Bàn chải cầm tay UST Vikan 38913, 176 mm, cứng, xanh
Bàn chải Vikan 38913 được thiết kế để vệ sinh chi tiết các bề mặt nhỏ, khe, các máy móc, lối đi nhỏ trong môi trường yêu cầu cao về vệ sinh như thực phẩm và dược phẩm. Nhờ công nghệ Ultra Safe Technology (UST) với các Filament Security Units nghiêng, bàn chải giúp đảm bảo tiếp xúc tốt với bề mặt và giảm nguy cơ rơi lông trong quá trình vệ sinh. Các sợi lông nghiêng giúp tiếp cận các góc, khe nối và bề mặt khó tiếp cận dễ hơn. Thanh cầm tay được thiết kế công thái học giúp người dùng cầm chắc chắn, hạn chế mỏi cổ tay khi sử dụng lâu dài. Việc sử dụng bàn chải này giúp duy trì độ sạch cao, giảm khả năng lây nhiễm chéo và đáp ứng quy định vệ sinh trong các khu vực nhạy cảm.
Item number: Vikan 38913 – UST Hand Brush, 176 mm, Hard, Blue
Số mặt hàng: Vikan 38913 – Bàn chải cầm tay UST, 176 mm, Cứng, Màu xanh
– Mã sản phẩm cùng loại: 38911 Pink, 38912 Green, 38913 Blue, 38914 Red, 38915 White, 38916 Yellow, 38917 Orange, 38918 Purple, 38919 Black.

– Thông số Vikan:
| PFAS intentionally added | No |
| Country of Origin | Denmark |
| Design Registration No. | EU 002189654-001, GB 9002189654-001, EU 009198203, UK 6236778 |
| Complies with UK 2019 No. 704 on food contact materials | Yes |
| Complies with the European Brushware Federation (FEIBP) Charter | Yes |
| Visible bristle length | 37 mm |
| Weight cardboard (Recycling symbol “20” PAP) | 0.0137 kg |
| Weight bag (Recycling Symbol “4”) | 0.0026 kg |
| Total Tare Weight | 0.0163 kg |
| Weight cardboard (Recycling symbol “20” PAP) | 0.0137 kg |
| Weight bag (Recycling Symbol “4” Low Density Polyethylene (LDPE) | 0.0026 kg |
| Tare total | 0.0163 kg |
| Material | Polypropylene;Polyester (PBT) |
| Bristle stiffness | Hard |
| Colour | Blue |
| UNSPSC Code | 47131605 |
| Pat. Pending/Patent No. | EP2816930 validated in DE, FR, GB and DK. US9204712 EP2816929 validated in DE, FR, GB and DK. US9357831 |
| Complies with REACH Regulation (EC) No. 1907/2006 | Yes |
| GTIN-14 Number (Box quantity) | 15705020389136 |
| Complies with Halal and Kosher | Yes |
| Recycling Symbol “7”, Miscellaneous Plastics | Yes |
| GTIN-13 Number | 5705020389139 |
| Country of Origin ISO Code | DK |
| Complies with (EC) 1935/2004 on food contact materials¹ | Yes |
| Complies with FDA Regulation CFR 21¹ | Yes |
| Complies with EU Regulation 2023/2006/EC of Good Manufacturing Practice | Yes |
| Customs Tariff Number | 96039099 |
| Box Width | 195 mm |
| Box Length/Depth | 290 mm |
| Box Height | 182 mm |
| Product Height | 57 mm |
| Product Width | 65 mm |
| Length/Depth | 176 mm |
| Cubic metre | 0.000652 M3 |
| Gross Weight | 0.25 kg |
| Net Weight | 0.229 kg. |
| Max. pH-value in Usage Concentration | 10.5 pH |
| Min. pH-value in usage concentration | 2 pH |
| Box Quantity | 10 Pcs. |
| Quantity per Pallet (80 x 120 x approx.180 cm) | 1080 Pcs |
| Max. cleaning temperature (Dishwasher) | 93 °C |
| Max usage temperature (food contact) | 80 °C |
| Max usage temperature (non food contact) | 100 °C |
| Min. usage temperature | -20 °C |
| Recommended sterilisation temperature (Autoclave) | 121 °C |
– Ngoài ra, chúng tôi còn cung cấp các sản phẩm tương tự của Vikan như:
Vikan 41793 UST Hand Brush w/short handle 260 mm Hard Blue
Vikan 41963 UST Hand Brush w/long handle 395 mm Hard Blue
Vikan 38923 UST Hand Brush 176 mm Soft Blue
Vikan 38933 UST Hand Brush 176 mm Medium Blue
Vikan 38913 Hand Brush 176 mm Hard Red
Vikan 38913 Hand Brush 176 mm Hard Green
Vikan 38913 Hand Brush 176 mm Hard Yellow
– Hệ thống Dụng Cụ Vệ Sinh Vikan lấy an toàn thực phẩm đến cấp độ cao nhất
– Dụng Cụ Vệ Sinh Vikan đầy đủ các thiết bị làm sạch mã màu giảm thiểu nguy cơ lây nhiễm chéo giữa các khu vực khác nhau trong nhà máy và môi trường quan trọng khác về vệ sinh.
