Bàn chải rửa chén Vikan 42873, 290 mm, trung bình, xanh
Bàn chải Dish Brush 290 mm dùng để làm sạch chén đĩa, khay, nồi niêu và các dụng cụ bếp khác. Lông trung bình giúp loại bỏ vết bẩn như thức ăn dính, dầu mỡ vừa phải mà không gây trầy xước bề mặt nhạy cảm. Sản phẩm có thể áp dụng để rửa cả các bề mặt có hình dạng phức tạp nhờ độ dài vừa phải và khả năng tiếp cận tốt. Đây là lựa chọn lý tưởng trong các bếp công nghiệp, nhà hàng, nơi yêu cầu vệ sinh cao nhưng vẫn cần dụng cụ nhẹ nhàng với bề mặt thực phẩm. Vật liệu và thiết kế đảm bảo khả năng chịu nhiệt, đáp ứng tiêu chuẩn an toàn thực phẩm của Vikan cho sản phẩm chạm vào thực phẩm.
Item number: Vikan 42873 – Dish Brush, 290 mm, Medium, Blue
Số mặt hàng: Vikan 42873 – Bàn chải rửa chén, 290 mm, Trung bình, Màu xanh lam
– Mã sản phẩm cùng loại: 42872 Green, 42873 Blue, 42874 Red, 42875 White, 42876 Yellow.

– Thông số Vikan:
| PFAS intentionally added | No |
| Country of Origin | Denmark |
| Complies with UK 2019 No. 704 on food contact materials | Yes |
| Visible bristle length | 24 mm |
| Weight cardboard (Recycling symbol “20” PAP) | 0.01 kg |
| Weight bag (Recycling Symbol “4”) | 0.0037 kg |
| Total Tare Weight | 0.0137 kg |
| Weight cardboard (Recycling symbol “20” PAP) | 0.01 kg |
| Weight bag (Recycling Symbol “4” Low Density Polyethylene (LDPE) | 0.0037 kg |
| Tare total | 0.0137 kg |
| Material | Polypropylene;Polyester (PBT);Stainless Steel (AISI 304L) |
| Bristle stiffness | Medium |
| Colour | Blue |
| UNSPSC Code | 47131605 |
| Complies with REACH Regulation (EC) No. 1907/2006 | Yes |
| GTIN-14 Number (Box quantity) | 15705020428736 |
| Complies with Halal and Kosher | Yes |
| GTIN-13 Number | 5705020428739 |
| Country of Origin ISO Code | DK |
| Complies with (EC) 1935/2004 on food contact materials¹ | Yes |
| Complies with FDA Regulation CFR 21¹ | Yes |
| Complies with EU Regulation 2023/2006/EC of Good Manufacturing Practice | Yes |
| Customs Tariff Number | 96039099 |
| Box Width | 235 mm |
| Box Length/Depth | 330 mm |
| Box Height | 160 mm |
| Product Height | 65 mm |
| Product Width | 25 mm |
| Length/Depth | 290 mm |
| Cubic metre | 0.000471 M3 |
| Gross Weight | 0.05 kg |
| Net Weight | 0.04 kg. |
| Max. pH-value in Usage Concentration | 10.5 pH |
| Min. pH-value in usage concentration | 2 pH |
| Box Quantity | 20 Pcs. |
| Quantity per Pallet (80 x 120 x approx.180 cm) | 2000 Pcs |
| Max. cleaning temperature (Dishwasher) | 93 °C |
| Max. drying temperature | 100 °C |
| Max usage temperature (food contact) | 80 °C |
| Max usage temperature (non food contact) | 100 °C |
| Min. usage temperature | -20 °C |
| Recommended sterilisation temperature (Autoclave) | 121 °C |
– Ngoài ra, chúng tôi còn cung cấp các sản phẩm tương tự của Vikan như:
Vikan 42373 Dish Brush w/ Scraping Edge 280 mm Medium Blue
Vikan 30883 Utility Brush 260 mm Medium Blue
Vikan 35873 Hand Brush M 165 mm Medium Blue
Vikan 38903 Hand Brush L 200 mm Hard Blue
Vikan 41863 Washing Brush w/ long Handle 415 mm Hard Blue
Vikan 41813 Glazing Brush w/ long Handle 415 mm Soft Blue
Vikan 39513 Detail Brush with Scraping Edge 150 mm Hard Blue
– Hệ thống Dụng Cụ Vệ Sinh Vikan lấy an toàn thực phẩm đến cấp độ cao nhất
– Dụng Cụ Vệ Sinh Vikan đầy đủ các thiết bị làm sạch mã màu giảm thiểu nguy cơ lây nhiễm chéo giữa các khu vực khác nhau trong nhà máy và môi trường quan trọng khác về vệ sinh.
– Vikan cũng cung cấp một dịch vụ màu phân vùng miễn phí cho khách hàng. Thiếu và các công cụ bẩn, hoặc những người cần thay thế, có thể dễ dàng nhận biết, trong khi ‘mượn’ hoặc các công cụ đặt không đúng chỗ có thể được phát hiện ngay lập tức và ra khỏi khu vực.
– Vikan là một trong những nhà sản xuất hàng đầu thế giới của dụng cụ làm sạch vệ sinh tối đa. Vikan sản xuất và bán một loạt các giải pháp làm sạch để đáp ứng các nhu cầu của khách hàng và tuân thủ pháp luật theo luật định.
– Các mã màu Vikan:
– Các Dụng Cụ Vệ Sinh Vikan bao gồm trong phạm vi chín màu chủ đạo (1-hồng, 2-xanh lá, 3-xanh lam, 4-đỏ, 5-trắng, 6-vàng, 7-cam, 8-tím, 9-đen) và thêm 3 màu cơ bản khác (66-nâu, 77-xanh nhạt, 88-xám) được sản xuất sử dụng FDA vật liệu phù hợp có thể đáp ứng các yêu cầu của quy định EC 10/2011/EC.
– Tất cả các Dụng Cụ Vệ Sinh Vikan có độ bền cao để đảm bảo làm sạch dễ dàng và hiệu quả. Có thể được rửa ở nhiệt độ cao để loại bỏ vi trùng và vi khuẩn. Loạt sản phẩm hiệu quả Vikan bao gồm Bàn chải gat nước Vikan, Chổi Vikan, Xô Vikan, Xẻng Vikan, Bàn Chải Vikan, Muỗng Vikan, Nĩa Vikan, Sủi Vikan, Cào Vikan, Cán Vikan, Súng Vikan, Khớp nối Vikan, v.v…
– Thiết Bị Vệ Sinh An Toàn Thực Phẩm Vikan cung cấp các giải pháp đáng tin cậy để tránh lây nhiễm chéo – một động lực chính đằng sau thành công vệ sinh nghiêm ngặt theo yêu cầu, pháp luật y tế và an toàn cần thiết của thực phẩm. Chúc Đan
LGP Co., Ltd – Chúng tôi cung cấp Bàn chải rửa chén Vikan 42873, nổi tiếng về chất lượng và hiệu suất vượt trội trên thị trường. Sản phẩm của chúng tôi được khách hàng đánh giá cao về độ tin cậy và chất lượng tiêu chuẩn. Các sản phẩm được kiểm tra cẩn thận, mua từ các nguồn uy tín và có nhu cầu cao. Chúng tôi cung cấp trên toàn quốc với giá cả cạnh tranh. Ngoài ra, chúng tôi còn cung cấp các sản phẩm của các thương hiệu như Silvent, Vikan, Air Torque, Jumo, Yudian,…
English