6 chân phụ tùng cho 1011x & 1013x Vikan 10013, xanh
Bộ Vikan 10013 gồm 6 chốt (pins) dùng để thay thế trong hệ thống giá treo Hygienic Hi-Flex (module 1011x) và mô-đun Grip Band 1013x. Những chốt này giữ vai trò liên kết và cố định các phần của giá treo, đảm bảo các bộ phận không bị lỏng trong quá trình sử dụng. Nhờ chất liệu polypropylene và cấu trúc đơn giản, các chốt dễ tháo ra và thay đổi khi cần, giúp bảo trì nhanh chóng. Thiết kế của chốt đáp ứng tiêu chuẩn vệ sinh, hạn chế vùng bám bẩn, thuận tiện cho việc vệ sinh trong môi trường nhà máy thực phẩm. Việc có chốt thay thế giúp kéo dài tuổi thọ hệ thống treo và đảm bảo hoạt động ổn định khi các chốt ban đầu bị hỏng hoặc mất.
Item number: Vikan 10013 – 6 Spare part pins for 1011x & 1013x, Blue
Số mặt hàng: Vikan 10013 – 6 chân phụ tùng cho 1011x & 1013x, Màu xanh lam
– Mã sản phẩm cùng loại: Pink 10011, Green 10012, Blue 10013, Red 10014, White 10015, Yellow 10016, Orange 10017, Purple 10018, Black 10019, Brown 100166, Lime 100177, Grey 100188.

– Thông số Vikan:
| Recycling Symbol “5”, Polypropylene (PP) | Yes |
| PFAS intentionally added | No |
| Country of Origin | Denmark |
| Complies with UK 2019 No. 704 on food contact materials | Yes |
| Weight cardboard (Recycling symbol “20” PAP) | 0.004 kg |
| Weight bag (Recycling Symbol “4”) | 0.0016 kg |
| Total Tare Weight | 0.0056 kg |
| Weight cardboard (Recycling symbol “20” PAP) | 0.004 kg |
| Weight bag (Recycling Symbol “4” Low Density Polyethylene (LDPE) | 0.0016 kg |
| Tare total | 0.0056 kg |
| Material | Polypropylene |
| Colour | Blue |
| Complies with REACH Regulation (EC) No. 1907/2006 | Yes |
| GTIN-14 Number (Box quantity) | 15705028037107 |
| Complies with Halal and Kosher | Yes |
| GTIN-13 Number | 5705022037090 |
| Country of Origin ISO Code | DK |
| Complies with (EC) 1935/2004 on food contact materials¹ | Yes |
| Complies with FDA Regulation CFR 21¹ | Yes |
| Complies with EU Regulation 2023/2006/EC of Good Manufacturing Practice | Yes |
| Customs Tariff Number | 39241000 |
| Box Width | 147 mm |
| Box Length/Depth | 243 mm |
| Box Height | 75 mm |
| Product Height | 14 mm |
| Product Width | 80 mm |
| Length/Depth | 67 mm |
| Cubic metre | 0.000075 M3 |
| Gross Weight | 0.02 kg |
| Net Weight | 0.0096 kg. |
| Max. pH-value in Usage Concentration | 10.5 pH |
| Min. pH-value in usage concentration | 2 pH |
| Box Quantity | 25 Pcs. |
| Quantity per Pallet (80 x 120 x approx.180 cm) | 12000 Pcs |
| Max. cleaning temperature (Dishwasher) | 93 °C |
| Max usage temperature (food contact) | 40 °C |
| Max usage temperature (non food contact) | 80 °C |
| Min. usage temperature | 0 °C |
| Recommended sterilisation temperature (Autoclave) | 121 °C |
– Ngoài ra, chúng tôi còn cung cấp các sản phẩm tương tự của Vikan như:
Vikan 10023 Spare Part Rubber Bands for 1011x & 1013x
Vikan 10033 Spare Part Grip Band Module for 1011x,1013x & HyGo,5700x
Vikan 10043 Spare Part Hook for 1011x,1012x & 1014x
Vikan 10113 Hygienic Hi-Flex Wall Bracket System
Vikan 10123 Hygienic Wall Bracket Single Hook Module
Vikan 10143 Hygienic Wall Bracket Double Hook Module
Vikan 10133 Hygienic Wall Bracket Grip Band Module
– Hệ thống Dụng Cụ Vệ Sinh Vikan lấy an toàn thực phẩm đến cấp độ cao nhất
– Dụng Cụ Vệ Sinh Vikan đầy đủ các thiết bị làm sạch mã màu giảm thiểu nguy cơ lây nhiễm chéo giữa các khu vực khác nhau trong nhà máy và môi trường quan trọng khác về vệ sinh.
– Vikan cũng cung cấp một dịch vụ màu phân vùng miễn phí cho khách hàng. Thiếu và các công cụ bẩn, hoặc những người cần thay thế, có thể dễ dàng nhận biết, trong khi ‘mượn’ hoặc các công cụ đặt không đúng chỗ có thể được phát hiện ngay lập tức và ra khỏi khu vực.
– Vikan là một trong những nhà sản xuất hàng đầu thế giới của dụng cụ làm sạch vệ sinh tối đa. Vikan sản xuất và bán một loạt các giải pháp làm sạch để đáp ứng các nhu cầu của khách hàng và tuân thủ pháp luật theo luật định.
– Các mã màu Vikan:
– Các Dụng Cụ Vệ Sinh Vikan bao gồm trong phạm vi chín màu chủ đạo (1-hồng, 2-xanh lá, 3-xanh lam, 4-đỏ, 5-trắng, 6-vàng, 7-cam, 8-tím, 9-đen) và thêm 3 màu cơ bản khác (66-nâu, 77-xanh nhạt, 88-xám) được sản xuất sử dụng FDA vật liệu phù hợp có thể đáp ứng các yêu cầu của quy định EC 10/2011/EC.
– Tất cả các Dụng Cụ Vệ Sinh Vikan có độ bền cao để đảm bảo làm sạch dễ dàng và hiệu quả. Có thể được rửa ở nhiệt độ cao để loại bỏ vi trùng và vi khuẩn. Loạt sản phẩm hiệu quả Vikan bao gồm Bàn chải gat nước Vikan, Chổi Vikan, Xô Vikan, Xẻng Vikan, Bàn Chải Vikan, Muỗng Vikan, Nĩa Vikan, Sủi Vikan, Cào Vikan, Cán Vikan, Súng Vikan, Khớp nối Vikan, v.v…
– Thiết Bị Vệ Sinh An Toàn Thực Phẩm Vikan cung cấp các giải pháp đáng tin cậy để tránh lây nhiễm chéo – một động lực chính đằng sau thành công vệ sinh nghiêm ngặt theo yêu cầu, pháp luật y tế và an toàn cần thiết của thực phẩm. Chúc Đan
LGP Co., Ltd – Chúng tôi cung cấp 6 chân phụ tùng cho 1011x & 1013x Vikan 10013, nổi tiếng về chất lượng và hiệu suất vượt trội trên thị trường. Sản phẩm của chúng tôi được khách hàng đánh giá cao về độ tin cậy và chất lượng tiêu chuẩn. Các sản phẩm được kiểm tra cẩn thận, mua từ các nguồn uy tín và có nhu cầu cao. Chúng tôi cung cấp trên toàn quốc với giá cả cạnh tranh. Ngoài ra, chúng tôi còn cung cấp các sản phẩm của các thương hiệu như Silvent, Vikan, Air Torque, Jumo, Yudian,…
English