Bàn chải cao-thấp Vikan 70473, 265 mm, trung bình, xanh
Bàn chải cao-thấp Vikan 70473 được thiết kế để làm sạch khu vực giao nhau giữa tường và sàn, vùng chân máy, khe rãnh dưới thiết bị – những nơi mà chổi thường khó tới. Nhờ lông trung bình, nó có đủ độ mềm để không làm xước bề mặt nhưng vẫn đủ lực chà để loại bỏ cặn bẩn, bùn, màng nhớt. Kiểu thiết kế “high-low” giúp chổi nghiêng vừa phải để chà sát mép tường/sàn mà không cần nghiêng tay nhiều. Sản phẩm đặc biệt phù hợp cho môi trường vệ sinh công nghiệp, nhà máy thực phẩm, bếp công nghiệp, nơi cần làm sạch sát mép để loại bỏ vi khuẩn ẩn trú và đảm bảo tiêu chuẩn vệ sinh cao.
Item number: Vikan 70473 – High-Low Brush, 265 mm, Medium, Blue
Số mặt hàng: Vikan 70473 – Cọ cao-thấp, 265 mm, Trung bình, Xanh lam
– Mã sản phẩm cùng loại: 70471 Pink, 70472 Green, 70473 Blue, 70474 Red, 70475 White, 70476 Yellow, 70477 Orange, 70478 Purple, 70479 Black, 704766 Brown, 704777 Lime, 704788 Grey.

– Thông số Vikan:
| PFAS intentionally added | No |
| Country of Origin | Denmark |
| Design Registration No. | EU 002533729-1-5, GB 90025337290001-5 |
| Complies with UK 2019 No. 704 on food contact materials | Yes |
| Visible bristle length | 45 mm |
| Weight cardboard (Recycling symbol “20” PAP) | 0.0522 kg |
| Weight bag (Recycling Symbol “4”) | 0.0078 kg |
| Total Tare Weight | 0.06 kg |
| Connection | Threaded |
| Weight cardboard (Recycling symbol “20” PAP) | 0.0522 kg |
| Weight bag (Recycling Symbol “4” Low Density Polyethylene (LDPE) | 0.0078 kg |
| Tare total | 0.06 kg |
| Material | Polypropylene;Polyester (PBT);Stainless Steel (AISI 304L) |
| Bristle stiffness | Medium |
| Colour | Blue |
| UNSPSC Code | 47131605 |
| Complies with REACH Regulation (EC) No. 1907/2006 | Yes |
| GTIN-14 Number (Box quantity) | 15705020704731 |
| Complies with Halal and Kosher | Yes |
| GTIN-13 Number | 5705020704734 |
| Country of Origin ISO Code | DK |
| Complies with (EC) 1935/2004 on food contact materials¹ | Yes |
| Complies with FDA Regulation CFR 21¹ | Yes |
| Complies with EU Regulation 2023/2006/EC of Good Manufacturing Practice | Yes |
| Customs Tariff Number | 96039099 |
| Box Width | 290 mm |
| Box Length/Depth | 610 mm |
| Box Height | 200 mm |
| Product Height | 100 mm |
| Product Width | 150 mm |
| Length/Depth | 265 mm |
| Cubic metre | 0.003975 M3 |
| Gross Weight | 0.56 kg |
| Net Weight | 0.5 kg. |
| Max. pH-value in Usage Concentration | 10.5 pH |
| Min. pH-value in usage concentration | 2 pH |
| Box Quantity | 10 Pcs. |
| Quantity per Pallet (80 x 120 x approx.180 cm) | 280 Pcs |
| Connection | Threaded |
| Max. cleaning temperature (Dishwasher) | 93 °C |
| Max. drying temperature | 100 °C |
| Max usage temperature (food contact) | 80 °C |
| Max usage temperature (non food contact) | 100 °C |
| Min. usage temperature | -20 °C |
| Recommended sterilisation temperature (Autoclave) | 121 °C |
– Ngoài ra, chúng tôi còn cung cấp các sản phẩm tương tự của Vikan như:
Vikan 70403 Crevice Scrub 225 mm Very Hard Blue
Vikan 70413 Deck Scrub 270 mm Very Hard Blue
Vikan 70423 Compact Wall/Deck Scrub 225 mm Hard Blue
Vikan 70433 Deck Scrub 375 mm Very Hard Blue
Vikan 70463 Deck Scrub Waterfed 315 mm Very Hard Blue
Vikan 70443 Deck Scrub 425 mm Very Hard Blue
Vikan 70473 High-Low Brush 265 mm Soft Blue
– Hệ thống Dụng Cụ Vệ Sinh Vikan lấy an toàn thực phẩm đến cấp độ cao nhất
– Dụng Cụ Vệ Sinh Vikan đầy đủ các thiết bị làm sạch mã màu giảm thiểu nguy cơ lây nhiễm chéo giữa các khu vực khác nhau trong nhà máy và môi trường quan trọng khác về vệ sinh.
