Bàn chải tay hẹp cán ngắn Vikan 41953, 300 mm, rất cứng, xanh
Bàn chải hẹp 300 mm này dùng để làm sạch các khe hẹp, khoảng trống giữa máy móc, các chi tiết nhỏ, cạnh dụng cụ hoặc vùng mà bàn chải thường không tiếp cận. Lông rất cứng (extra stiff) giúp cọ mạnh để loại bỏ bụi bẩn cứng, mảng bám bám chặt, cặn dầu mỡ. Đầu hẹp giúp dễ luồn vào vùng nhỏ, khe giữa các thiết bị hoặc bề mặt hẹp. Cán ngắn cho phép kiểm soát lực tốt khi chà, phù hợp để dùng tay gần vật cần vệ sinh. Rất thích hợp cho môi trường công nghiệp, dược phẩm, thực phẩm, máy móc – nơi cần làm sạch chi tiết nhỏ mà vẫn giữ an toàn vệ sinh.
Item number: Vikan 41953 – Narrow Hand Brush w/Short Handle, 300 mm, Very hard, Blue
Số mặt hàng: Vikan 41953 – Bàn chải tay hẹp có tay cầm ngắn, 300 mm, Rất cứng, Màu xanh
– Mã sản phẩm cùng loại: 41952 Green, 41953 Blue, 41954 Red, 41955 White, 41956 Yellow.

– Thông số Vikan:
| PFAS intentionally added | No |
| Country of Origin | Denmark |
| Design Registration No. | EU 002364174-1-2, GB 90023641740001-2 |
| Complies with UK 2019 No. 704 on food contact materials | Yes |
| Visible bristle length | 33 mm |
| Weight cardboard (Recycling symbol “20” PAP) | 0.012 kg |
| Weight bag (Recycling Symbol “4”) | 0.0037 kg |
| Total Tare Weight | 0.0157 kg |
| Weight cardboard (Recycling symbol “20” PAP) | 0.012 kg |
| Weight bag (Recycling Symbol “4” Low Density Polyethylene (LDPE) | 0.0037 kg |
| Tare total | 0.0157 kg |
| Material | Polypropylene;Polyester (PBT);Stainless Steel (AISI 304L) |
| Bristle stiffness | Very hard |
| Colour | Blue |
| UNSPSC Code | 47131605 |
| Complies with REACH Regulation (EC) No. 1907/2006 | Yes |
| GTIN-14 Number (Box quantity) | 15705020419536 |
| Complies with Halal and Kosher | Yes |
| GTIN-13 Number | 5705020419539 |
| Country of Origin ISO Code | DK |
| Complies with (EC) 1935/2004 on food contact materials¹ | Yes |
| Complies with FDA Regulation CFR 21¹ | Yes |
| Complies with EU Regulation 2023/2006/EC of Good Manufacturing Practice | Yes |
| Customs Tariff Number | 96039091 |
| Box Width | 180 mm |
| Box Length/Depth | 335 mm |
| Box Height | 90 mm |
| Product Height | 70 mm |
| Product Width | 20 mm |
| Length/Depth | 300 mm |
| Cubic metre | 0.00042 M3 |
| Gross Weight | 0.11 kg |
| Net Weight | 0.09 kg. |
| Max. pH-value in Usage Concentration | 10.5 pH |
| Min. pH-value in usage concentration | 2 pH |
| Box Quantity | 10 Pcs. |
| Quantity per Pallet (80 x 120 x approx.180 cm) | 2520 Pcs |
| Max. cleaning temperature (Dishwasher) | 93 °C |
| Max. drying temperature | 100 °C |
| Max usage temperature (food contact) | 80 °C |
| Max usage temperature (non food contact) | 100 °C |
| Min. usage temperature | -20 °C |
| Recommended sterilisation temperature (Autoclave) | 121 °C |
– Ngoài ra, chúng tôi còn cung cấp các sản phẩm tương tự của Vikan như:
Vikan 35873 Hand Brush M 165 mm Medium Blue
Vikan 38903 Hand Brush L 200 mm Hard Blue
Vikan 38853 Round Hand Scrub 110 mm Hard Blue
Vikan 41863 Washing Brush w/ long Handle 415 mm Hard Blue
Vikan 41813 Glazing Brush w/ long Handle 415 mm Soft Blue
Vikan 39513 Detail Brush with Scraping Edge 150 mm Hard Blue
Vikan 30883 Utility Brush 260 mm Medium Blue
– Hệ thống Dụng Cụ Vệ Sinh Vikan lấy an toàn thực phẩm đến cấp độ cao nhất
– Dụng Cụ Vệ Sinh Vikan đầy đủ các thiết bị làm sạch mã màu giảm thiểu nguy cơ lây nhiễm chéo giữa các khu vực khác nhau trong nhà máy và môi trường quan trọng khác về vệ sinh.