– Vikan cũng cung cấp một dịch vụ màu phân vùng miễn phí cho khách hàng. Thiếu và các công cụ bẩn, hoặc những người cần thay thế, có thể dễ dàng nhận biết, trong khi ‘mượn’ hoặc các công cụ đặt không đúng chỗ có thể được phát hiện ngay lập tức và ra khỏi khu vực.
– Vikan là một trong những nhà sản xuất hàng đầu thế giới của dụng cụ làm sạch vệ sinh tối đa. Vikan sản xuất và bán một loạt các giải pháp làm sạch để đáp ứng các nhu cầu của khách hàng và tuân thủ pháp luật theo luật định.
– Các mã màu Vikan:
– Các Dụng Cụ Vệ Sinh Vikan bao gồm trong phạm vi chín màu chủ đạo (1-hồng, 2-xanh lá, 3-xanh lam, 4-đỏ, 5-trắng, 6-vàng, 7-cam, 8-tím, 9-đen) và thêm 3 màu cơ bản khác (66-nâu, 77-xanh nhạt, 88-xám) được sản xuất sử dụng FDA vật liệu phù hợp có thể đáp ứng các yêu cầu của quy định EC 10/2011/EC.
– Tất cả các Dụng Cụ Vệ Sinh Vikan có độ bền cao để đảm bảo làm sạch dễ dàng và hiệu quả. Có thể được rửa ở nhiệt độ cao để loại bỏ vi trùng và vi khuẩn. Loạt sản phẩm hiệu quả Vikan bao gồm Bàn chải gat nước Vikan, Chổi Vikan, Xô Vikan, Xẻng Vikan, Bàn Chải Vikan, Muỗng Vikan, Nĩa Vikan, Sủi Vikan, Cào Vikan, Cán Vikan, Súng Vikan, Khớp nối Vikan, v.v…
– Thiết Bị Vệ Sinh An Toàn Thực Phẩm Vikan cung cấp các giải pháp đáng tin cậy để tránh lây nhiễm chéo – một động lực chính đằng sau thành công vệ sinh nghiêm ngặt theo yêu cầu, pháp luật y tế và an toàn cần thiết của thực phẩm. Chúc Đan
LGP Co., Ltd – Chúng tôi cung cấp Bàn chải cầm tay UST Vikan 38913, nổi tiếng về chất lượng và hiệu suất vượt trội trên thị trường. Sản phẩm của chúng tôi được khách hàng đánh giá cao về độ tin cậy và chất lượng tiêu chuẩn. Các sản phẩm được kiểm tra cẩn thận, mua từ các nguồn uy tín và có nhu cầu cao. Chúng tôi cung cấp trên toàn quốc với giá cả cạnh tranh. Ngoài ra, chúng tôi còn cung cấp các sản phẩm của các thương hiệu như Silvent, Vikan, Air Torque, Jumo, Yudian,…
English