Bàn chải cầm tay ngắn UST Vikan 41793, 260 mm, cứng, xanh
Bàn chải Vikan 41793 được thiết kế để làm sạch chi tiết các bộ phận máy móc, khe nhỏ, bề mặt tiếp xúc sản xuất trong môi trường đòi hỏi vệ sinh cao. Nhờ tay cầm ngắn, nó thuận tiện để thao tác trong không gian giới hạn. Công nghệ UST giúp giảm thiểu nguy cơ rơi sợi lông vào sản phẩm hoặc bề mặt được vệ sinh, từ đó ngăn ngừa nhiễm bẩn. Với lông cứng, bàn chải có thể loại bỏ chất bẩn bám chắc hoặc mảng bám mà không cần lực quá mạnh. Thiết kế giúp dễ làm sạch bản thân bàn chải sau khi sử dụng, loại bỏ điểm tích bẩn và vi khuẩn.
Item number: Vikan 41793 – UST Hand Brush w/short handle, 260 mm, Hard, Blue
Số mặt hàng: Vikan 41793 – Bàn chải cầm tay UST có tay cầm ngắn, 260 mm, Cứng, Màu xanh
– Mã sản phẩm cùng loại: 41791 Pink, 41792 Green, 41793 Blue, 41794 Red, 41795 White, Yellow 41796, Orange 41797, Purple 41798, 41799 Black.

– Thông số Vikan:
| PFAS intentionally added | No |
| Country of Origin | Denmark |
| Design Registration No. | EU 002189654-0001, EU 002650838-1-4, US D839608, EU 002650580-1-7, GB 9002650830001-4, GB 900265505800001-7 |
| Complies with UK 2019 No. 704 on food contact materials | Yes |
| Visible bristle length | 37 mm |
| Weight cardboard (Recycling symbol “20” PAP) | 0.0238 kg |
| Weight bag (Recycling Symbol “4”) | 0.0038 kg |
| Total Tare Weight | 0.0276 kg |
| Weight cardboard (Recycling symbol “20” PAP) | 0.0238 kg |
| Weight bag (Recycling Symbol “4” Low Density Polyethylene (LDPE) | 0.0038 kg |
| Tare total | 0.0276 kg |
| Material | Polyester (PBT);Glass reinforced;Polypropylene |
| Bristle stiffness | Hard |
| Colour | Blue |
| UNSPSC Code | 47131605 |
| Pat. Pending/Patent No. | EP2816930 validated in DE, FR, GB and DK. US9204712 EP2816929 validated in DE, FR, GB and DK. US9357831 |
| Complies with REACH Regulation (EC) No. 1907/2006 | Yes |
| GTIN-14 Number (Box quantity) | 15705020417938 |
| Complies with Halal and Kosher | Yes |
| Recycling Symbol “7”, Miscellaneous Plastics | Yes |
| GTIN-13 Number | 5705020417931 |
| Country of Origin ISO Code | DK |
| Complies with (EC) 1935/2004 on food contact materials¹ | Yes |
| Complies with FDA Regulation CFR 21¹ | Yes |
| Complies with EU Regulation 2023/2006/EC of Good Manufacturing Practice | Yes |
| Customs Tariff Number | 96039099 |
| Box Width | 295 mm |
| Box Length/Depth | 385 mm |
| Box Height | 140 mm |
| Product Height | 100 mm |
| Product Width | 70 mm |
| Length/Depth | 260 mm |
| Cubic metre | 0.00182 M3 |
| Gross Weight | 0.19 kg |
| Net Weight | 0.16 kg. |
| Max. pH-value in Usage Concentration | 10.5 pH |
| Min. pH-value in usage concentration | 2 pH |
| Box Quantity | 10 Pcs. |
| Quantity per Pallet (80 x 120 x approx.180 cm) | 960 Pcs |
| Max. cleaning temperature (Dishwasher) | 93 °C |
| Max. drying temperature | 100 °C |
| Max usage temperature (food contact) | 80 °C |
| Max usage temperature (non food contact) | 80 °C |
| Min. usage temperature | -20 °C |
| Recommended sterilisation temperature (Autoclave) | 121 °C |
– Ngoài ra, chúng tôi còn cung cấp các sản phẩm tương tự của Vikan như:
Vikan 41963 UST Hand Brush w/ Long Handle 395 mm Hard Blue
Vikan 38913 UST Hand Brush 176 mm Hard Blue
Vikan 38923 UST Hand Brush 176 mm Soft Blue
Vikan 38933 UST Hand Brush 176 mm Medium Blue
Vikan 31713 UST Broom 400 mm Soft Blue
Vikan 31733 UST Broom 400 mm Medium Blue
Vikan 31743 Broom 410 mm Soft/Hard Blue
– Hệ thống Dụng Cụ Vệ Sinh Vikan lấy an toàn thực phẩm đến cấp độ cao nhất
– Dụng Cụ Vệ Sinh Vikan đầy đủ các thiết bị làm sạch mã màu giảm thiểu nguy cơ lây nhiễm chéo giữa các khu vực khác nhau trong nhà máy và môi trường quan trọng khác về vệ sinh.
