Bàn chải cầm tay dài UST Vikan 41963, 395 mm, cứng, xanh
Bàn chải Vikan 41963 hỗ trợ làm sạch các bề mặt máy móc, thành bể, máng, vòi hoặc các vùng khó tiếp cận trong dây chuyền sản xuất. Nhờ tay cầm dài, người dùng có thể vệ sinh từ khoảng cách xa hoặc trong không gian hẹp mà vẫn giữ tư thế thoải mái. Với lông cứng, bàn chải dễ dàng loại bỏ chất bẩn bám chặt hoặc mảng bám mà lông mềm khó xử lý được. Thiết kế UST giúp giảm thiểu rơi sợi lông vào sản phẩm hoặc môi trường làm việc, từ đó giảm rủi ro lây nhiễm chéo. Ngoài ra, cấu trúc bàn chải dễ tách rời để vệ sinh và kiểm tra, đảm bảo tuân thủ tiêu chuẩn vệ sinh nghiêm ngặt trong ngành thực phẩm, dược phẩm, hay các khu vực yêu cầu sạch cao.
Item number: Vikan 41963 – UST Hand Brush w/long Handle, 395 mm, Hard, Blue
Số mặt hàng: Vikan 41963 – Bàn chải cầm tay UST có tay cầm dài, 395 mm, cứng, màu xanh lam
– Mã sản phẩm cùng loại: 41961 Pink, 41962 Green, 41963 Blue, 41964 Red, 41965 White, 41966 Yellow, 41967 Orange, 41968 Purple.

– Thông số Vikan:
| PFAS intentionally added | No |
| Country of Origin | Denmark |
| Design Registration No. | EU 002189654-0001, EU 002650838-1-4, EU 002650580-1-7 |
| Complies with UK 2019 No. 704 on food contact materials | Yes |
| Visible bristle length | 37 mm |
| Weight cardboard (Recycling symbol “20” PAP) | 0.0237 kg |
| Weight bag (Recycling Symbol “4”) | 0.0058 kg |
| Total Tare Weight | 0.0295 kg |
| Weight cardboard (Recycling symbol “20” PAP) | 0.0237 kg |
| Weight bag (Recycling Symbol “4” Low Density Polyethylene (LDPE) | 0.0058 kg |
| Tare total | 0.0295 kg |
| Material | Polyester (PBT);Glass reinforced;Polypropylene |
| Bristle stiffness | Hard |
| Colour | Blue |
| UNSPSC Code | 47131605 |
| Pat. Pending/Patent No. | EP2816930 validated in DE, FR, GB and DK. US9204712 EP2816929 validated in DE, FR, GB and DK. US9357831 |
| Complies with REACH Regulation (EC) No. 1907/2006 | Yes |
| GTIN-14 Number (Box quantity) | 15705020419635 |
| Complies with Halal and Kosher | Yes |
| Recycling Symbol “7”, Miscellaneous Plastics | Yes |
| GTIN-13 Number | 5705020419638 |
| Country of Origin ISO Code | DK |
| Complies with (EC) 1935/2004 on food contact materials¹ | Yes |
| Complies with FDA Regulation CFR 21¹ | Yes |
| Complies with EU Regulation 2023/2006/EC of Good Manufacturing Practice | Yes |
| Customs Tariff Number | 96039099 |
| Box Width | 205 mm |
| Box Length/Depth | 430 mm |
| Box Height | 175 mm |
| Product Height | 140 mm |
| Product Width | 70 mm |
| Length/Depth | 395 mm |
| Cubic metre | 0.003871 M3 |
| Gross Weight | 0.23 kg |
| Net Weight | 0.2 kg. |
| Max. pH-value in Usage Concentration | 10.5 pH |
| Min. pH-value in usage concentration | 2 pH |
| Box Quantity | 10 Pcs. |
| Quantity per Pallet (80 x 120 x approx.180 cm) | 630 Pcs |
| Max. cleaning temperature (Dishwasher) | 93 °C |
| Max. drying temperature | 100 °C |
| Max usage temperature (food contact) | 80 °C |
| Max usage temperature (non food contact) | 80 °C |
| Min. usage temperature | -20 °C |
| Recommended sterilisation temperature (Autoclave) | 121 °C |
– Ngoài ra, chúng tôi còn cung cấp các sản phẩm tương tự của Vikan như:
Vikan 41793 UST Hand Brush w/ Short Handle 260 mm Hard Blue
Vikan 38913 UST Hand Brush 176 mm Hard Blue
Vikan 38923 UST Hand Brush 176 mm Soft Blue
Vikan 38933 UST Hand Brush 176 mm Medium Blue
Vikan 31713 UST Broom 400 mm Soft Blue
Vikan 31733 UST Broom 400 mm Medium Blue
Vikan 31743 Broom 410 mm Soft/Hard Blue
– Hệ thống Dụng Cụ Vệ Sinh Vikan lấy an toàn thực phẩm đến cấp độ cao nhất
– Dụng Cụ Vệ Sinh Vikan đầy đủ các thiết bị làm sạch mã màu giảm thiểu nguy cơ lây nhiễm chéo giữa các khu vực khác nhau trong nhà máy và môi trường quan trọng khác về vệ sinh.
