Bàn chải chà khe hở Vikan 70403, 225 mm, Rất cứng, xanh
Chổi khe Vikan 70403 Crevice Scrub 225 mm Very Hard Blue được thiết kế để tiếp cận và làm sạch các rãnh, khe và đường nối sàn nơi thường tích tụ cặn bẩn khó loại bỏ. Với lông rất cứng, nó có khả năng chà xát mạnh các chất bẩn bám chắc như dầu, cặn, bùn, mà vẫn giữ cấu trúc bền. Sản phẩm rất hữu ích trong nhà máy thực phẩm, xưởng chế biến và khu vực sàn có rãnh thoát nước, nơi nền không nhẵn. Thiết kế chắc chắn giúp chổi chịu lực mạnh, đồng thời bề mặt tiếp xúc lông được bố trí để dễ tiếp cận các khe hẹp. Việc sử dụng chổi khe đúng loại giúp duy trì vệ sinh sàn, tránh vi khuẩn ẩn trú trong các khe và đường nối, cải thiện hiệu quả vệ sinh tổng thể.
Item number: Vikan 70403 – Crevice Scrub, 225 mm, Very hard, Blue
Số mặt hàng: Vikan 70403 – Bàn chải chà khe hở, 225 mm, Rất cứng, Màu xanh
– Mã sản phẩm cùng loại: 70402 Green, 70403 Blue, 70404 Red, 70405 White, 70406 Yellow, 70409 Black.

– Thông số Vikan:
| PFAS intentionally added | No |
| Country of Origin | Denmark |
| Design Registration No. | EU 003168616-0001, US D786565, GB 90031686160001 |
| Complies with UK 2019 No. 704 on food contact materials | Yes |
| Visible bristle length | 40 mm |
| Weight cardboard (Recycling symbol “20” PAP) | 0.02 kg |
| Weight bag (Recycling Symbol “4”) | 0.0056 kg |
| Total Tare Weight | 0.0256 kg |
| Connection | Threaded |
| Weight cardboard (Recycling symbol “20” PAP) | 0.02 kg |
| Weight bag (Recycling Symbol “4” Low Density Polyethylene (LDPE) | 0.0056 kg |
| Tare total | 0.0256 kg |
| Material | Polypropylene;Polyester (PBT);Stainless Steel (AISI 304) |
| Bristle stiffness | Very hard |
| Colour | Blue |
| UNSPSC Code | 47131605 |
| Complies with REACH Regulation (EC) No. 1907/2006 | Yes |
| GTIN-14 Number (Box quantity) | 15705028001382 |
| Complies with Halal and Kosher | Yes |
| GTIN-13 Number | 5705022001374 |
| Country of Origin ISO Code | DK |
| Complies with (EC) 1935/2004 on food contact materials¹ | Yes |
| Complies with FDA Regulation CFR 21¹ | Yes |
| Complies with EU Regulation 2023/2006/EC of Good Manufacturing Practice | Yes |
| Customs Tariff Number | 96039099 |
| Box Width | 230 mm |
| Box Length/Depth | 320 mm |
| Box Height | 160 mm |
| Product Height | 90 mm |
| Product Width | 35 mm |
| Length/Depth | 225 mm |
| Cubic metre | 0.000709 M3 |
| Gross Weight | 0.25 kg |
| Net Weight | 0.22 kg. |
| Max. pH-value in Usage Concentration | 10.5 pH |
| Min. pH-value in usage concentration | 2 pH |
| Box Quantity | 10 Pcs. |
| Quantity per Pallet (80 x 120 x approx.180 cm) | 1000 Pcs |
| Connection | Threaded |
| Max. cleaning temperature (Dishwasher) | 93 °C |
| Max. drying temperature | 100 °C |
| Max usage temperature (food contact) | 100 °C |
| Max usage temperature (non food contact) | 100 °C |
| Min. usage temperature | -20 °C |
| Recommended sterilisation temperature (Autoclave) | 121 °C |
– Ngoài ra, chúng tôi còn cung cấp các sản phẩm tương tự của Vikan như:
Vikan 70413 Crevice Scrub 275 mm Very Hard Blue
Vikan 70423 Crevice Scrub 325 mm Very Hard Blue
Vikan 70433 Crevice Scrub 375 mm Very Hard Blue
Vikan 70443 Crevice Scrub 425 mm Very Hard Blue
Vikan 70403 Deck Scrub 225 mm Hard Blue
Vikan 70403 Deck Scrub 225 mm Medium Blue
Vikan 70403 Crevice Scrub 225 mm Soft Blue
– Hệ thống Dụng Cụ Vệ Sinh Vikan lấy an toàn thực phẩm đến cấp độ cao nhất
– Dụng Cụ Vệ Sinh Vikan đầy đủ các thiết bị làm sạch mã màu giảm thiểu nguy cơ lây nhiễm chéo giữa các khu vực khác nhau trong nhà máy và môi trường quan trọng khác về vệ sinh.
