Bàn chải gạt nước Vikan 72153 – 245 mm
Vikan 72153 – Bàn chải gạt nước Vikan 71253, 245mm là một cây gạt nước một lưỡi siêu vệ sinh để loại bỏ nước thừa và cặn thức ăn khỏi bề mặt chế biến thực phẩm. Lưỡi dao mềm và linh hoạt được đúc hoàn toàn để đảm bảo dễ dàng vệ sinh hoàn toàn.
Item number: 72153 – Ultra Hygiene Table Squeegee w/Mini Handle, 245 mm, Blue
Số mặt hàng: Bàn chải Vikan 72153 gạt nước cầm tay, 245 mm, Xanh

Mã sản phẩm cùng loại: Vikan 72151 (hồng), Vikan 72152 (xanh lá), Vikan 72153 (Xanh lá), Vikan 72154 (Đỏ), Vikan 72155 (Trắng), Vikan 72156 (Vàng), 72157 (Cam), 72158 (Tím)
Thông số sản phẩm Vikan 72153:
| Recycling Symbol “7”, Miscellaneous Plastics | Yes |
| PFAS intentionally added | No |
| Design Registration No. | EU 002364190-1-8, GB 90023641900001-8 |
| Complies with UK 2019 No. 704 on food contact materials | Yes |
| Weight cardboard (Recycling symbol “20” PAP) | 0.0085 kg |
| Tare total | 0.0128 kg |
| Weight bag (Recycling Symbol “4” Low Density Polyethylene (LDPE) | 0.0043 kg |
| Connection | Threaded |
| Material | Polypropylene;TPE Rubber |
| Colour | Blue |
| Box Width | 290 mm |
| Box Length/Depth | 385 mm |
| Box Height | 180 mm |
| Complies with REACH Regulation (EC) No. 1907/2006 | Yes |
| GTIN-14 Number (Box quantity) | 15705020712538 |
| Complies with Halal and Kosher | Yes |
| Country of Origin | Denmark |
| GTIN-13 Number | 5705020712531 |
| Country of Origin ISO Code | DK |
| Complies with (EC) 1935/2004 on food contact materials¹ | Yes |
| Complies with FDA Regulation CFR 21¹ | Yes |
| Complies with EU Regulation 2023/2006/EC of Good Manufacturing Practice | Yes |
| Customs Tariff Number | 96039099 |
| Product Height | 104 mm |
| Product Width | 50 mm |
| Length/Depth | 245 mm |
| Cubic metre | 0.001274 M3 |
| Gross Weight | 0.24 kg |
| Net Weight | 0.23 kg. |
| Max. pH-value in Usage Concentration | 10.5 pH |
| Min. pH-value in usage concentration | 2 pH |
| Box Quantity | 20 Pcs. |
| Quantity per Pallet (80 x 120 x approx.180 cm) | 1600 Pcs |
| Connection | Threaded |
| Max. cleaning temperature (Dishwasher) | 93 °C |
| Max. drying temperature | 120 °C |
| Max usage temperature (food contact) | 50 °C |
| Max usage temperature (non food contact) | 100 °C |
| Min. usage temperature | -20 °C |
| Recommended sterilisation temperature (Autoclave) | 121 °C |
** Ngoài ra, chúng tôi còn cung cấp các sản phẩm tương tự của Vikan như:
Cây gạt nước Ultra Hygiene – Lưỡi đơn
(Dành cho sàn và bàn, dễ vệ sinh, đạt tiêu chuẩn an toàn thực phẩm)
Vikan 71250 – 250 mm (bàn)
Vikan 71403 – 400 mm
Vikan 71503 – 500 mm
Vikan 71603 – 600 mm
Vikan 71703 – 700 mm
🔹 Cây gạt nước Ultra Hygiene – Lưỡi kép (có cassette thay được)
Vikan 77113 – 250 mm
Vikan 77123 – 400 mm
Vikan 77133 – 500 mm
Vikan 77143 – 600 mm
Vikan 77153 – 700 mm
🔸 Cassette thay thế tương ứng:
Vikan 77313, 77323, 77333, 77343, 77353
