Bàn chải chi tiết UST Vikan 5551303, 30 mm, mềm, xanh
Bàn chải chi tiết UST Vikan 5551303 được thiết kế để vệ sinh chi tiết trong môi trường khô ráo, nơi lông bàn chải mềm hữu ích và vệ sinh là rất quan trọng, chẳng hạn như khi nguy cơ gây dị ứng cao. Ngoài chức năng cọ làm bánh ngọt hoặc tráng men trong các ứng dụng chế biến thực phẩm, cọ này còn mang đến tất cả những lợi ích tiên tiến của các dụng cụ vệ sinh công nghệ Ultra Safe Technology (UST) khác của Vikan.
Item number: Vikan 5551303 –Mini-Handle, 160 mm, Blue
Số mặt hàng: Vikan 5551303 – Tay cầm nhỏ Vikan 29343, 160mm, xanh
– Mã sản phẩm cùng loại: Pink 5551301, Green 5551302, Blue 5551303, Red 5551304, White 5551305, Yellow 5551306, Orange 5551307, Purple 5551308.

– Thông số Vikan:
| PFAS intentionally added | No |
| Country of Origin | Denmark |
| Design Registration No. | EU 002189654-0001 |
| Complies with UK 2019 No. 704 on food contact materials | Yes |
| Visible bristle length | 57 mm |
| Weight cardboard (Recycling symbol “20” PAP) | 0.0083 kg |
| Weight bag (Recycling Symbol “4”) | 0.0017 kg |
| Total Tare Weight | 0.01 kg |
| Weight cardboard (Recycling symbol “20” PAP) | 0.0083 kg |
| Weight bag (Recycling Symbol “4” Low Density Polyethylene (LDPE) | 0.0017 kg |
| Tare total | 0.01 kg |
| Material | Polypropylene;Polyester (PBT) |
| Bristle stiffness | Soft |
| Colour | Blue |
| UNSPSC Code | 47131605 |
| Pat. Pending/Patent No. | EP2816930 validated in DE, FR, GB and DK. US9204712 EP2816929 validated in DE, FR, GB and DK. US9357831 |
| Complies with REACH Regulation (EC) No. 1907/2006 | Yes |
| GTIN-14 Number (Box quantity) | 15705028009296 |
| Complies with Halal and Kosher | Yes |
| Recycling Symbol “7”, Miscellaneous Plastics | Yes |
| GTIN-13 Number | 5705022009219 |
| Country of Origin ISO Code | DK |
| Complies with (EC) 1935/2004 on food contact materials¹ | Yes |
| Complies with FDA Regulation CFR 21¹ | Yes |
| Complies with EU Regulation 2023/2006/EC of Good Manufacturing Practice | Yes |
| Customs Tariff Number | 96039099 |
| Box Width | 150 mm |
| Box Length/Depth | 260 mm |
| Box Height | 75 mm |
| Product Height | 10 mm |
| Product Width | 30 mm |
| Length/Depth | 205 mm |
| Cubic metre | 0.000061 M3 |
| Gross Weight | 0.04 kg |
| Net Weight | 0.03 kg. |
| Max. pH-value in Usage Concentration | 10.5 pH |
| Min. pH-value in usage concentration | 2 pH |
| Box Quantity | 10 Pcs. |
| Quantity per Pallet (80 x 120 x approx.180 cm) | 4800 Pcs |
| Max. cleaning temperature (Dishwasher) | 93 °C |
| Max. drying temperature | 100 °C |
| Max usage temperature (food contact) | 80 °C |
| Max usage temperature (non food contact) | 100 °C |
| Min. usage temperature | -20 °C |
| Recommended sterilisation temperature (Autoclave) | 121 °C |
– Ngoài ra, chúng tôi còn cung cấp các sản phẩm tương tự của Vikan như:
Vikan 70303 – UST Tank Brush (190 mm, Hard, Blue)
Vikan 70403 – Tank Brush UST Hard (kích thước khác)
Vikan 38853 – Round Hand Scrub (110 mm, Hard)
Vikan 35873 – Hand Brush Medium
Vikan 38903 – Hand Brush Stiff
Vikan 30883 – Utility Brush Medium
Vikan 41923 – Washing Brush Short Handle Stiff
– Hệ thống Dụng Cụ Vệ Sinh Vikan lấy an toàn thực phẩm đến cấp độ cao nhất
– Dụng Cụ Vệ Sinh Vikan đầy đủ các thiết bị làm sạch mã màu giảm thiểu nguy cơ lây nhiễm chéo giữa các khu vực khác nhau trong nhà máy và môi trường quan trọng khác về vệ sinh.
– Vikan cũng cung cấp một dịch vụ màu phân vùng miễn phí cho khách hàng. Thiếu và các công cụ bẩn, hoặc những người cần thay thế, có thể dễ dàng nhận biết, trong khi ‘mượn’ hoặc các công cụ đặt không đúng chỗ có thể được phát hiện ngay lập tức và ra khỏi khu vực.
– Vikan là một trong những nhà sản xuất hàng đầu thế giới của dụng cụ làm sạch vệ sinh tối đa. Vikan sản xuất và bán một loạt các giải pháp làm sạch để đáp ứng các nhu cầu của khách hàng và tuân thủ pháp luật theo luật định.
– Các mã màu Vikan:
– Các Dụng Cụ Vệ Sinh Vikan bao gồm trong phạm vi chín màu chủ đạo (1-hồng, 2-xanh lá, 3-xanh lam, 4-đỏ, 5-trắng, 6-vàng, 7-cam, 8-tím, 9-đen) và thêm 3 màu cơ bản khác (66-nâu, 77-xanh nhạt, 88-xám) được sản xuất sử dụng FDA vật liệu phù hợp có thể đáp ứng các yêu cầu của quy định EC 10/2011/EC.
– Tất cả các Dụng Cụ Vệ Sinh Vikan có độ bền cao để đảm bảo làm sạch dễ dàng và hiệu quả. Có thể được rửa ở nhiệt độ cao để loại bỏ vi trùng và vi khuẩn. Loạt sản phẩm hiệu quả Vikan bao gồm Bàn chải gat nước Vikan, Chổi Vikan, Xô Vikan, Xẻng Vikan, Bàn Chải Vikan, Muỗng Vikan, Nĩa Vikan, Sủi Vikan, Cào Vikan, Cán Vikan, Súng Vikan, Khớp nối Vikan, v.v…
– Thiết Bị Vệ Sinh An Toàn Thực Phẩm Vikan cung cấp các giải pháp đáng tin cậy để tránh lây nhiễm chéo – một động lực chính đằng sau thành công vệ sinh nghiêm ngặt theo yêu cầu, pháp luật y tế và an toàn cần thiết của thực phẩm. Chúc Đan
LGP Co., Ltd – Chúng tôi cung cấp Bàn chải chi tiết UST Vikan 5551303, nổi tiếng về chất lượng và hiệu suất vượt trội trên thị trường. Sản phẩm của chúng tôi được khách hàng đánh giá cao về độ tin cậy và chất lượng tiêu chuẩn. Các sản phẩm được kiểm tra cẩn thận, mua từ các nguồn uy tín và có nhu cầu cao. Chúng tôi cung cấp trên toàn quốc với giá cả cạnh tranh. Ngoài ra, chúng tôi còn cung cấp các sản phẩm của các thương hiệu như Silvent, Vikan, Air Torque, Jumo, Yudian,…
English