Bàn chải chi tiết UST Vikan 5551303, 30 mm, mềm, xanh
Bàn chải chi tiết Vikan UST Detail Brush 5551303 được thiết kế chuyên dụng để làm sạch những khe nhỏ, bề mặt hẹp hoặc chi tiết máy móc mà các loại chổi lớn không thể tiếp cận. Trong ngành thực phẩm, sản phẩm còn được sử dụng như bàn chải pastry để quét trứng, dầu hoặc glaze lên bề mặt bánh và thực phẩm, vừa đảm bảo vệ sinh vừa mang lại sự tinh tế trong trang trí. Với lông mềm, bàn chải không gây xước trên các bề mặt nhạy cảm như inox, nhôm hay nhựa, đồng thời nhờ công nghệ UST (Ultra Safe Technology) giúp hạn chế tối đa rụng lông, đảm bảo an toàn vệ sinh thực phẩm. Ngoài ra, sản phẩm còn phù hợp trong các quy trình chế biến, hoàn thiện thực phẩm và vệ sinh công nghiệp, nơi yêu cầu tính tỉ mỉ và kiểm soát chặt chẽ về vệ sinh.
Item number: Vikan 5551303 – UST Detail Brush, 30 mm, Soft, Blue
Số mặt hàng: Vikan 5551303 – Cọ chi tiết UST, 30 mm, Mềm, Màu xanh
– Mã sản phẩm cùng loại: 5551301 Pink, 5551302 Green, 5551303 Blue, 5551304 Red, 5551305 White, 5551306 Yellow, 5551307 Orange, 5551308 Purple.

– Thông số Vikan:
| PFAS intentionally added | No |
| Country of Origin | Denmark |
| Design Registration No. | EU 002189654-0001 |
| Complies with UK 2019 No. 704 on food contact materials | Yes |
| Visible bristle length | 57 mm |
| Weight cardboard (Recycling symbol “20” PAP) | 0.0083 kg |
| Weight bag (Recycling Symbol “4”) | 0.0017 kg |
| Total Tare Weight | 0.01 kg |
| Weight cardboard (Recycling symbol “20” PAP) | 0.0083 kg |
| Weight bag (Recycling Symbol “4” Low Density Polyethylene (LDPE) | 0.0017 kg |
| Tare total | 0.01 kg |
| Material | Polypropylene;Polyester (PBT) |
| Bristle stiffness | Soft |
| Colour | Blue |
| UNSPSC Code | 47131605 |
| Pat. Pending/Patent No. | EP2816930 validated in DE, FR, GB and DK. US9204712 EP2816929 validated in DE, FR, GB and DK. US9357831 |
| Complies with REACH Regulation (EC) No. 1907/2006 | Yes |
| GTIN-14 Number (Box quantity) | 15705028009296 |
| Complies with Halal and Kosher | Yes |
| Recycling Symbol “7”, Miscellaneous Plastics | Yes |
| GTIN-13 Number | 5705022009219 |
| Country of Origin ISO Code | DK |
| Complies with (EC) 1935/2004 on food contact materials¹ | Yes |
| Complies with FDA Regulation CFR 21¹ | Yes |
| Complies with EU Regulation 2023/2006/EC of Good Manufacturing Practice | Yes |
| Customs Tariff Number | 96039099 |
| Box Width | 150 mm |
| Box Length/Depth | 260 mm |
| Box Height | 75 mm |
| Product Height | 10 mm |
| Product Width | 30 mm |
| Length/Depth | 205 mm |
| Cubic metre | 0.000061 M3 |
| Gross Weight | 0.04 kg |
| Net Weight | 0.03 kg. |
| Max. pH-value in Usage Concentration | 10.5 pH |
| Min. pH-value in usage concentration | 2 pH |
| Box Quantity | 10 Pcs. |
| Quantity per Pallet (80 x 120 x approx.180 cm) | 4800 Pcs |
| Max. cleaning temperature (Dishwasher) | 93 °C |
| Max. drying temperature | 100 °C |
| Max usage temperature (food contact) | 80 °C |
| Max usage temperature (non food contact) | 100 °C |
| Min. usage temperature | -20 °C |
| Recommended sterilisation temperature (Autoclave) | 121 °C |
– Ngoài ra, chúng tôi còn cung cấp các sản phẩm tương tự của Vikan như:
Vikan 5552303 Pastry Brush 1.2″ Soft Blue
Vikan 5552503 Pastry Brush 2″ Soft Blue
Vikan 5552703 Pastry Brush 2.8″ Soft Blue
Vikan 5551303 UST Detail Brush 30 mm Soft Blue
Vikan 5551301 UST Detail Brush small variant (soft)
Vikan 555130 (variant) UST Detail Brush Soft
Vikan (trong danh mục Brushes & Brooms) UST Broom 400 mm Soft Blue
– Hệ thống Dụng Cụ Vệ Sinh Vikan lấy an toàn thực phẩm đến cấp độ cao nhất
– Dụng Cụ Vệ Sinh Vikan đầy đủ các thiết bị làm sạch mã màu giảm thiểu nguy cơ lây nhiễm chéo giữa các khu vực khác nhau trong nhà máy và môi trường quan trọng khác về vệ sinh.
