3 Dây cao su dự phòng cho 1011x & 1013x Vikan 10023, xanh
Bộ Vikan 10023 gồm 3 dây cao su chịu lực dùng làm phụ kiện thay thế cho hệ thống giá treo Hygienic Hi-Flex 1011x và module 1013x. Chúng giúp cố định chặt dụng cụ hoặc bộ phận trong hệ thống treo, tránh rung lắc hoặc tuột ra khi sử dụng. Nhờ tính đàn hồi tốt và độ bền cao, dây cao su đảm bảo giữ dụng cụ ổn định mà không gây hư hại vật liệu. Vì làm từ vật liệu dễ làm sạch và đáp ứng tiêu chuẩn vệ sinh, sản phẩm phù hợp cho môi trường sản xuất thực phẩm, nơi cần thường xuyên tiệt trùng và vệ sinh. Sử dụng dây cao su thay thế này giúp duy trì hiệu suất và tuổi thọ của hệ thống treo, đồng thời hỗ trợ phân loại dụng cụ theo mã màu để giảm nguy cơ lây nhiễm chéo.
Item number: Vikan 10023 – 3 Spare part rubber bands for 1011x & 1013x, Blue
Số mặt hàng: Vikan 10023 – 3 Dây cao su dự phòng cho 1011x & 1013x, Màu xanh lam
– Mã sản phẩm cùng loại: Pink 10021, Green 10022, Blue 10023, Red 10024, White 10025, Yellow 10026, Orange 10027, Purple 10028, Black 10029, Brown 100266, Lime 100277, Grey 100288.

– Thông số Vikan:
| PFAS intentionally added | No |
| Country of Origin | Denmark |
| Complies with UK 2019 No. 704 on food contact materials | Yes |
| Weight cardboard (Recycling symbol “20” PAP) | 0.006 kg |
| Weight bag (Recycling Symbol “4”) | 0.005 kg |
| Total Tare Weight | 0.011 kg |
| Weight cardboard (Recycling symbol “20” PAP) | 0.006 kg |
| Weight bag (Recycling Symbol “4” Low Density Polyethylene (LDPE) | 0.005 kg |
| Tare total | 0.011 kg |
| Material | TPE Rubber |
| Colour | Blue |
| Complies with REACH Regulation (EC) No. 1907/2006 | Yes |
| GTIN-14 Number (Box quantity) | 15705028035936 |
| Complies with Halal and Kosher | Yes |
| Recycling Symbol “7”, Miscellaneous Plastics | Yes |
| GTIN-13 Number | 5705022035942 |
| Country of Origin ISO Code | DK |
| Complies with FDA Regulation CFR 21¹ | Yes |
| Complies with EU Regulation 2023/2006/EC of Good Manufacturing Practice | Yes |
| Customs Tariff Number | 39241000 |
| Box Width | 190 mm |
| Box Length/Depth | 293 mm |
| Box Height | 175 mm |
| Product Height | 24 mm |
| Product Width | 100 mm |
| Length/Depth | 120 mm |
| Cubic metre | 0.000288 M3 |
| Gross Weight | 0.05 kg |
| Net Weight | 0.04265 kg. |
| Max. pH-value in Usage Concentration | 10.5 pH |
| Min. pH-value in usage concentration | 2 pH |
| Box Quantity | 20 Pcs. |
| Quantity per Pallet (80 x 120 x approx.180 cm) | 2880 Pcs |
| Max. cleaning temperature (Dishwasher) | 93 °C |
| Max usage temperature (food contact) | 40 °C |
| Max usage temperature (non food contact) | 80 °C |
| Recommended sterilisation temperature (Autoclave) | 121 °C |
– Ngoài ra, chúng tôi còn cung cấp các sản phẩm tương tự của Vikan như:
Vikan 10033 Spare Part Grip Band Module for 1011x,1013x & HyGo,5700x
Vikan 10043 Spare Part Hook for 1011x,1012x & 1014x
Vikan 10113 Hygienic Hi-Flex Wall Bracket System
Vikan 10123 Hygienic Wall Bracket Single Hook Module
Vikan 10143 Hygienic Wall Bracket Double Hook Module
Vikan 10133 Hygienic Wall Bracket Grip Band Module
Vikan 10013 Spare Part Pins for 1011x & 1013x
– Hệ thống Dụng Cụ Vệ Sinh Vikan lấy an toàn thực phẩm đến cấp độ cao nhất
– Dụng Cụ Vệ Sinh Vikan đầy đủ các thiết bị làm sạch mã màu giảm thiểu nguy cơ lây nhiễm chéo giữa các khu vực khác nhau trong nhà máy và môi trường quan trọng khác về vệ sinh.
– Vikan cũng cung cấp một dịch vụ màu phân vùng miễn phí cho khách hàng. Thiếu và các công cụ bẩn, hoặc những người cần thay thế, có thể dễ dàng nhận biết, trong khi ‘mượn’ hoặc các công cụ đặt không đúng chỗ có thể được phát hiện ngay lập tức và ra khỏi khu vực.
– Vikan là một trong những nhà sản xuất hàng đầu thế giới của dụng cụ làm sạch vệ sinh tối đa. Vikan sản xuất và bán một loạt các giải pháp làm sạch để đáp ứng các nhu cầu của khách hàng và tuân thủ pháp luật theo luật định.
– Các mã màu Vikan:
– Các Dụng Cụ Vệ Sinh Vikan bao gồm trong phạm vi chín màu chủ đạo (1-hồng, 2-xanh lá, 3-xanh lam, 4-đỏ, 5-trắng, 6-vàng, 7-cam, 8-tím, 9-đen) và thêm 3 màu cơ bản khác (66-nâu, 77-xanh nhạt, 88-xám) được sản xuất sử dụng FDA vật liệu phù hợp có thể đáp ứng các yêu cầu của quy định EC 10/2011/EC.
– Tất cả các Dụng Cụ Vệ Sinh Vikan có độ bền cao để đảm bảo làm sạch dễ dàng và hiệu quả. Có thể được rửa ở nhiệt độ cao để loại bỏ vi trùng và vi khuẩn. Loạt sản phẩm hiệu quả Vikan bao gồm Bàn chải gat nước Vikan, Chổi Vikan, Xô Vikan, Xẻng Vikan, Bàn Chải Vikan, Muỗng Vikan, Nĩa Vikan, Sủi Vikan, Cào Vikan, Cán Vikan, Súng Vikan, Khớp nối Vikan, v.v…
– Thiết Bị Vệ Sinh An Toàn Thực Phẩm Vikan cung cấp các giải pháp đáng tin cậy để tránh lây nhiễm chéo – một động lực chính đằng sau thành công vệ sinh nghiêm ngặt theo yêu cầu, pháp luật y tế và an toàn cần thiết của thực phẩm. Chúc Đan
LGP Co., Ltd – Chúng tôi cung cấp 3 Dây cao su dự phòng cho 1011x & 1013x Vikan 10023, nổi tiếng về chất lượng và hiệu suất vượt trội trên thị trường. Sản phẩm của chúng tôi được khách hàng đánh giá cao về độ tin cậy và chất lượng tiêu chuẩn. Các sản phẩm được kiểm tra cẩn thận, mua từ các nguồn uy tín và có nhu cầu cao. Chúng tôi cung cấp trên toàn quốc với giá cả cạnh tranh. Ngoài ra, chúng tôi còn cung cấp các sản phẩm của các thương hiệu như Silvent, Vikan, Air Torque, Jumo, Yudian,…
*Liên hệ với chúng tôi:
English