– Vikan cũng cung cấp một dịch vụ màu phân vùng miễn phí cho khách hàng. Thiếu và các công cụ bẩn, hoặc những người cần thay thế, có thể dễ dàng nhận biết, trong khi ‘mượn’ hoặc các công cụ đặt không đúng chỗ có thể được phát hiện ngay lập tức và ra khỏi khu vực.
– Vikan là một trong những nhà sản xuất hàng đầu thế giới của dụng cụ làm sạch vệ sinh tối đa. Vikan sản xuất và bán một loạt các giải pháp làm sạch để đáp ứng các nhu cầu của khách hàng và tuân thủ pháp luật theo luật định.
– Các mã màu Vikan:
– Các Dụng Cụ Vệ Sinh Vikan bao gồm trong phạm vi chín màu chủ đạo (1-hồng, 2-xanh lá, 3-xanh lam, 4-đỏ, 5-trắng, 6-vàng, 7-cam, 8-tím, 9-đen) và thêm 3 màu cơ bản khác (66-nâu, 77-xanh nhạt, 88-xám) được sản xuất sử dụng FDA vật liệu phù hợp có thể đáp ứng các yêu cầu của quy định EC 10/2011/EC.
– Tất cả các Dụng Cụ Vệ Sinh Vikan có độ bền cao để đảm bảo làm sạch dễ dàng và hiệu quả. Có thể được rửa ở nhiệt độ cao để loại bỏ vi trùng và vi khuẩn. Loạt sản phẩm hiệu quả Vikan bao gồm Bàn chải gat nước Vikan, Chổi Vikan, Xô Vikan, Xẻng Vikan, Bàn Chải Vikan, Muỗng Vikan, Nĩa Vikan, Sủi Vikan, Cào Vikan, Cán Vikan, Súng Vikan, Khớp nối Vikan, v.v…
– Thiết Bị Vệ Sinh An Toàn Thực Phẩm Vikan cung cấp các giải pháp đáng tin cậy để tránh lây nhiễm chéo – một động lực chính đằng sau thành công vệ sinh nghiêm ngặt theo yêu cầu, pháp luật y tế và an toàn cần thiết của thực phẩm. Chúc Đan
LGP Co., Ltd – Chúng tôi cung cấp Bàn chải cầm tay ngắn UST Vikan 41793, nổi tiếng về chất lượng và hiệu suất vượt trội trên thị trường. Sản phẩm của chúng tôi được khách hàng đánh giá cao về độ tin cậy và chất lượng tiêu chuẩn. Các sản phẩm được kiểm tra cẩn thận, mua từ các nguồn uy tín và có nhu cầu cao. Chúng tôi cung cấp trên toàn quốc với giá cả cạnh tranh. Ngoài ra, chúng tôi còn cung cấp các sản phẩm của các thương hiệu như Silvent, Vikan, Air Torque, Jumo, Yudian,…
English