Nắp nhựa cho hộp đựng Vikan 93189, 9310x và 9311x, đen
Nắp nhựa Vikan 93189 được thiết kế dành cho hộp đựng 9310x và 9311x, màu đen, làm từ nhựa PP có thể tái chế (mã 5). Sản phẩm giúp bảo vệ hóa chất khỏi bay hơi khi không sử dụng, đồng thời ngăn ngừa rò rỉ, đổ tràn trong quá trình bảo quản. Đây là phụ kiện hữu ích để đảm bảo an toàn, tiết kiệm và duy trì chất lượng hóa chất.
Item number: Vikan 93189 – Plastic lid for container 9310x and 9311x, Black
Số mặt hàng: Vikan 93189 – Nắp nhựa cho hộp đựng Vikan 93189, 9310x và 9311x, Màu đen
– Mã sản phẩm cùng loại: Black 93189 ( đen)

– Thông số Vikan :
| Country of Origin | Denmark |
| Recycling Symbol “5”, Polypropylene (PP) | Yes |
| Complies with UK 2019 No. 704 on food contact materials | No |
| Weight cardboard (Recycling symbol “20” PAP) | 0.02325 kg |
| Total Tare Weight | 0.02325 kg |
| Weight cardboard (Recycling symbol “20” PAP) | 0.02325 kg |
| Tare total | 0.02325 kg |
| Material | Vinyl |
| Colour | Black |
| Box Width | 175 mm |
| Complies with REACH Regulation (EC) No. 1907/2006 | Yes |
| GTIN-14 Number (Box quantity) | 15705020931892 |
| Complies with Halal and Kosher | Yes |
| GTIN-13 Number | 5705020931895 |
| Country of Origin ISO Code | DK |
| Complies with EU Regulation 2023/2006/EC of Good Manufacturing Practice | Yes |
| Customs Tariff Number | 39241000 |
| Box Length/Depth | 250 mm |
| Box Height | 70 mm |
| Product Height | 27 mm |
| Product Width | 110 mm |
| Length/Depth | 110 mm |
| Cubic metre | 0.000327 M3 |
| Gross Weight | 0.1 kg |
| Net Weight | 0.08 kg. |
| Max. pH-value in Usage Concentration | 11 pH |
| Min. pH-value in usage concentration | 2 pH |
| Box Quantity | 4 Pcs. |
| Quantity per Pallet (80 x 120 x approx.180 cm) | 840 Pcs |
| Max usage temperature (food contact) | 60 °C |
| Min. usage temperature | 5 °C |
– Ngoài ra, chúng tôi còn cung cấp các sản phẩm tương tự của Vikan như:
Vikan 41964 – UST Hand Brush w/ Long Handle, 395 mm, Hard, Red
Vikan 41794 – UST Hand Brush w/ Short Handle, 260 mm, Hard, Red
Vikan 45814 – UST Bench Brush, 330 mm, Soft, Red
Vikan 45854 – UST Bench Brush, 330 mm, Medium, Red
Vikan 31714 – UST Broom, 400 mm, Soft, Red
Vikan 31734 – UST Broom, 400 mm, Medium, Red
Vikan 70644 – UST Deck Scrub, 400 mm, Hard, Red
– Hệ thống Dụng Cụ Vệ Sinh Vikan lấy an toàn thực phẩm đến cấp độ cao nhất
– Dụng Cụ Vệ Sinh Vikan đầy đủ các thiết bị làm sạch mã màu giảm thiểu nguy cơ lây nhiễm chéo giữa các khu vực khác nhau trong nhà máy và môi trường quan trọng khác về vệ sinh.
– Vikan cũng cung cấp một dịch vụ màu phân vùng miễn phí cho khách hàng. Thiếu và các công cụ bẩn, hoặc những người cần thay thế, có thể dễ dàng nhận biết, trong khi ‘mượn’ hoặc các công cụ đặt không đúng chỗ có thể được phát hiện ngay lập tức và ra khỏi khu vực.
– Vikan là một trong những nhà sản xuất hàng đầu thế giới của dụng cụ làm sạch vệ sinh tối đa. Vikan sản xuất và bán một loạt các giải pháp làm sạch để đáp ứng các nhu cầu của khách hàng và tuân thủ pháp luật theo luật định.
– Các mã màu Vikan:
– Các Dụng Cụ Vệ Sinh Vikan bao gồm trong phạm vi chín màu chủ đạo (1-hồng, 2-xanh lá, 3-xanh lam, 4-đỏ, 5-trắng, 6-vàng, 7-cam, 8-tím, 9-đen) và thêm 3 màu cơ bản khác (66-nâu, 77-xanh nhạt, 88-xám) được sản xuất sử dụng FDA vật liệu phù hợp có thể đáp ứng các yêu cầu của quy định EC 10/2011/EC.
– Tất cả các Dụng Cụ Vệ Sinh Vikan có độ bền cao để đảm bảo làm sạch dễ dàng và hiệu quả. Có thể được rửa ở nhiệt độ cao để loại bỏ vi trùng và vi khuẩn. Loạt sản phẩm hiệu quả Vikan bao gồm Bàn chải gat nước Vikan, Chổi Vikan, Xô Vikan, Xẻng Vikan, Bàn Chải Vikan, Muỗng Vikan, Nĩa Vikan, Sủi Vikan, Cào Vikan, Cán Vikan, Súng Vikan, Khớp nối Vikan, v.v…
– Thiết Bị Vệ Sinh An Toàn Thực Phẩm Vikan cung cấp các giải pháp đáng tin cậy để tránh lây nhiễm chéo – một động lực chính đằng sau thành công vệ sinh nghiêm ngặt theo yêu cầu, pháp luật y tế và an toàn cần thiết của thực phẩm.
M.s Luong
LGP Co., Ltd – Chúng tôi cung cấp Nắp nhựa Vikan 93189, nổi tiếng về chất lượng và hiệu suất vượt trội trên thị trường. Sản phẩm của chúng tôi được khách hàng đánh giá cao về độ tin cậy và chất lượng tiêu chuẩn. Các sản phẩm được kiểm tra cẩn thận, mua từ các nguồn uy tín và có nhu cầu cao. Chúng tôi cung cấp trên toàn quốc với giá cả cạnh tranh. Ngoài ra, chúng tôi còn cung cấp các sản phẩm của các thương hiệu như Silvent, Vikan, Air Torque, Jumo, Yudian,…
English