– Vikan cũng cung cấp một dịch vụ màu phân vùng miễn phí cho khách hàng. Thiếu và các công cụ bẩn, hoặc những người cần thay thế, có thể dễ dàng nhận biết, trong khi ‘mượn’ hoặc các công cụ đặt không đúng chỗ có thể được phát hiện ngay lập tức và ra khỏi khu vực.
– Vikan là một trong những nhà sản xuất hàng đầu thế giới của dụng cụ làm sạch vệ sinh tối đa. Vikan sản xuất và bán một loạt các giải pháp làm sạch để đáp ứng các nhu cầu của khách hàng và tuân thủ pháp luật theo luật định.
– Các mã màu Vikan:
– Các Dụng Cụ Vệ Sinh Vikan bao gồm trong phạm vi chín màu chủ đạo (1-hồng, 2-xanh lá, 3-xanh lam, 4-đỏ, 5-trắng, 6-vàng, 7-cam, 8-tím, 9-đen) và thêm 3 màu cơ bản khác (66-nâu, 77-xanh nhạt, 88-xám) được sản xuất sử dụng FDA vật liệu phù hợp có thể đáp ứng các yêu cầu của quy định EC 10/2011/EC.
– Tất cả các Dụng Cụ Vệ Sinh Vikan có độ bền cao để đảm bảo làm sạch dễ dàng và hiệu quả. Có thể được rửa ở nhiệt độ cao để loại bỏ vi trùng và vi khuẩn. Loạt sản phẩm hiệu quả Vikan bao gồm Bàn chải gat nước Vikan, Chổi Vikan, Xô Vikan, Xẻng Vikan, Bàn Chải Vikan, Muỗng Vikan, Nĩa Vikan, Sủi Vikan, Cào Vikan, Cán Vikan, Súng Vikan, Khớp nối Vikan, v.v…
– Thiết Bị Vệ Sinh An Toàn Thực Phẩm Vikan cung cấp các giải pháp đáng tin cậy để tránh lây nhiễm chéo – một động lực chính đằng sau thành công vệ sinh nghiêm ngặt theo yêu cầu, pháp luật y tế và an toàn cần thiết của thực phẩm. Chúc Đan
LGP Co., Ltd – Chúng tôi cung cấp Tay cầm nhỏ Vikan 29343, nổi tiếng về chất lượng và hiệu suất vượt trội trên thị trường. Sản phẩm của chúng tôi được khách hàng đánh giá cao về độ tin cậy và chất lượng tiêu chuẩn. Các sản phẩm được kiểm tra cẩn thận, mua từ các nguồn uy tín và có nhu cầu cao. Chúng tôi cung cấp trên toàn quốc với giá cả cạnh tranh. Ngoài ra, chúng tôi còn cung cấp các sản phẩm của các thương hiệu như Silvent, Vikan, Air Torque, Jumo, Yudian,…
English