Bàn chải bồn UST Vikan 70303, 190 mm, cứng, xanh
Chổi bồn Vikan 70303 UST Tank Brush được thiết kế để tiếp cận và làm sạch các bề mặt bên trong bồn chứa, bồn lên men, hầm chứa, silo hoặc các vách nghiêng mà chổi thông thường khó chạm tới. Nhờ lông cứng và cấu trúc UST (Ultra Safe Technology), nó có hiệu quả chà mạnh các cặn bám, mà vẫn đảm bảo độ bền cao, hạn chế rụng lông trong quá trình sử dụng. Thiết kế không mối nối giúp giảm điểm ẩn chứa vi khuẩn và dễ rửa trôi chất bẩn, đồng thời các lỗ thoát nước (drainage holes) ngăn tụ nước, giúp chổi mau khô và tránh nhiễm khuẩn. Sản phẩm rất phù hợp cho ngành chế biến thực phẩm, đồ uống, sữa, bia, nơi yêu cầu cao về vệ sinh và không để lại lông chải gây ô nhiễm.
Item number: Vikan 70303 – UST Tank Brush, 190 mm, Hard, Blue
Số mặt hàng: Vikan 70303 – Chổi bể chứa UST, 190 mm, cứng, màu xanh
– Mã sản phẩm cùng loại: 70301 Pink, 70302 Green, 70303 Blue, 70304 Red, 70305 White, 70306 Yellow, 70307 Orange, 70308 Purple.

– Thông số Vikan:
| PFAS intentionally added | No |
| Country of Origin | Denmark |
| Design Registration No. | US 29/967404, US 29/967404, EU 015098579-0001-0002, UK 6436271-72 |
| Complies with UK 2019 No. 704 on food contact materials | Yes |
| Visible bristle length | 37 mm |
| Weight cardboard (Recycling symbol “20” PAP) | 0.042 kg |
| Weight bag (Recycling Symbol “4”) | 0.0078 kg |
| Total Tare Weight | 0.0498 kg |
| Connection | Threaded |
| Weight cardboard (Recycling symbol “20” PAP) | 0.042 kg |
| Weight bag (Recycling Symbol “4” Low Density Polyethylene (LDPE) | 0.0078 kg |
| Tare total | 0.0498 kg |
| Material | Polypropylene;Polyester (PBT) |
| Bristle stiffness | Hard |
| Colour | Blue |
| UNSPSC Code | 47131605 |
| Pat. Pending/Patent No. | EP2816930 validated in DE, FR, GB and DK. US9204712 EP2816929 validated in DE, FR, GB and DK. US9357831 |
| Complies with REACH Regulation (EC) No. 1907/2006 | Yes |
| GTIN-14 Number (Box quantity) | 15705020703635 |
| Complies with Halal and Kosher | Yes |
| Recycling Symbol “7”, Miscellaneous Plastics | Yes |
| GTIN-13 Number | 5705020703638 |
| Country of Origin ISO Code | DK |
| Complies with (EC) 1935/2004 on food contact materials¹ | Yes |
| Complies with FDA Regulation CFR 21¹ | Yes |
| Complies with EU Regulation 2023/2006/EC of Good Manufacturing Practice | Yes |
| Customs Tariff Number | 96039099 |
| Box Width | 275 mm |
| Box Length/Depth | 545 mm |
| Box Height | 225 mm |
| Product Height | 105 mm |
| Product Width | 170 mm |
| Length/Depth | 190 mm |
| Cubic metre | 0.003392 M3 |
| Gross Weight | 0.37 kg |
| Net Weight | 0.319 kg. |
| Max. pH-value in Usage Concentration | 10.5 pH |
| Min. pH-value in usage concentration | 2 pH |
| Box Quantity | 5 Pcs. |
| Quantity per Pallet (80 x 120 x approx.180 cm) | 360 Pcs |
| Connection | Threaded |
| Max. cleaning temperature (Dishwasher) | 93 °C |
| Max. drying temperature | 100 °C |
| Max usage temperature (food contact) | 80 °C |
| Max usage temperature (non food contact) | 80 °C |
| Min. usage temperature | -20 °C |
| Recommended sterilisation temperature (Autoclave) | 121 °C |
– Ngoài ra, chúng tôi còn cung cấp các sản phẩm tương tự của Vikan như:
Vikan 70313 UST Tank Brush 240 mm Hard Blue
Vikan 70323 UST Tank Brush 300 mm Hard Blue
Vikan 70333 UST Tank Brush 380 mm Hard Blue
Vikan 70343 UST Tank Brush 450 mm Hard Blue
Vikan 70353 UST Tank Brush 600 mm Hard Blue
Vikan 70303 UST Tank Brush 190 mm Soft Blue
Vikan 70303 UST Tank Brush 190 mm Medium Blue
– Hệ thống Dụng Cụ Vệ Sinh Vikan lấy an toàn thực phẩm đến cấp độ cao nhất
– Dụng Cụ Vệ Sinh Vikan đầy đủ các thiết bị làm sạch mã màu giảm thiểu nguy cơ lây nhiễm chéo giữa các khu vực khác nhau trong nhà máy và môi trường quan trọng khác về vệ sinh.