– Vikan cũng cung cấp một dịch vụ màu phân vùng miễn phí cho khách hàng. Thiếu và các công cụ bẩn, hoặc những người cần thay thế, có thể dễ dàng nhận biết, trong khi ‘mượn’ hoặc các công cụ đặt không đúng chỗ có thể được phát hiện ngay lập tức và ra khỏi khu vực.
– Vikan là một trong những nhà sản xuất hàng đầu thế giới của dụng cụ làm sạch vệ sinh tối đa. Vikan sản xuất và bán một loạt các giải pháp làm sạch để đáp ứng các nhu cầu của khách hàng và tuân thủ pháp luật theo luật định.
– Các mã màu Vikan:
– Các Dụng Cụ Vệ Sinh Vikan bao gồm trong phạm vi chín màu chủ đạo (1-hồng, 2-xanh lá, 3-xanh lam, 4-đỏ, 5-trắng, 6-vàng, 7-cam, 8-tím, 9-đen) và thêm 3 màu cơ bản khác (66-nâu, 77-xanh nhạt, 88-xám) được sản xuất sử dụng FDA vật liệu phù hợp có thể đáp ứng các yêu cầu của quy định EC 10/2011/EC.
– Tất cả các Dụng Cụ Vệ Sinh Vikan có độ bền cao để đảm bảo làm sạch dễ dàng và hiệu quả. Có thể được rửa ở nhiệt độ cao để loại bỏ vi trùng và vi khuẩn. Loạt sản phẩm hiệu quả Vikan bao gồm Bàn chải gat nước Vikan, Chổi Vikan, Xô Vikan, Xẻng Vikan, Bàn Chải Vikan, Muỗng Vikan, Nĩa Vikan, Sủi Vikan, Cào Vikan, Cán Vikan, Súng Vikan, Khớp nối Vikan, v.v…
– Thiết Bị Vệ Sinh An Toàn Thực Phẩm Vikan cung cấp các giải pháp đáng tin cậy để tránh lây nhiễm chéo – một động lực chính đằng sau thành công vệ sinh nghiêm ngặt theo yêu cầu, pháp luật y tế và an toàn cần thiết của thực phẩm. Chúc Đan
LGP Co., Ltd – Chúng tôi cung cấp Bàn chải tay hẹp cán ngắn Vikan 41953, nổi tiếng về chất lượng và hiệu suất vượt trội trên thị trường. Sản phẩm của chúng tôi được khách hàng đánh giá cao về độ tin cậy và chất lượng tiêu chuẩn. Các sản phẩm được kiểm tra cẩn thận, mua từ các nguồn uy tín và có nhu cầu cao. Chúng tôi cung cấp trên toàn quốc với giá cả cạnh tranh. Ngoài ra, chúng tôi còn cung cấp các sản phẩm của các thương hiệu như Silvent, Vikan, Air Torque, Jumo, Yudian,…
English