– Vikan cũng cung cấp một dịch vụ màu phân vùng miễn phí cho khách hàng. Thiếu và các công cụ bẩn, hoặc những người cần thay thế, có thể dễ dàng nhận biết, trong khi ‘mượn’ hoặc các công cụ đặt không đúng chỗ có thể được phát hiện ngay lập tức và ra khỏi khu vực.
– Vikan là một trong những nhà sản xuất hàng đầu thế giới của dụng cụ làm sạch vệ sinh tối đa. Vikan sản xuất và bán một loạt các giải pháp làm sạch để đáp ứng các nhu cầu của khách hàng và tuân thủ pháp luật theo luật định.
– Các mã màu Vikan:
– Các Dụng Cụ Vệ Sinh Vikan bao gồm trong phạm vi chín màu chủ đạo (1-hồng, 2-xanh lá, 3-xanh lam, 4-đỏ, 5-trắng, 6-vàng, 7-cam, 8-tím, 9-đen) và thêm 3 màu cơ bản khác (66-nâu, 77-xanh nhạt, 88-xám) được sản xuất sử dụng FDA vật liệu phù hợp có thể đáp ứng các yêu cầu của quy định EC 10/2011/EC.
– Tất cả các Dụng Cụ Vệ Sinh Vikan có độ bền cao để đảm bảo làm sạch dễ dàng và hiệu quả. Có thể được rửa ở nhiệt độ cao để loại bỏ vi trùng và vi khuẩn. Loạt sản phẩm hiệu quả Vikan bao gồm Bàn chải gat nước Vikan, Chổi Vikan, Xô Vikan, Xẻng Vikan, Bàn Chải Vikan, Muỗng Vikan, Nĩa Vikan, Sủi Vikan, Cào Vikan, Cán Vikan, Súng Vikan, Khớp nối Vikan, v.v…
– Thiết Bị Vệ Sinh An Toàn Thực Phẩm Vikan cung cấp các giải pháp đáng tin cậy để tránh lây nhiễm chéo – một động lực chính đằng sau thành công vệ sinh nghiêm ngặt theo yêu cầu, pháp luật y tế và an toàn cần thiết của thực phẩm. Chúc Đan
LGP Co., Ltd – Chúng tôi cung cấp Bàn chải cao-thấp Vikan 70473, nổi tiếng về chất lượng và hiệu suất vượt trội trên thị trường. Sản phẩm của chúng tôi được khách hàng đánh giá cao về độ tin cậy và chất lượng tiêu chuẩn. Các sản phẩm được kiểm tra cẩn thận, mua từ các nguồn uy tín và có nhu cầu cao. Chúng tôi cung cấp trên toàn quốc với giá cả cạnh tranh. Ngoài ra, chúng tôi còn cung cấp các sản phẩm của các thương hiệu như Silvent, Vikan, Air Torque, Jumo, Yudian,…
English