Bàn chải cầm tay L Vikan 38903, 200 mm, cứng, xanh
Bàn chải tay Vikan L 200 mm dùng để chà rửa các bề mặt như bàn, băng tải, thớt, khay hoặc dụng cụ sản xuất. Lông cứng (Hard) giúp loại bỏ vết bẩn, dầu mỡ, mảng bám khó tẩy. Kích thước dài giúp người dùng tiếp cận các vùng rộng hơn mà vẫn kiểm soát được lực chà. Sản phẩm phù hợp trong các môi trường thực phẩm, nhà máy, xưởng sản xuất nơi đòi hỏi công cụ vệ sinh mạnh mẽ nhưng gọn nhẹ. Cấu tạo đơn giản, dễ rửa sạch và bảo quản sau khi sử dụng.
Item number: Vikan 38903 – Hand Brush L, 200 mm, Hard, Blue
Số mặt hàng: Vikan 38903 – Bàn chải cầm tay L, 200 mm, Cứng, Màu xanh
– Mã sản phẩm cùng loại: 38901 Pink, 38902 Green, 38903 Blue, 38904 Red, 38905 White, 38906 Yellow, 38907 Orange, 38908 Purple, 38909 Black.

– Thông số Vikan:
| PFAS intentionally added | No |
| Country of Origin | Denmark |
| Design Registration No. | EU 002025700-0001-3, GB 20257000001-3 |
| Complies with UK 2019 No. 704 on food contact materials | Yes |
| Visible bristle length | 36 mm |
| Weight cardboard (Recycling symbol “20” PAP) | 0.0146 kg |
| Weight bag (Recycling Symbol “4”) | 0.0044 kg |
| Total Tare Weight | 0.019 kg |
| Weight cardboard (Recycling symbol “20” PAP) | 0.0146 kg |
| Weight bag (Recycling Symbol “4” Low Density Polyethylene (LDPE) | 0.0044 kg |
| Tare total | 0.019 kg |
| Material | Polypropylene;Polyester (PBT);Stainless Steel (AISI 304L) |
| Bristle stiffness | Hard |
| Colour | Blue |
| UNSPSC Code | 47131605 |
| Complies with REACH Regulation (EC) No. 1907/2006 | Yes |
| GTIN-14 Number (Box quantity) | 15705020389037 |
| Complies with Halal and Kosher | Yes |
| GTIN-13 Number | 5705020389030 |
| Country of Origin ISO Code | DK |
| Complies with (EC) 1935/2004 on food contact materials¹ | Yes |
| Complies with FDA Regulation CFR 21¹ | Yes |
| Complies with EU Regulation 2023/2006/EC of Good Manufacturing Practice | Yes |
| Customs Tariff Number | 96039099 |
| Box Width | 290 mm |
| Box Length/Depth | 385 mm |
| Box Height | 140 mm |
| Product Height | 60 mm |
| Product Width | 70 mm |
| Length/Depth | 200 mm |
| Cubic metre | 0.00084 M3 |
| Gross Weight | 0.24 kg |
| Net Weight | 0.22 kg. |
| Max. pH-value in Usage Concentration | 10.5 pH |
| Min. pH-value in usage concentration | 2 pH |
| Box Quantity | 15 Pcs. |
| Quantity per Pallet (80 x 120 x approx.180 cm) | 1560 Pcs |
| Max. cleaning temperature (Dishwasher) | 93 °C |
| Max. drying temperature | 100 °C |
| Max usage temperature (food contact) | 80 °C |
| Max usage temperature (non food contact) | 100 °C |
| Min. usage temperature | -20 °C |
| Recommended sterilisation temperature (Autoclave) | 121 °C |
– Ngoài ra, chúng tôi còn cung cấp các sản phẩm tương tự của Vikan như:
Vikan 35873 Hand Brush M 165 mm Medium Blue
Vikan 38853 Round Hand Scrub 110 mm Hard Blue
Vikan 64403 Hand Brush S / Nailbrush 130 mm Hard Blue
Vikan 30883 Utility Brush 260 mm Medium Blue
Vikan 41793 XL Hand Brush Extra Stiff Blue
Vikan 39513 Hand Brush Stiff (kích cỡ khác)
Vikan 38943 XL Hand Brush Extra Stiff Blue
– Hệ thống Dụng Cụ Vệ Sinh Vikan lấy an toàn thực phẩm đến cấp độ cao nhất
– Dụng Cụ Vệ Sinh Vikan đầy đủ các thiết bị làm sạch mã màu giảm thiểu nguy cơ lây nhiễm chéo giữa các khu vực khác nhau trong nhà máy và môi trường quan trọng khác về vệ sinh.
– Vikan cũng cung cấp một dịch vụ màu phân vùng miễn phí cho khách hàng. Thiếu và các công cụ bẩn, hoặc những người cần thay thế, có thể dễ dàng nhận biết, trong khi ‘mượn’ hoặc các công cụ đặt không đúng chỗ có thể được phát hiện ngay lập tức và ra khỏi khu vực.
– Vikan là một trong những nhà sản xuất hàng đầu thế giới của dụng cụ làm sạch vệ sinh tối đa. Vikan sản xuất và bán một loạt các giải pháp làm sạch để đáp ứng các nhu cầu của khách hàng và tuân thủ pháp luật theo luật định.
– Các mã màu Vikan:
– Các Dụng Cụ Vệ Sinh Vikan bao gồm trong phạm vi chín màu chủ đạo (1-hồng, 2-xanh lá, 3-xanh lam, 4-đỏ, 5-trắng, 6-vàng, 7-cam, 8-tím, 9-đen) và thêm 3 màu cơ bản khác (66-nâu, 77-xanh nhạt, 88-xám) được sản xuất sử dụng FDA vật liệu phù hợp có thể đáp ứng các yêu cầu của quy định EC 10/2011/EC.
– Tất cả các Dụng Cụ Vệ Sinh Vikan có độ bền cao để đảm bảo làm sạch dễ dàng và hiệu quả. Có thể được rửa ở nhiệt độ cao để loại bỏ vi trùng và vi khuẩn. Loạt sản phẩm hiệu quả Vikan bao gồm Bàn chải gat nước Vikan, Chổi Vikan, Xô Vikan, Xẻng Vikan, Bàn Chải Vikan, Muỗng Vikan, Nĩa Vikan, Sủi Vikan, Cào Vikan, Cán Vikan, Súng Vikan, Khớp nối Vikan, v.v…
– Thiết Bị Vệ Sinh An Toàn Thực Phẩm Vikan cung cấp các giải pháp đáng tin cậy để tránh lây nhiễm chéo – một động lực chính đằng sau thành công vệ sinh nghiêm ngặt theo yêu cầu, pháp luật y tế và an toàn cần thiết của thực phẩm. Chúc Đan
LGP Co., Ltd – Chúng tôi cung cấp Bàn chải cầm tay L Vikan 38903, nổi tiếng về chất lượng và hiệu suất vượt trội trên thị trường. Sản phẩm của chúng tôi được khách hàng đánh giá cao về độ tin cậy và chất lượng tiêu chuẩn. Các sản phẩm được kiểm tra cẩn thận, mua từ các nguồn uy tín và có nhu cầu cao. Chúng tôi cung cấp trên toàn quốc với giá cả cạnh tranh. Ngoài ra, chúng tôi còn cung cấp các sản phẩm của các thương hiệu như Silvent, Vikan, Air Torque, Jumo, Yudian,…
*Liên hệ với chúng tôi:
English