– Vikan cũng cung cấp một dịch vụ màu phân vùng miễn phí cho khách hàng. Thiếu và các công cụ bẩn, hoặc những người cần thay thế, có thể dễ dàng nhận biết, trong khi ‘mượn’ hoặc các công cụ đặt không đúng chỗ có thể được phát hiện ngay lập tức và ra khỏi khu vực.
– Vikan là một trong những nhà sản xuất hàng đầu thế giới của dụng cụ làm sạch vệ sinh tối đa. Vikan sản xuất và bán một loạt các giải pháp làm sạch để đáp ứng các nhu cầu của khách hàng và tuân thủ pháp luật theo luật định.
– Các mã màu Vikan:
– Các Dụng Cụ Vệ Sinh Vikan bao gồm trong phạm vi chín màu chủ đạo (1-hồng, 2-xanh lá, 3-xanh lam, 4-đỏ, 5-trắng, 6-vàng, 7-cam, 8-tím, 9-đen) và thêm 3 màu cơ bản khác (66-nâu, 77-xanh nhạt, 88-xám) được sản xuất sử dụng FDA vật liệu phù hợp có thể đáp ứng các yêu cầu của quy định EC 10/2011/EC.
– Tất cả các Dụng Cụ Vệ Sinh Vikan có độ bền cao để đảm bảo làm sạch dễ dàng và hiệu quả. Có thể được rửa ở nhiệt độ cao để loại bỏ vi trùng và vi khuẩn. Loạt sản phẩm hiệu quả Vikan bao gồm Bàn chải gat nước Vikan, Chổi Vikan, Xô Vikan, Xẻng Vikan, Bàn Chải Vikan, Muỗng Vikan, Nĩa Vikan, Sủi Vikan, Cào Vikan, Cán Vikan, Súng Vikan, Khớp nối Vikan, v.v…
– Thiết Bị Vệ Sinh An Toàn Thực Phẩm Vikan cung cấp các giải pháp đáng tin cậy để tránh lây nhiễm chéo – một động lực chính đằng sau thành công vệ sinh nghiêm ngặt theo yêu cầu, pháp luật y tế và an toàn cần thiết của thực phẩm. Chúc Đan
LGP Co., Ltd – Chúng tôi cung cấp Bàn chải chà khe hở Vikan 70403, nổi tiếng về chất lượng và hiệu suất vượt trội trên thị trường. Sản phẩm của chúng tôi được khách hàng đánh giá cao về độ tin cậy và chất lượng tiêu chuẩn. Các sản phẩm được kiểm tra cẩn thận, mua từ các nguồn uy tín và có nhu cầu cao. Chúng tôi cung cấp trên toàn quốc với giá cả cạnh tranh. Ngoài ra, chúng tôi còn cung cấp các sản phẩm của các thương hiệu như Silvent, Vikan, Air Torque, Jumo, Yudian,…
English