Bàn chải chà cán ngắn Vikan 41983 , 270 mm, mềm, xanh
Bàn chải rửa 270 mm lông mềm được thiết kế để làm sạch những bề mặt dễ bị trầy xước, ví dụ kính, tấm nhựa (Perspex) hoặc bề mặt mịn khác. Lông mềm giữ nước và hóa chất tốt, giúp phân phối dung dịch rửa đều mà không tạo lực chà mạnh. Cán ngắn giúp người dùng kiểm soát lực tốt và dễ thao tác trên bề mặt gần, thân thiện khi rửa chi tiết. Ngoài ra, nó cũng có thể dùng để phủ lớp như sáp lên bề mặt thực phẩm (ví dụ phủ sáp phô mai) mà không làm tổn hại bề mặt. Sản phẩm phù hợp cho các ứng dụng vệ sinh trong ngành thực phẩm, chế biến, nhà máy, khu vực kính hoặc bề mặt mịn.
Item number: Vikan 41983 – Washing Brush with short handle, 270 mm, Soft, Blue
Số mặt hàng: Vikan 41983 – Bàn chải giặt có cán ngắn, 270 mm, Mềm, Màu xanh
– Mã sản phẩm cùng loại: 41982 Green, 41983 Blue, 41984 Red, 41985 White, 41986 Yellow.

– Thông số Vikan:
| PFAS intentionally added | No |
| Country of Origin | Denmark |
| Design Registration No. | EU 002025700-0001-3, GB 20257000001-3 |
| Complies with UK 2019 No. 704 on food contact materials | Yes |
| Visible bristle length | 46 mm |
| Weight cardboard (Recycling symbol “20” PAP) | 0.065 kg |
| Weight bag (Recycling Symbol “4”) | 0.0056 kg |
| Total Tare Weight | 0.0706 kg |
| Weight cardboard (Recycling symbol “20” PAP) | 0.065 kg |
| Weight bag (Recycling Symbol “4” Low Density Polyethylene (LDPE) | 0.0056 kg |
| Tare total | 0.0706 kg |
| Material | Polypropylene;Polyester (PBT);Stainless Steel (AISI 304) |
| Bristle stiffness | Soft |
| Colour | Blue |
| UNSPSC Code | 47131605 |
| Complies with REACH Regulation (EC) No. 1907/2006 | Yes |
| GTIN-14 Number (Box quantity) | 15705028030757 |
| Complies with Halal and Kosher | Yes |
| GTIN-13 Number | 5705022030701 |
| Country of Origin ISO Code | DK |
| Complies with (EC) 1935/2004 on food contact materials¹ | Yes |
| Complies with FDA Regulation CFR 21¹ | Yes |
| Complies with EU Regulation 2023/2006/EC of Good Manufacturing Practice | Yes |
| Customs Tariff Number | 96039099 |
| Box Width | 250 mm |
| Box Length/Depth | 440 mm |
| Box Height | 97 mm |
| Product Height | 90 mm |
| Product Width | 70 mm |
| Length/Depth | 270 mm |
| Cubic metre | 0.001701 M3 |
| Gross Weight | 0.29 kg |
| Net Weight | 0.224 kg. |
| Max. pH-value in Usage Concentration | 10.5 pH |
| Min. pH-value in usage concentration | 2 pH |
| Box Quantity | 10 Pcs. |
| Quantity per Pallet (80 x 120 x approx.180 cm) | 720 Pcs |
| Max. cleaning temperature (Dishwasher) | 93 °C |
| Max usage temperature (food contact) | 80 °C |
| Max usage temperature (non food contact) | 100 °C |
| Min. usage temperature | -20 °C |
| Recommended sterilisation temperature (Autoclave) | 121 °C |
– Ngoài ra, chúng tôi còn cung cấp các sản phẩm tương tự của Vikan như:
Vikan 41923 Washing Brush w/ short Handle 270 mm Hard Blue
Vikan 41863 Washing Brush w/ long Handle 415 mm Hard Blue
Vikan 41813 Glazing Brush w/ long Handle 415 mm Soft Blue
Vikan 41853 Narrow Cleaning Brush w/ long Handle 420 mm Hard Blue
Vikan 35873 Hand Brush M 165 mm Medium Blue
Vikan 38903 Hand Brush L 200 mm Hard Blue
Vikan 39513 Detail Brush with Scraping Edge 150 mm Hard Blue
– Hệ thống Dụng Cụ Vệ Sinh Vikan lấy an toàn thực phẩm đến cấp độ cao nhất
– Dụng Cụ Vệ Sinh Vikan đầy đủ các thiết bị làm sạch mã màu giảm thiểu nguy cơ lây nhiễm chéo giữa các khu vực khác nhau trong nhà máy và môi trường quan trọng khác về vệ sinh.
– Vikan cũng cung cấp một dịch vụ màu phân vùng miễn phí cho khách hàng. Thiếu và các công cụ bẩn, hoặc những người cần thay thế, có thể dễ dàng nhận biết, trong khi ‘mượn’ hoặc các công cụ đặt không đúng chỗ có thể được phát hiện ngay lập tức và ra khỏi khu vực.
– Vikan là một trong những nhà sản xuất hàng đầu thế giới của dụng cụ làm sạch vệ sinh tối đa. Vikan sản xuất và bán một loạt các giải pháp làm sạch để đáp ứng các nhu cầu của khách hàng và tuân thủ pháp luật theo luật định.
– Các mã màu Vikan:
– Các Dụng Cụ Vệ Sinh Vikan bao gồm trong phạm vi chín màu chủ đạo (1-hồng, 2-xanh lá, 3-xanh lam, 4-đỏ, 5-trắng, 6-vàng, 7-cam, 8-tím, 9-đen) và thêm 3 màu cơ bản khác (66-nâu, 77-xanh nhạt, 88-xám) được sản xuất sử dụng FDA vật liệu phù hợp có thể đáp ứng các yêu cầu của quy định EC 10/2011/EC.
– Tất cả các Dụng Cụ Vệ Sinh Vikan có độ bền cao để đảm bảo làm sạch dễ dàng và hiệu quả. Có thể được rửa ở nhiệt độ cao để loại bỏ vi trùng và vi khuẩn. Loạt sản phẩm hiệu quả Vikan bao gồm Bàn chải gat nước Vikan, Chổi Vikan, Xô Vikan, Xẻng Vikan, Bàn Chải Vikan, Muỗng Vikan, Nĩa Vikan, Sủi Vikan, Cào Vikan, Cán Vikan, Súng Vikan, Khớp nối Vikan, v.v…
– Thiết Bị Vệ Sinh An Toàn Thực Phẩm Vikan cung cấp các giải pháp đáng tin cậy để tránh lây nhiễm chéo – một động lực chính đằng sau thành công vệ sinh nghiêm ngặt theo yêu cầu, pháp luật y tế và an toàn cần thiết của thực phẩm. Chúc Đan
LGP Co., Ltd – Chúng tôi cung cấp Bàn chải chà cán ngắn Vikan 41983, nổi tiếng về chất lượng và hiệu suất vượt trội trên thị trường. Sản phẩm của chúng tôi được khách hàng đánh giá cao về độ tin cậy và chất lượng tiêu chuẩn. Các sản phẩm được kiểm tra cẩn thận, mua từ các nguồn uy tín và có nhu cầu cao. Chúng tôi cung cấp trên toàn quốc với giá cả cạnh tranh. Ngoài ra, chúng tôi còn cung cấp các sản phẩm của các thương hiệu như Silvent, Vikan, Air Torque, Jumo, Yudian,…
English