Bàn chải chà sàn Vikan 3654, FSC™, 305 mm, Cứng, Gỗ
Bàn chải chà sàn Deck Scrub 305 mm giúp làm sạch mặt sàn, nền bê tông, nền gỗ, boong tàu hoặc các bề mặt lớn khác. Lông cứng (Hard) cho lực chà mạnh, có thể loại bỏ các vết bẩn cứng đầu như đất, bùn, cặn bám sâu. Thân gỗ FSC™ 100% đảm bảo nguồn gỗ bền vững, giảm tác động môi trường. Sản phẩm phù hợp dùng trong công nghiệp, trong nhà máy, kho xưởng hoặc khu vực ngoại thất. Với chiều dài vừa phải, nó dễ điều khiển và đạt hiệu quả cao khi chà cọ diện tích lớn mà vẫn kiểm soát được.
Item number: Vikan 3654 – Deck Scrub, FSC™ 100% PBN-COC-059222, 305 mm, Hard, Wood
Số mặt hàng: Vikan 3654 – Bàn chải sàn, FSC™ 100% PBN-COC-059222, 305 mm, Cứng, Gỗ

– Thông số Vikan:
| Country of Origin | Denmark |
| Recycled Material Content, Percentage | 13 % |
| FSC™ 100% PBN-COC-059222 | Yes |
| Recycled Material Content | Yes |
| Visible bristle length | 27 mm |
| Weight cardboard (Recycling symbol “20” PAP) | 0.0454 kg |
| Total Tare Weight | 0.0454 kg |
| Connection | Threaded |
| Weight cardboard (Recycling symbol “20” PAP) | 0.0454 kg |
| Tare total | 0.0454 kg |
| Material | Wood;Bassine;Polypropylene;Copper-plated steel;Polyamide (regenerated material) |
| Bristle stiffness | Hard |
| Colour | Wood |
| UNSPSC Code | 47131605 |
| Complies with REACH Regulation (EC) No. 1907/2006 | Yes |
| GTIN-14 Number (Box quantity) | 15705020036542 |
| GTIN-13 Number | 5705020036545 |
| Country of Origin ISO Code | DK |
| Customs Tariff Number | 96039091 |
| Box Width | 280 mm |
| Box Length/Depth | 315 mm |
| Box Height | 105 mm |
| Product Height | 10 mm |
| Product Width | 70 mm |
| Length/Depth | 305 mm |
| Cubic metre | 0.000214 M3 |
| Gross Weight | 0.35 kg |
| Net Weight | 0.3 kg. |
| Box Quantity | 5 Pcs. |
| Quantity per Pallet (80 x 120 x approx.180 cm) | 640 Pcs |
| Connection | Threaded |
– Ngoài ra, chúng tôi còn cung cấp các sản phẩm tương tự của Vikan như:
Vikan 116000 Deck Scrub 250 mm Medium Wood
Vikan 70473 Floor Scrub Brush 225 mm Hard Blue
Vikan 70413 Floor Scrub Brush 225 mm Medium Red
Vikan 70423 Floor Scrub Brush 225 mm Medium Green
Vikan 70433 Floor Scrub Brush 225 mm Medium Yellow
Vikan 70603 Floor Scrub Brush 270 mm Hard Blue
Vikan 70623 Floor Scrub Brush 270 mm Hard Green
– Hệ thống Dụng Cụ Vệ Sinh Vikan lấy an toàn thực phẩm đến cấp độ cao nhất
– Dụng Cụ Vệ Sinh Vikan đầy đủ các thiết bị làm sạch mã màu giảm thiểu nguy cơ lây nhiễm chéo giữa các khu vực khác nhau trong nhà máy và môi trường quan trọng khác về vệ sinh.
– Vikan cũng cung cấp một dịch vụ màu phân vùng miễn phí cho khách hàng. Thiếu và các công cụ bẩn, hoặc những người cần thay thế, có thể dễ dàng nhận biết, trong khi ‘mượn’ hoặc các công cụ đặt không đúng chỗ có thể được phát hiện ngay lập tức và ra khỏi khu vực.
– Vikan là một trong những nhà sản xuất hàng đầu thế giới của dụng cụ làm sạch vệ sinh tối đa. Vikan sản xuất và bán một loạt các giải pháp làm sạch để đáp ứng các nhu cầu của khách hàng và tuân thủ pháp luật theo luật định.
– Các mã màu Vikan:
– Các Dụng Cụ Vệ Sinh Vikan bao gồm trong phạm vi chín màu chủ đạo (1-hồng, 2-xanh lá, 3-xanh lam, 4-đỏ, 5-trắng, 6-vàng, 7-cam, 8-tím, 9-đen) và thêm 3 màu cơ bản khác (66-nâu, 77-xanh nhạt, 88-xám) được sản xuất sử dụng FDA vật liệu phù hợp có thể đáp ứng các yêu cầu của quy định EC 10/2011/EC.
– Tất cả các Dụng Cụ Vệ Sinh Vikan có độ bền cao để đảm bảo làm sạch dễ dàng và hiệu quả. Có thể được rửa ở nhiệt độ cao để loại bỏ vi trùng và vi khuẩn. Loạt sản phẩm hiệu quả Vikan bao gồm Bàn chải gat nước Vikan, Chổi Vikan, Xô Vikan, Xẻng Vikan, Bàn Chải Vikan, Muỗng Vikan, Nĩa Vikan, Sủi Vikan, Cào Vikan, Cán Vikan, Súng Vikan, Khớp nối Vikan, v.v…
– Thiết Bị Vệ Sinh An Toàn Thực Phẩm Vikan cung cấp các giải pháp đáng tin cậy để tránh lây nhiễm chéo – một động lực chính đằng sau thành công vệ sinh nghiêm ngặt theo yêu cầu, pháp luật y tế và an toàn cần thiết của thực phẩm. Chúc Đan
LGP Co., Ltd – Chúng tôi cung cấp Bàn chải chà sàn Vikan 3654, nổi tiếng về chất lượng và hiệu suất vượt trội trên thị trường. Sản phẩm của chúng tôi được khách hàng đánh giá cao về độ tin cậy và chất lượng tiêu chuẩn. Các sản phẩm được kiểm tra cẩn thận, mua từ các nguồn uy tín và có nhu cầu cao. Chúng tôi cung cấp trên toàn quốc với giá cả cạnh tranh. Ngoài ra, chúng tôi còn cung cấp các sản phẩm của các thương hiệu như Silvent, Vikan, Air Torque, Jumo, Yudian,…
English