboard (Recycling symbol “20” PAP) | 0.022 kg |
| Weight bag (Recycling Symbol “4”) | 0.005 kg |
| Total Tare Weight | 0.027 kg |
| Weight cardboard (Recycling symbol “20” PAP) | 0.022 kg |
| Weight bag (Recycling Symbol “4” Low Density Polyethylene (LDPE) | 0.005 kg |
| Tare total | 0.027 kg |
| Material | Polypropylene;Polyester (PBT);Stainless Steel (AISI 304) |
| Bristle stiffness | Very hard |
| Colour | Blue |
| Box Width | 283 mm |
| Complies with REACH Regulation (EC) No. 1907/2006 | Yes |
| GTIN-14 Number (Box quantity) | 15705028039729 |
| Complies with Halal and Kosher | Yes |
| UNSPSC Code | 47131605 |
| GTIN-13 Number | 5705022039711 |
| Country of Origin ISO Code | DK |
| Complies with (EC) 1935/2004 on food contact materials¹ | Yes |
| Complies with FDA Regulation CFR 21¹ | Yes |
| Complies with EU Regulation 2023/2006/EC of Good Manufacturing Practice | Yes |
| Customs Tariff Number | 96039099 |
| Box Length/Depth | 378 mm |
| Box Height | 166 mm |
| Product Height | 68 mm |
| Product Width | 110 mm |
| Length/Depth | 230 mm |
| Cubic metre | 0.00172 M3 |
| Gross Weight | 0.38 kg |
| Net Weight | 0.353 kg. |
| Max. pH-value in Usage Concentration | 10.5 pH |
| Min. pH-value in usage concentration | 2 pH |
| Box Quantity | 10 Pcs. |
| Quantity per Pallet (80 x 120 x approx.180 cm) | 800 Pcs |
| Max. cleaning temperature (Dishwasher) | 93 °C |
| Max. drying temperature | 100 °C |
| Max usage temperature (food contact) | 80 °C |
| Max usage temperature (non food contact) | 100 °C |
| Min. usage temperature- | 20 °C |
| Recommended sterilisation temperature (Autoclave) | 121 °C |
** Ngoài ra, chúng tôi còn cung cấp các sản phẩm tương tự của Vikan như:
Vikan 38944 – XL Hand Brush 230 mm, Very Hard, Red
Vikan 38945 – XL Hand Brush 230 mm, Very Hard, Yellow
Vikan 38946 – XL Hand Brush 230 mm, Very Hard, Green
Vikan 38947 – XL Hand Brush 230 mm, Very Hard, White
Vikan 38942 – XL Hand Brush 230 mm, Hard, Blue
Vikan 38941 – XL Hand Brush 230 mm, Medium, Blue
Vikan 38940 – XL Hand Brush 230 mm, Soft, Blue
Vikan 3892 – Hand Brush XL 240 mm, Very Hard (các màu)
Vikan 38923 – Scrubbing Brush 260 mm, Stiff, Blue
Vikan 3885 – Hand Scrub Brush, 225 mm, Hard – thiết kế nhỏ gọn hơn
Vikan 4192 – Narrow Hand Brush, 205 mm, Medium – chuyên cho kẽ hẹp
** Hệ thống Dụng Cụ Vệ Sinh Vikan lấy an toàn thực phẩm đến cấp độ cao nhất
– Dụng Cụ Vệ Sinh Vikan đầy đủ các thiết bị làm sạch mã màu giảm thiểu nguy cơ lây nhiễm chéo giữa các khu vực khác nhau trong nhà máy và môi trường quan trọng khác về vệ sinh.
– Vikan cũng cung cấp một dịch vụ màu phân vùng miễn phí cho khách hàng. Thiếu và các công cụ bẩn, hoặc những người cần thay thế, có thể dễ dàng nhận biết, trong khi ‘mượn’ hoặc các công cụ đặt không đúng chỗ có thể được phát hiện ngay lập tức và ra khỏi khu vực.
– Vikan là một trong những nhà sản xuất hàng đầu thế giới của dụng cụ làm sạch vệ sinh tối đa. Vikan sản xuất và bán một loạt các giải pháp làm sạch để đáp ứng các nhu cầu của khách hàng và tuân thủ pháp luật theo luật định.
** Các mã màu Vikan:
– Các Dụng Cụ Vệ Sinh Vikan bao gồm trong phạm vi chín màu chủ đạo (1-hồng, 2-xanh lá, 3-xanh lam, 4-đỏ, 5-trắng, 6-vàng, 7-cam, 8-tím, 9-đen) và thêm 3 màu cơ bản khác (66-nâu, 77-xanh nhạt, 88-xám) được sản xuất sử dụng FDA vật liệu phù hợp có thể đáp ứng các yêu cầu của quy định EC 10/2011/EC.
– Tất cả các Dụng Cụ Vệ Sinh Vikan có độ bền cao để đảm bảo làm sạch dễ dàng và hiệu quả. Có thể được rửa ở nhiệt độ cao để loại bỏ vi trùng và vi khuẩn. Loạt sản phẩm hiệu quả Vikan bao gồm Bàn chải gat nước Vikan, Chổi Vikan, Xô Vikan, Xẻng Vikan, Bàn Chải Vikan, Muỗng Vikan, Nĩa Vikan, Sủi Vikan, Cào Vikan, Cán Vikan, Súng Vikan, Khớp nối Vikan, v.v…
– Thiết Bị Vệ Sinh An Toàn Thực Phẩm Vikan cung cấp các giải pháp đáng tin cậy để tránh lây nhiễm chéo – một động lực chính đằng sau thành công vệ sinh nghiêm ngặt theo yêu cầu, pháp luật y tế và an toàn cần thiết của thực phẩm.
Ms Tram
LGP Co., Ltd – Chúng tôi cung cấp Bàn chải cầm tay Vikan 38943, nổi tiếng về chất lượng và hiệu suất vượt trội trên thị trường. Sản phẩm của chúng tôi được khách hàng đánh giá cao về độ tin cậy và chất lượng tiêu chuẩn. Các sản phẩm được kiểm tra cẩn thận, mua từ các nguồn uy tín và có nhu cầu cao. Chúng tôi cung cấp trên toàn quốc với giá cả cạnh tranh. Ngoài ra, chúng tôi còn cung cấp các sản phẩm của các thương hiệu như Silvent, Vikan, Air Torque, Jumo, Yudian,…
*Liên hệ với chúng tôi:
English