Nĩa vệ sinh Vikan 56905, 1275 mm, Màu trắng
Nĩa vệ sinh Vikan 56905, 1275 mm, Màu trắng được sử dụng để lấy nông sản tươi từ các thùng chứa lớn trong quá trình thu hoạch. Sản phẩm có tay cầm gia cố với ống nhôm bên trong và thiết kế công thái học giúp chống mỏi lưng. Khớp nối cổ được gia cố cho phép sử dụng với cường độ cao.
Item number: Vikan 56905 – Hygiene Fork, 1275 mm, White
Số mặt hàng: Vikan 56905 – Nĩa vệ sinh, 1275 mm, Màu trắng

– Thông số Vikan :
| PFAS intentionally added | No |
| Country of Origin | Denmark |
| Complies with UK 2019 No. 704 on food contact materials | Yes |
| Weight cardboard (Recycling symbol “20” PAP) | 0.1748 kg |
| Weight bag (Recycling Symbol “4”) | 0.053 kg |
| Total Tare Weight | 0.2278 kg |
| Weight cardboard (Recycling symbol “20” PAP) | 0.1748 kg |
| Weight bag (Recycling Symbol “4” Low Density Polyethylene (LDPE) | 0.053 kg |
| Tare total | 0.2278 kg |
| Material | Polypropylene |
| Colour | White |
| Box Width | 265 mm |
| Complies with REACH Regulation (EC) No. 1907/2006 | Yes |
| GTIN-14 Number (Box quantity) | 5705020569050 |
| Complies with Halal and Kosher | Yes |
| GTIN-13 Number | 5705020569050 |
| Country of Origin ISO Code | DK |
| Complies with (EC) 1935/2004 on food contact materials¹ | Yes |
| Complies with FDA Regulation CFR 21¹ | Yes |
| Complies with EU Regulation 2023/2006/EC of Good Manufacturing Practice | Yes |
| Customs Tariff Number | 39241000 |
| Box Length/Depth | 1275 mm |
| Box Height | 120 mm |
| Product Height | 120 mm |
| Product Width | 265 mm |
| Length/Depth | 1275 mm |
| Cubic metre | 0.040545 M3 |
| Gross Weight | 1.68 kg |
| Net Weight | 1.45 kg. |
| Max. pH-value in Usage Concentration | 10.5 pH |
| Min. pH-value in usage concentration | 2 pH |
| Box Quantity | 1 Pcs. |
| Quantity per Pallet (80 x 120 x approx.180 cm) | 80 Pcs |
| Max. drying temperature | 120 °C |
| Max usage temperature (food contact) | 100 °C |
| Max usage temperature (non food contact) | 100 °C |
| Min. usage temperature | -20 °C |
| Recommended sterilisation temperature (Autoclave) | 121 °C |
– Ngoài ra, chúng tôi còn cung cấp các sản phẩm tương tự của Vikan như:
Vikan 56905 Hygiene Fork 1275 mm White
Vikan 56915 Hygiene Rake 205 mm White
Vikan 56317 Shovel T-Grip 1035 mm Orange
Vikan 56049 Ergonomic Shovel with Drain Holes 1310 mm Black
Vikan 56013 Ergonomic Shovel 1310 mm Blue
Vikan 56113 Ergonomic Shovel 1270 mm Blue
Vikan 56733 Hand Shovel 275 mm Blue
Vikan 69823 One-Piece Shovel 13.7″ Blue
Vikan 69813 One-Piece Shovel 10.2″ Blue
Vikan 561552 Shovel 271 mm Black
– Hệ thống Dụng Cụ Vệ Sinh Vikan lấy an toàn thực phẩm đến cấp độ cao nhất
– Dụng Cụ Vệ Sinh Vikan đầy đủ các thiết bị làm sạch mã màu giảm thiểu nguy cơ lây nhiễm chéo giữa các khu vực khác nhau trong nhà máy và môi trường quan trọng khác về vệ sinh.
– Vikan cũng cung cấp một dịch vụ màu phân vùng miễn phí cho khách hàng. Thiếu và các công cụ bẩn, hoặc những người cần thay thế, có thể dễ dàng nhận biết, trong khi ‘mượn’ hoặc các công cụ đặt không đúng chỗ có thể được phát hiện ngay lập tức và ra khỏi khu vực.
– Vikan là một trong những nhà sản xuất hàng đầu thế giới của dụng cụ làm sạch vệ sinh tối đa. Vikan sản xuất và bán một loạt các giải pháp làm sạch để đáp ứng các nhu cầu của khách hàng và tuân thủ pháp luật theo luật định.
– Các mã màu Vikan:
– Các Dụng Cụ Vệ Sinh Vikan bao gồm trong phạm vi chín màu chủ đạo (1-hồng, 2-xanh lá, 3-xanh lam, 4-đỏ, 5-trắng, 6-vàng, 7-cam, 8-tím, 9-đen) và thêm 3 màu cơ bản khác (66-nâu, 77-xanh nhạt, 88-xám) được sản xuất sử dụng FDA vật liệu phù hợp có thể đáp ứng các yêu cầu của quy định EC 10/2011/EC.
– Tất cả các Dụng Cụ Vệ Sinh Vikan có độ bền cao để đảm bảo làm sạch dễ dàng và hiệu quả. Có thể được rửa ở nhiệt độ cao để loại bỏ vi trùng và vi khuẩn. Loạt sản phẩm hiệu quả Vikan bao gồm Bàn chải gat nước Vikan, Chổi Vikan, Xô Vikan, Xẻng Vikan, Bàn Chải Vikan, Muỗng Vikan, Nĩa Vikan, Sủi Vikan, Cào Vikan, Cán Vikan, Súng Vikan, Khớp nối Vikan, v.v…
– Thiết Bị Vệ Sinh An Toàn Thực Phẩm Vikan cung cấp các giải pháp đáng tin cậy để tránh lây nhiễm chéo – một động lực chính đằng sau thành công vệ sinh nghiêm ngặt theo yêu cầu, pháp luật y tế và an toàn cần thiết của thực phẩm. Chúc Đan
LGP Co., Ltd – Chúng tôi cung cấp Nĩa vệ sinh Vikan 56905, nổi tiếng về chất lượng và hiệu suất vượt trội trên thị trường. Sản phẩm của chúng tôi được khách hàng đánh giá cao về độ tin cậy và chất lượng tiêu chuẩn. Các sản phẩm được kiểm tra cẩn thận, mua từ các nguồn uy tín và có nhu cầu cao. Chúng tôi cung cấp trên toàn quốc với giá cả cạnh tranh. Ngoài ra, chúng tôi còn cung cấp các sản phẩm của các thương hiệu như Silvent, Vikan, Air Torque, Jumo, Yudian,…
English