🔹 Cây gạt nước bọt biển (Foam Rubber – cassette)
Vikan 77513 – 250 mm
Vikan 77523 – 400 mm
Vikan 77533 – 500 mm
Vikan 77543 – 600 mm
Vikan 77553 – 700 mm
🔸 Cassette thay thế tương ứng:
Vikan 77713, 77723, 77733, 77743, 77753
🔹 Cây gạt nước bọt biển dạng xoay (Swivel Foam Squeegee)
Vikan 77623 – 500 mm
Vikan 77633 – 600 mm
Vikan 77643 – 700 mm
🔹 Cây gạt nước trần nhà / ngưng tụ
(Dùng cho trần, tường, ống – có rãnh thoát nước ngưng tụ)
Vikan 77163 – 400 mm
🔹 Cây gạt nước cầm tay có thể điều chỉnh góc
Vikan 77109 – 260 mm
🔹 Cây gạt nước loại truyền thống (double blade – không cassette)
Vikan 77114, 77124, 77134, 77144, 77154
Vikan 77224, 77244 (phiên bản đầu xoay – revolving neck)
🔹 Cây gạt nước chống dầu (Oil-resistant / black rubber)
Vikan 708869 – 600 mm
** Hệ thống Dụng Cụ Vệ Sinh Vikan lấy an toàn thực phẩm đến cấp độ cao nhất
– Dụng Cụ Vệ Sinh Vikan đầy đủ các thiết bị làm sạch mã màu giảm thiểu nguy cơ lây nhiễm chéo giữa các khu vực khác nhau trong nhà máy và môi trường quan trọng khác về vệ sinh.
– Vikan cũng cung cấp một dịch vụ màu phân vùng miễn phí cho khách hàng. Thiếu và các công cụ bẩn, hoặc những người cần thay thế, có thể dễ dàng nhận biết, trong khi ‘mượn’ hoặc các công cụ đặt không đúng chỗ có thể được phát hiện ngay lập tức và ra khỏi khu vực.
– Vikan là một trong những nhà sản xuất hàng đầu thế giới của dụng cụ làm sạch vệ sinh tối đa. Vikan sản xuất và bán một loạt các giải pháp làm sạch để đáp ứng các nhu cầu của khách hàng và tuân thủ pháp luật theo luật định.
** Các mã màu Vikan
– Các Dụng Cụ Vệ Sinh Vikan bao gồm trong phạm vi chín màu chủ đạo (1-hồng, 2-xanh lá, 3-xanh lam, 4-đỏ, 5-trắng, 6-vàng, 7-cam, 8-tím, 9-đen) và thêm 3 màu cơ bản khác (66-nâu, 77-xanh nhạt, 88-xám) được sản xuất sử dụng FDA vật liệu phù hợp có thể đáp ứng các yêu cầu của quy định EC 10/2011/EC.
– Tất cả các Dụng Cụ Vệ Sinh Vikan có độ bền cao để đảm bảo làm sạch dễ dàng và hiệu quả. Có thể được rửa ở nhiệt độ cao để loại bỏ vi trùng và vi khuẩn. Loạt sản phẩm hiệu quả Vikan bao gồm: Bàn chải Vikan, Gạt nước Vikan, Chổi Vikan, Xô Vikan, Xẻng Vikan, Ca Vikan, Nĩa Vikan, Sủi Vikan, Cào Vikan, Cán Vikan, Súng Vikan, Khớp nối Vikan, v.v…
– Thiết Bị Vệ Sinh An Toàn Thực Phẩm Vikan cung cấp các giải pháp đáng tin cậy để tránh lây nhiễm chéo – một động lực chính đằng sau thành công vệ sinh nghiêm ngặt theo yêu cầu, pháp luật y tế và an toàn cần thiết của thực phẩm.
LGP Co., Ltd – Chúng tôi cung cấp Bàn chải gạt nước Vikan 71253, 245 mm, nổi tiếng về chất lượng và hiệu suất vượt trội trên thị trường. Sản phẩm của chúng tôi được khách hàng đánh giá cao về độ tin cậy và chất lượng tiêu chuẩn. Các sản phẩm được kiểm tra cẩn thận, mua từ các nguồn uy tín và có nhu cầu cao. Chúng tôi cung cấp trên toàn quốc với giá cả cạnh tranh. Ngoài ra, chúng tôi còn cung cấp các sản phẩm của các thương hiệu như Silvent, Vikan, Air Torque, Jumo, Yudian,…
English