– Vikan cũng cung cấp một dịch vụ màu phân vùng miễn phí cho khách hàng. Thiếu và các công cụ bẩn, hoặc những người cần thay thế, có thể dễ dàng nhận biết, trong khi ‘mượn’ hoặc các công cụ đặt không đúng chỗ có thể được phát hiện ngay lập tức và ra khỏi khu vực.
– Vikan là một trong những nhà sản xuất hàng đầu thế giới của dụng cụ làm sạch vệ sinh tối đa. Vikan sản xuất và bán một loạt các giải pháp làm sạch để đáp ứng các nhu cầu của khách hàng và tuân thủ pháp luật theo luật định.
– Các mã màu Vikan:
– Các Dụng Cụ Vệ Sinh Vikan bao gồm trong phạm vi chín màu chủ đạo (1-hồng, 2-xanh lá, 3-xanh lam, 4-đỏ, 5-trắng, 6-vàng, 7-cam, 8-tím, 9-đen) và thêm 3 màu cơ bản khác (66-nâu, 77-xanh nhạt, 88-xám) được sản xuất sử dụng FDA vật liệu phù hợp có thể đáp ứng các yêu cầu của quy định EC 10/2011/EC.
– Tất cả các Dụng Cụ Vệ Sinh Vikan có độ bền cao để đảm bảo làm sạch dễ dàng và hiệu quả. Có thể được rửa ở nhiệt độ cao để loại bỏ vi trùng và vi khuẩn. Loạt sản phẩm hiệu quả Vikan bao gồm Bàn chải gat nước Vikan, Chổi Vikan, Xô Vikan, Xẻng Vikan, Bàn Chải Vikan, Muỗng Vikan, Nĩa Vikan, Sủi Vikan, Cào Vikan, Cán Vikan, Súng Vikan, Khớp nối Vikan, v.v…
– Thiết Bị Vệ Sinh An Toàn Thực Phẩm Vikan cung cấp các giải pháp đáng tin cậy để tránh lây nhiễm chéo – một động lực chính đằng sau thành công vệ sinh nghiêm ngặt theo yêu cầu, pháp luật y tế và an toàn cần thiết của thực phẩm. Chúc Đan
LGP Co., Ltd – Chúng tôi cung cấp Bàn chải bồn UST Vikan 70303, nổi tiếng về chất lượng và hiệu suất vượt trội trên thị trường. Sản phẩm của chúng tôi được khách hàng đánh giá cao về độ tin cậy và chất lượng tiêu chuẩn. Các sản phẩm được kiểm tra cẩn thận, mua từ các nguồn uy tín và có nhu cầu cao. Chúng tôi cung cấp trên toàn quốc với giá cả cạnh tranh. Ngoài ra, chúng tôi còn cung cấp các sản phẩm của các thương hiệu như Silvent, Vikan, Air Torque, Jumo, Yudian,…
English