Bàn chải tường/sàn nhỏ gọn Vikan 70423, 225 mm, lông cứng, xanh
Chổi Vikan 70423 Compact Wall/Deck Scrub được thiết kế đặc biệt để làm sạch các bề mặt sàn và tường trong những vùng tiếp giáp – nơi tường và sàn giao nhau, mép gờ—vốn là vùng dễ tích tụ cặn bẩn khó chùi. Với lông cứng và cấu tạo nhỏ gọn, chổi có thể tiếp xúc sâu vào các góc, mép, khe hở giữa tường và sàn, giúp loại bỏ vết bẩn bám chắc mà các loại chổi thông thường khó xử lý. Việc bố trí lông nghiêng quanh chu vi giúp tăng diện tích chà sát sát mép, giảm bỏ sót. Sản phẩm phù hợp với môi trường vệ sinh công nghiệp, nhà máy thực phẩm, nhà bếp công nghiệp, nơi cần xử lý sạch bề mặt tường/sàn tiếp giáp để tránh vi khuẩn ẩn trú và đảm bảo tiêu chuẩn vệ sinh cao.
Item number: Vikan 70423 –Mini-Handle, 160 mm, Blue
Số mặt hàng: Vikan 70423 – Bàn chải chà tường/sàn nhỏ gọn, 225 mm, cứng, màu xanh lam
– Mã sản phẩm cùng loại: 70422 Green, 70423 Blue, 70424 Red, 70425 White, 70426 Yellow, 70429 Black.

– Thông số Vikan:
| PFAS intentionally added | No |
| Country of Origin | Denmark |
| Design Registration No. | EU 008554125-0005, UK 6139375 |
| Complies with UK 2019 No. 704 on food contact materials | Yes |
| Visible bristle length | 42 mm |
| Weight cardboard (Recycling symbol “20” PAP) | 0.0122 kg |
| Weight bag (Recycling Symbol “4”) | 0.0078 kg |
| Total Tare Weight | 0.02 kg |
| Connection | Threaded |
| Weight cardboard (Recycling symbol “20” PAP) | 0.0122 kg |
| Weight bag (Recycling Symbol “4” Low Density Polyethylene (LDPE) | 0.0078 kg |
| Tare total | 0.02 kg |
| Material | Polyester (PBT);Polypropylene;Stainless Steel (AISI 304) |
| Bristle stiffness | Hard |
| Colour | Blue |
| UNSPSC Code | 47131605 |
| Complies with REACH Regulation (EC) No. 1907/2006 | Yes |
| GTIN-14 Number (Box quantity) | 15705028021427 |
| Complies with Halal and Kosher | Yes |
| GTIN-13 Number | 5705022021419 |
| Country of Origin ISO Code | DK |
| Complies with (EC) 1935/2004 on food contact materials¹ | Yes |
| Complies with FDA Regulation CFR 21¹ | Yes |
| Complies with EU Regulation 2023/2006/EC of Good Manufacturing Practice | Yes |
| Customs Tariff Number | 96039099 |
| Box Width | 290 mm |
| Box Length/Depth | 380 mm |
| Box Height | 175 mm |
| Product Height | 115 mm |
| Product Width | 75 mm |
| Length/Depth | 225 mm |
| Cubic metre | 0.001941 M3 |
| Gross Weight | 0.35 kg |
| Net Weight | 0.33 kg. |
| Max. pH-value in Usage Concentration | 10.5 pH |
| Min. pH-value in usage concentration | 2 pH |
| Box Quantity | 10 Pcs. |
| Quantity per Pallet (80 x 120 x approx.180 cm) | 640 Pcs |
| Connection | Threaded |
| Max. cleaning temperature (Dishwasher) | 93 °C |
| Max. drying temperature | 100 °C |
| Max usage temperature (food contact) | 80 °C |
| Max usage temperature (non food contact) | 100 °C |
| Min. usage temperature | -20 °C |
| Recommended sterilisation temperature (Autoclave) | 121 °C |
– Ngoài ra, chúng tôi còn cung cấp các sản phẩm tương tự của Vikan như:
Vikan 70403 Crevice Scrub 225 mm Very Hard Blue
Vikan 70413 Deck Scrub 270 mm Very Hard Blue
Vikan 70433 Deck Scrub 375 mm Very Hard Blue
Vikan 70443 Deck Scrub 425 mm Very Hard Blue
Vikan 70473 High-Low Brush 265 mm Medium Blue
Vikan 70463 Deck Scrub Waterfed 315 mm Very Hard Blue
Vikan 70423 Compact Wall/Deck Scrub 225 mm Medium Blue
– Hệ thống Dụng Cụ Vệ Sinh Vikan lấy an toàn thực phẩm đến cấp độ cao nhất
– Dụng Cụ Vệ Sinh Vikan đầy đủ các thiết bị làm sạch mã màu giảm thiểu nguy cơ lây nhiễm chéo giữa các khu vực khác nhau trong nhà máy và môi trường quan trọng khác về vệ sinh.
