Xẻng có tay cầm chữ D Vikan 56253, 1040 mm, xanh
Xẻng có tay cầm chữ D Vikan 56253, 1040 mm, xanh. Chiếc xẻng này có cấu trúc liền khối, loại bỏ những khu vực vi khuẩn có thể tích tụ. Bề mặt nhẵn mịn giúp dễ dàng vệ sinh, lý tưởng để di chuyển nguyên liệu thực phẩm hoặc lượng lớn rác thải thực phẩm. Sản phẩm này lý tưởng để xúc từ thùng chứa này sang thùng chứa khác.
Item number: Vikan 56253 – Shovel, D Grip, 1040 mm, Blue
Số mặt hàng: Vikan 56253 – Xẻng, Tay cầm chữ D, 1040 mm, Màu xanh lam

– Mã sản phẩm cùng loại: 56251 Pink, 56252 Green, 56253 Blue, 56254 Red, 56255 White, 56256 Yellow, 56257 Orange, 56258 Black , 56259 Brown, 56266 Lime, 56277 Grey.
– Thông số Vikan :
| PFAS intentionally added | No |
| Country of Origin | Denmark |
| Recycling Symbol “5”, Polypropylene (PP) | Yes |
| Complies with UK 2019 No. 704 on food contact materials | Yes |
| Weight cardboard (Recycling symbol “20” PAP) | 0.1582 kg |
| Weight bag (Recycling Symbol “4”) | 0.088 kg |
| Total Tare Weight | 0.2462 kg |
| Weight cardboard (Recycling symbol “20” PAP) | 0.1582 kg |
| Weight bag (Recycling Symbol “4” Low Density Polyethylene (LDPE) | 0.088 kg |
| Tare total | 0.2462 kg |
| Material | Polypropylene |
| Colour | Blue |
| Box Width | 265 mm |
| Complies with REACH Regulation (EC) No. 1907/2006 | Yes |
| GTIN-14 Number (Box quantity) | 15705020562539 |
| Complies with Halal and Kosher | Yes |
| GTIN-13 Number | 5705020562532 |
| Country of Origin ISO Code | DK |
| Complies with (EC) 1935/2004 on food contact materials¹ | Yes |
| Complies with FDA Regulation CFR 21¹ | Yes |
| Complies with EU Regulation 2023/2006/EC of Good Manufacturing Practice | Yes |
| Customs Tariff Number | 82011000 |
| Box Length/Depth | 1190 mm |
| Box Height | 365 mm |
| Product Height | 120 mm |
| Product Width | 271 mm |
| Size Shovel Blade L x W x H | 327 x 271 x 50 mm |
| Length/Depth | 1040 mm |
| Cubic metre | 0.033821 M3 |
| Gross Weight | 1.51 kg |
| Net Weight | 1.26 kg. |
| Max. pH-value in Usage Concentration | 10.5 pH |
| Min. pH-value in usage concentration | 2 pH |
| Box Quantity | 5 Pcs. |
| Quantity per Pallet (80 x 120 x approx.180 cm) | 75 Pcs |
| Max. cleaning temperature (Dishwasher) | 93 °C |
| Max. drying temperature | 120 °C |
| Max usage temperature (food contact) | 100 °C |
| Max usage temperature (non food contact) | 100 °C |
| Min. usage temperature | -20 °C |
| Recommended sterilisation temperature (Autoclave) | 121 °C |
– Ngoài ra, chúng tôi còn cung cấp các sản phẩm tương tự của Vikan như:
– Hệ thống Dụng Cụ Vệ Sinh Vikan lấy an toàn thực phẩm đến cấp độ cao nhất
– Dụng Cụ Vệ Sinh Vikan đầy đủ các thiết bị làm sạch mã màu giảm thiểu nguy cơ lây nhiễm chéo giữa các khu vực khác nhau trong nhà máy và môi trường quan trọng khác về vệ sinh.
– Vikan cũng cung cấp một dịch vụ màu phân vùng miễn phí cho khách hàng. Thiếu và các công cụ bẩn, hoặc những người cần thay thế, có thể dễ dàng nhận biết, trong khi ‘mượn’ hoặc các công cụ đặt không đúng chỗ có thể được phát hiện ngay lập tức và ra khỏi khu vực.
– Vikan là một trong những nhà sản xuất hàng đầu thế giới của dụng cụ làm sạch vệ sinh tối đa. Vikan sản xuất và bán một loạt các giải pháp làm sạch để đáp ứng các nhu cầu của khách hàng và tuân thủ pháp luật theo luật định.
– Các mã màu Vikan:
– Các Dụng Cụ Vệ Sinh Vikan bao gồm trong phạm vi chín màu chủ đạo (1-hồng, 2-xanh lá, 3-xanh lam, 4-đỏ, 5-trắng, 6-vàng, 7-cam, 8-tím, 9-đen) và thêm 3 màu cơ bản khác (66-nâu, 77-xanh nhạt, 88-xám) được sản xuất sử dụng FDA vật liệu phù hợp có thể đáp ứng các yêu cầu của quy định EC 10/2011/EC.
– Tất cả các Dụng Cụ Vệ Sinh Vikan có độ bền cao để đảm bảo làm sạch dễ dàng và hiệu quả. Có thể được rửa ở nhiệt độ cao để loại bỏ vi trùng và vi khuẩn. Loạt sản phẩm hiệu quả Vikan bao gồm Bàn chải gat nước Vikan, Chổi Vikan, Xô Vikan, Xẻng Vikan, Bàn Chải Vikan, Muỗng Vikan, Nĩa Vikan, Sủi Vikan, Cào Vikan, Cán Vikan, Súng Vikan, Khớp nối Vikan, v.v…
– Thiết Bị Vệ Sinh An Toàn Thực Phẩm Vikan cung cấp các giải pháp đáng tin cậy để tránh lây nhiễm chéo – một động lực chính đằng sau thành công vệ sinh nghiêm ngặt theo yêu cầu, pháp luật y tế và an toàn cần thiết của thực phẩm. Chúc Đan
LGP Co., Ltd – Chúng tôi cung cấp Xẻng có tay cầm chữ D Vikan 56253, nổi tiếng về chất lượng và hiệu suất vượt trội trên thị trường. Sản phẩm của chúng tôi được khách hàng đánh giá cao về độ tin cậy và chất lượng tiêu chuẩn. Các sản phẩm được kiểm tra cẩn thận, mua từ các nguồn uy tín và có nhu cầu cao. Chúng tôi cung cấp trên toàn quốc với giá cả cạnh tranh. Ngoài ra, chúng tôi còn cung cấp các sản phẩm của các thương hiệu như Silvent, Vikan, Air Torque, Jumo, Yudian,…
English