– Vikan cũng cung cấp một dịch vụ màu phân vùng miễn phí cho khách hàng. Thiếu và các công cụ bẩn, hoặc những người cần thay thế, có thể dễ dàng nhận biết, trong khi ‘mượn’ hoặc các công cụ đặt không đúng chỗ có thể được phát hiện ngay lập tức và ra khỏi khu vực.
– Vikan là một trong những nhà sản xuất hàng đầu thế giới của dụng cụ làm sạch vệ sinh tối đa. Vikan sản xuất và bán một loạt các giải pháp làm sạch để đáp ứng các nhu cầu của khách hàng và tuân thủ pháp luật theo luật định.
– Các mã màu Vikan:
– Các Dụng Cụ Vệ Sinh Vikan bao gồm trong phạm vi chín màu chủ đạo (1-hồng, 2-xanh lá, 3-xanh lam, 4-đỏ, 5-trắng, 6-vàng, 7-cam, 8-tím, 9-đen) và thêm 3 màu cơ bản khác (66-nâu, 77-xanh nhạt, 88-xám) được sản xuất sử dụng FDA vật liệu phù hợp có thể đáp ứng các yêu cầu của quy định EC 10/2011/EC.
– Tất cả các Dụng Cụ Vệ Sinh Vikan có độ bền cao để đảm bảo làm sạch dễ dàng và hiệu quả. Có thể được rửa ở nhiệt độ cao để loại bỏ vi trùng và vi khuẩn. Loạt sản phẩm hiệu quả Vikan bao gồm Bàn chải gat nước Vikan, Chổi Vikan, Xô Vikan, Xẻng Vikan, Bàn Chải Vikan, Muỗng Vikan, Nĩa Vikan, Sủi Vikan, Cào Vikan, Cán Vikan, Súng Vikan, Khớp nối Vikan, v.v…
– Thiết Bị Vệ Sinh An Toàn Thực Phẩm Vikan cung cấp các giải pháp đáng tin cậy để tránh lây nhiễm chéo – một động lực chính đằng sau thành công vệ sinh nghiêm ngặt theo yêu cầu, pháp luật y tế và an toàn cần thiết của thực phẩm. Chúc Đan
LGP Co., Ltd – Chúng tôi cung cấp Bàn chải cầm tay dài UST Vikan 41963, nổi tiếng về chất lượng và hiệu suất vượt trội trên thị trường. Sản phẩm của chúng tôi được khách hàng đánh giá cao về độ tin cậy và chất lượng tiêu chuẩn. Các sản phẩm được kiểm tra cẩn thận, mua từ các nguồn uy tín và có nhu cầu cao. Chúng tôi cung cấp trên toàn quốc với giá cả cạnh tranh. Ngoài ra, chúng tôi còn cung cấp các sản phẩm của các thương hiệu như Silvent, Vikan, Air Torque, Jumo, Yudian,…
English