Bàn chải cầm tay đa năng Vikan 524952, 345 mm, đen
Bàn chải cầm tay đa năng nhẹ nhàng, dễ dàng và hiệu quả làm sạch mọi bề mặt với lông bàn chải dài mềm mại. Bàn chải đa năng Vikan 524952 giúp chải sạch bụi bẩn trên nhiều bề mặt với lông mềm dài, thích hợp cho vệ sinh đồ nội thất, xe hơi, bề mặt nhạy cảm mà không gây hư hại. Sản phẩm lý tưởng cho môi trường nhà máy, cửa hàng, hoặc khu vực yêu cầu độ tinh tế cao khi vệ sinh; dễ sử dụng và bảo trì.
Item number: Vikan 524925 – Multi-Purpose Hand Brush, Large, 345 mm, Soft, Black
Số mặt hàng: Vikan – Bàn chải cầm tay đa năng, lớn, 345 mm, mềm, màu đen

– Thông số Vikan :
| Country of Origin | Denmark |
| Visible bristle length | 45 mm |
| Weight cardboard (Recycling symbol “20” PAP) | 0.03457 kg |
| Total Tare Weight | 0.03457 kg |
| Weight cardboard (Recycling symbol “20” PAP) | 0.03457 kg |
| Tare total | 0.03457 kg |
| Material | Polypropylene;Polyester (PBT);TPE Rubber |
| Bristle stiffness | Soft |
| Colour | Black |
| Box Width | 258 mm |
| Complies with REACH Regulation (EC) No. 1907/2006 | Yes |
| GTIN-14 Number (Box quantity) | 15705028034199 |
| UNSPSC Code | 47131605 |
| GTIN-13 Number | 5705022034204 |
| Country of Origin ISO Code | DK |
| Customs Tariff Number | 96039099 |
| Box Length/Depth | 443 mm |
| Box Height | 108 mm |
| Product Height | 80 mm |
| Product Width | 90 mm |
| Length/Depth | 345 mm |
| Cubic metre | 0.002484 M3 |
| Gross Weight | 0.31 kg |
| Net Weight | 0.274 kg. |
| Box Quantity | 7 Pcs. |
| Quantity per Pallet (80 x 120 x approx.180 cm) | 630 Pcs |
– Ngoài ra, chúng tôi còn cung cấp các sản phẩm tương tự của Vikan như:
Vikan 45873 – Hand Brush, 13″, Soft, Blue
Vikan 45899 – Hand Brush, Medium, 14″, Black
Vikan Multi-Purpose / Rim Hand Brush – Soft/Split, Transport Line
Vikan 38907 – Large Hand Brush, Stiff, Orange
– Hệ thống Dụng Cụ Vệ Sinh Vikan lấy an toàn thực phẩm đến cấp độ cao nhất
– Dụng Cụ Vệ Sinh Vikan đầy đủ các thiết bị làm sạch mã màu giảm thiểu nguy cơ lây nhiễm chéo giữa các khu vực khác nhau trong nhà máy và môi trường quan trọng khác về vệ sinh.
– Vikan cũng cung cấp một dịch vụ màu phân vùng miễn phí cho khách hàng. Thiếu và các công cụ bẩn, hoặc những người cần thay thế, có thể dễ dàng nhận biết, trong khi ‘mượn’ hoặc các công cụ đặt không đúng chỗ có thể được phát hiện ngay lập tức và ra khỏi khu vực.
– Vikan là một trong những nhà sản xuất hàng đầu thế giới của dụng cụ làm sạch vệ sinh tối đa. Vikan sản xuất và bán một loạt các giải pháp làm sạch để đáp ứng các nhu cầu của khách hàng và tuân thủ pháp luật theo luật định.
– Các mã màu Vikan:
– Các Dụng Cụ Vệ Sinh Vikan bao gồm trong phạm vi chín màu chủ đạo (1-hồng, 2-xanh lá, 3-xanh lam, 4-đỏ, 5-trắng, 6-vàng, 7-cam, 8-tím, 9-đen) và thêm 3 màu cơ bản khác (66-nâu, 77-xanh nhạt, 88-xám) được sản xuất sử dụng FDA vật liệu phù hợp có thể đáp ứng các yêu cầu của quy định EC 10/2011/EC.
– Tất cả các Dụng Cụ Vệ Sinh Vikan có độ bền cao để đảm bảo làm sạch dễ dàng và hiệu quả. Có thể được rửa ở nhiệt độ cao để loại bỏ vi trùng và vi khuẩn. Loạt sản phẩm hiệu quả Vikan bao gồm Bàn chải gat nước Vikan, Chổi Vikan, Xô Vikan, Xẻng Vikan, Bàn Chải Vikan, Muỗng Vikan, Nĩa Vikan, Sủi Vikan, Cào Vikan, Cán Vikan, Súng Vikan, Khớp nối Vikan, v.v…
– Thiết Bị Vệ Sinh An Toàn Thực Phẩm Vikan cung cấp các giải pháp đáng tin cậy để tránh lây nhiễm chéo – một động lực chính đằng sau thành công vệ sinh nghiêm ngặt theo yêu cầu, pháp luật y tế và an toàn cần thiết của thực phẩm. Chúc Đan
LGP Co., Ltd – Chúng tôi cung cấp Bàn chải cầm tay đa năng Vikan 524952, nổi tiếng về chất lượng và hiệu suất vượt trội trên thị trường. Sản phẩm của chúng tôi được khách hàng đánh giá cao về độ tin cậy và chất lượng tiêu chuẩn. Các sản phẩm được kiểm tra cẩn thận, mua từ các nguồn uy tín và có nhu cầu cao. Chúng tôi cung cấp trên toàn quốc với giá cả cạnh tranh. Ngoài ra, chúng tôi còn cung cấp các sản phẩm của các thương hiệu như Silvent, Vikan, Air Torque, Jumo, Yudian,…
English