Súng phun nước áp lực cao Vikan 93243, xanh
Súng phun nước nặng Vikan 93243 được thiết kế để làm sạch nền, máy móc và xịt rửa bề mặt sau khi sử dụng dung dịch tạo bọt (foaming), giúp loại bỏ cặn bẩn hiệu quả. Người dùng có thể điều chỉnh tia phun bằng cách bóp cò và điều chỉnh vít ở đầu súng để thay đổi pattern tia nước. Súng hỗ trợ kết nối ống bằng đầu nối 1/2″ hoặc 3/4″ (sử dụng phụ kiện lắp vào đáy súng) để kết hợp với các loại ống có sẵn. Với áp suất làm việc lên đến 24 bar, súng có hiệu suất làm sạch cao ngay cả khi dòng nước mạnh. Ngoài ra, cấu tạo chịu được pH từ 2 đến 11 cho phép súng sử dụng với dung dịch vệ sinh nhẹ mà không sợ hư hại vật liệu.
Item number: Vikan 93243 – Heavy Duty Water Gun, Blue
Số mặt hàng: Vikan 93243 – Súng phun nước áp lực cao, màu xanh
– Mã sản phẩm cùng loại: 93242 Green, 93243 Blue, 93244 Red, 93245 White, 93246 Yellow, 93249 Black.

– Thông số Vikan:
| PFAS intentionally added | No |
| Country of Origin | China |
| SCIP number | a81ebdf3-2805-4c2b-8bd3-8bfcf3b99656 |
| Complies with UK 2019 No. 704 on food contact materials | No |
| Weight cardboard (Recycling symbol “20” PAP) | 0.099 kg |
| Total Tare Weight | 0.099 kg |
| Weight cardboard (Recycling symbol “20” PAP) | 0.099 kg |
| Tare total | 0.099 kg |
| Max. bars pressure | 24 Bar |
| Material | Brass;EPDM rubber;Stainless Steel (AISI 304) |
| Min. Bars pressure | 2 Bar |
| Colour | Blue |
| Complies with Halal and Kosher | Yes |
| GTIN-13 Number | 5705020932434 |
| Country of Origin ISO Code | CN |
| Complies with FDA Regulation CFR 21¹ | Yes |
| Customs Tariff Number | 84242000 |
| Box Width | 190 mm |
| Box Length/Depth | 155 mm |
| Box Height | 60 mm |
| Product Height | 170 mm |
| Product Width | 55 mm |
| Length/Depth | 145 mm |
| Cubic metre | 0.001356 M3 |
| Gross Weight | 0.95 kg |
| Net Weight | 0.85 kg. |
| Max. pH-value in Usage Concentration | 11 pH |
| Min. pH-value in usage concentration | 2 pH |
| Box Quantity | 1 Pcs. |
| Quantity per Pallet (80 x 120 x approx.180 cm) | 540 Pcs |
| Max. cleaning temperature (Dishwasher) | 93 °C |
| Max usage temperature (non food contact) | 95 °C |
| Min. usage temperature | -20 °C |
– Ngoài ra, chúng tôi còn cung cấp các sản phẩm tương tự của Vikan như:
Vikan 93241 – Standard Water Gun
Vikan 93244 – Heavy Duty Water Gun, Red
Vikan 93245 – Water Gun, Acid Resistant
Vikan 93246 – Water Gun, High Flow
Vikan 93240 – Foam + Rinse Dual Gun
Vikan 93243 – Heavy Duty Water Gun, Blue (sản phẩm hiện tại)
Vikan 93250 – Water Gun with Adjustable Nozzle
– Hệ thống Dụng Cụ Vệ Sinh Vikan lấy an toàn thực phẩm đến cấp độ cao nhất
– Dụng Cụ Vệ Sinh Vikan đầy đủ các thiết bị làm sạch mã màu giảm thiểu nguy cơ lây nhiễm chéo giữa các khu vực khác nhau trong nhà máy và môi trường quan trọng khác về vệ sinh.
– Vikan cũng cung cấp một dịch vụ màu phân vùng miễn phí cho khách hàng. Thiếu và các công cụ bẩn, hoặc những người cần thay thế, có thể dễ dàng nhận biết, trong khi ‘mượn’ hoặc các công cụ đặt không đúng chỗ có thể được phát hiện ngay lập tức và ra khỏi khu vực.
– Vikan là một trong những nhà sản xuất hàng đầu thế giới của dụng cụ làm sạch vệ sinh tối đa. Vikan sản xuất và bán một loạt các giải pháp làm sạch để đáp ứng các nhu cầu của khách hàng và tuân thủ pháp luật theo luật định.
– Các mã màu Vikan:
– Các Dụng Cụ Vệ Sinh Vikan bao gồm trong phạm vi chín màu chủ đạo (1-hồng, 2-xanh lá, 3-xanh lam, 4-đỏ, 5-trắng, 6-vàng, 7-cam, 8-tím, 9-đen) và thêm 3 màu cơ bản khác (66-nâu, 77-xanh nhạt, 88-xám) được sản xuất sử dụng FDA vật liệu phù hợp có thể đáp ứng các yêu cầu của quy định EC 10/2011/EC.
– Tất cả các Dụng Cụ Vệ Sinh Vikan có độ bền cao để đảm bảo làm sạch dễ dàng và hiệu quả. Có thể được rửa ở nhiệt độ cao để loại bỏ vi trùng và vi khuẩn. Loạt sản phẩm hiệu quả Vikan bao gồm Bàn chải gat nước Vikan, Chổi Vikan, Xô Vikan, Xẻng Vikan, Bàn Chải Vikan, Muỗng Vikan, Nĩa Vikan, Sủi Vikan, Cào Vikan, Cán Vikan, Súng Vikan, Khớp nối Vikan, v.v…
– Thiết Bị Vệ Sinh An Toàn Thực Phẩm Vikan cung cấp các giải pháp đáng tin cậy để tránh lây nhiễm chéo – một động lực chính đằng sau thành công vệ sinh nghiêm ngặt theo yêu cầu, pháp luật y tế và an toàn cần thiết của thực phẩm. Chúc Đan
LGP Co., Ltd – Chúng tôi cung cấp Súng phun nước áp lực cao Vikan 93243, nổi tiếng về chất lượng và hiệu suất vượt trội trên thị trường. Sản phẩm của chúng tôi được khách hàng đánh giá cao về độ tin cậy và chất lượng tiêu chuẩn. Các sản phẩm được kiểm tra cẩn thận, mua từ các nguồn uy tín và có nhu cầu cao. Chúng tôi cung cấp trên toàn quốc với giá cả cạnh tranh. Ngoài ra, chúng tôi còn cung cấp các sản phẩm của các thương hiệu như Silvent, Vikan, Air Torque, Jumo, Yudian,…
English