– Vikan cũng cung cấp một dịch vụ màu phân vùng miễn phí cho khách hàng. Thiếu và các công cụ bẩn, hoặc những người cần thay thế, có thể dễ dàng nhận biết, trong khi ‘mượn’ hoặc các công cụ đặt không đúng chỗ có thể được phát hiện ngay lập tức và ra khỏi khu vực.
– Vikan là một trong những nhà sản xuất hàng đầu thế giới của dụng cụ làm sạch vệ sinh tối đa. Vikan sản xuất và bán một loạt các giải pháp làm sạch để đáp ứng các nhu cầu của khách hàng và tuân thủ pháp luật theo luật định.
– Các mã màu Vikan:
– Các Dụng Cụ Vệ Sinh Vikan bao gồm trong phạm vi chín màu chủ đạo (1-hồng, 2-xanh lá, 3-xanh lam, 4-đỏ, 5-trắng, 6-vàng, 7-cam, 8-tím, 9-đen) và thêm 3 màu cơ bản khác (66-nâu, 77-xanh nhạt, 88-xám) được sản xuất sử dụng FDA vật liệu phù hợp có thể đáp ứng các yêu cầu của quy định EC 10/2011/EC.
– Tất cả các Dụng Cụ Vệ Sinh Vikan có độ bền cao để đảm bảo làm sạch dễ dàng và hiệu quả. Có thể được rửa ở nhiệt độ cao để loại bỏ vi trùng và vi khuẩn. Loạt sản phẩm hiệu quả Vikan bao gồm Bàn chải gat nước Vikan, Chổi Vikan, Xô Vikan, Xẻng Vikan, Bàn Chải Vikan, Muỗng Vikan, Nĩa Vikan, Sủi Vikan, Cào Vikan, Cán Vikan, Súng Vikan, Khớp nối Vikan, v.v…
– Thiết Bị Vệ Sinh An Toàn Thực Phẩm Vikan cung cấp các giải pháp đáng tin cậy để tránh lây nhiễm chéo – một động lực chính đằng sau thành công vệ sinh nghiêm ngặt theo yêu cầu, pháp luật y tế và an toàn cần thiết của thực phẩm. Chúc Đan
LGP Co., Ltd – Chúng tôi cung cấp Bàn chải tường/sàn nhỏ gọn Vikan 70423, nổi tiếng về chất lượng và hiệu suất vượt trội trên thị trường. Sản phẩm của chúng tôi được khách hàng đánh giá cao về độ tin cậy và chất lượng tiêu chuẩn. Các sản phẩm được kiểm tra cẩn thận, mua từ các nguồn uy tín và có nhu cầu cao. Chúng tôi cung cấp trên toàn quốc với giá cả cạnh tranh. Ngoài ra, chúng tôi còn cung cấp các sản phẩm của các thương hiệu như Silvent, Vikan, Air Torque, Jumo, Yudian,…
English