Bình phun bọt gồm vòi phun tia Vikan 93033, 1/2″(Q), 2,5 lít, xanh
Sản phẩm Vikan 93033 dùng để phun foam (bọt) lên các bề mặt như sàn, tường, thiết bị trong nhà máy, phòng vệ sinh, và khu vực cần vệ sinh thường xuyên. Nó giữ liều lượng hóa chất ổn định từ 0,4 % đến 10 % để tối ưu hiệu quả làm sạch mà không lãng phí dung dịch. Bộ vòi jet tích hợp giúp phun mạnh, phủ đều bọt lên bề mặt. Bình chịu được áp lực từ 2 đến 8 bar, phù hợp điều kiện vận hành đa dạng. Vật liệu chế tạo chịu được môi trường hóa chất pH 2 đến 11, đảm bảo độ bền trong môi trường công nghiệp.
Item number: Vikan 93033 – Foam sprayer, incl. jet spray, 1/2″(Q), 2.5 Litre, Blue
Số mặt hàng: Vikan 93033 – Bình phun bọt, bao gồm vòi phun tia, 1/2″(Q), 2,5 lít, Màu xanh lam
– Mã sản phẩm cùng loại: 93032 Green, 93033 Blue, 93034 Red, 93035 White, 93036 Yellow.

– Thông số Vikan:
| Country of Origin | Taiwan |
| SCIP number | e0168018-f69a-4efe-99c9-e829c26a9d63 |
| Complies with UK 2019 No. 704 on food contact materials | No |
| Weight cardboard (Recycling symbol “20” PAP) | 0.287 kg |
| Total Tare Weight | 0.287 kg |
| Weight cardboard (Recycling symbol “20” PAP) | 0.287 kg |
| Tare total | 0.287 kg |
| Max. bars pressure | 8 Bar |
| Couplings Size | 1/2 “ |
| Material | Brass;Orgalloy;Polyamide;Polyethylene (HDPE) |
| Min. Bars pressure | 2 Bar |
| Colour | Blue |
| GTIN-14 Number (Box quantity) | 5705022039902 |
| Complies with Halal and Kosher | Yes |
| GTIN-13 Number | 5705022039902 |
| Country of Origin ISO Code | TW |
| Customs Tariff Number | 84818099 |
| Box Width | 285 mm |
| Box Length/Depth | 290 mm |
| Box Height | 210 mm |
| Product Height | 210 mm |
| Product Width | 285 mm |
| Length/Depth | 290 mm |
| Cubic metre | 0.017356 M3 |
| Gross Weight | 1.8 kg |
| Net Weight | 1.51 kg. |
| Content | 2.5 Litre(s) |
| Max. pH-value in Usage Concentration | 11 pH |
| Min. pH-value in usage concentration | 2 pH |
| Box Quantity | 1 Pcs. |
| Quantity per Pallet (80 x 120 x approx.180 cm) | 80 Pcs |
| Max. cleaning temperature (Dishwasher) | 50 °C |
| Max usage temperature (non food contact) | 60 °C |
| Min. usage temperature | 5 °C |
– Ngoài ra, chúng tôi còn cung cấp các sản phẩm tương tự của Vikan như:
Vikan 93053 – Foam sprayer incl. jet spray, 1.4 Litre, Blue
Vikan 93103 – Spare container 1.4 Litre, Blue
Vikan 93113 – Spare container 2.5 Litre, Blue
Vikan 93149 – Injector with suction hose, 1/2″ Q, Black
Vikan 93139 – Ergo injector with suction hose for 9303x, 1/2″ Q, Black
Vikan 93175 – Suction hose for injector 93139 / 93149, 220 mm White
Vikan 9378 – Set of nozzles for 9303x / 9305x (0,4-10 %)
– Hệ thống Dụng Cụ Vệ Sinh Vikan lấy an toàn thực phẩm đến cấp độ cao nhất
– Dụng Cụ Vệ Sinh Vikan đầy đủ các thiết bị làm sạch mã màu giảm thiểu nguy cơ lây nhiễm chéo giữa các khu vực khác nhau trong nhà máy và môi trường quan trọng khác về vệ sinh.
– Vikan cũng cung cấp một dịch vụ màu phân vùng miễn phí cho khách hàng. Thiếu và các công cụ bẩn, hoặc những người cần thay thế, có thể dễ dàng nhận biết, trong khi ‘mượn’ hoặc các công cụ đặt không đúng chỗ có thể được phát hiện ngay lập tức và ra khỏi khu vực.
– Vikan là một trong những nhà sản xuất hàng đầu thế giới của dụng cụ làm sạch vệ sinh tối đa. Vikan sản xuất và bán một loạt các giải pháp làm sạch để đáp ứng các nhu cầu của khách hàng và tuân thủ pháp luật theo luật định.
– Các mã màu Vikan:
– Các Dụng Cụ Vệ Sinh Vikan bao gồm trong phạm vi chín màu chủ đạo (1-hồng, 2-xanh lá, 3-xanh lam, 4-đỏ, 5-trắng, 6-vàng, 7-cam, 8-tím, 9-đen) và thêm 3 màu cơ bản khác (66-nâu, 77-xanh nhạt, 88-xám) được sản xuất sử dụng FDA vật liệu phù hợp có thể đáp ứng các yêu cầu của quy định EC 10/2011/EC.
– Tất cả các Dụng Cụ Vệ Sinh Vikan có độ bền cao để đảm bảo làm sạch dễ dàng và hiệu quả. Có thể được rửa ở nhiệt độ cao để loại bỏ vi trùng và vi khuẩn. Loạt sản phẩm hiệu quả Vikan bao gồm Bàn chải gat nước Vikan, Chổi Vikan, Xô Vikan, Xẻng Vikan, Bàn Chải Vikan, Muỗng Vikan, Nĩa Vikan, Sủi Vikan, Cào Vikan, Cán Vikan, Súng Vikan, Khớp nối Vikan, v.v…
– Thiết Bị Vệ Sinh An Toàn Thực Phẩm Vikan cung cấp các giải pháp đáng tin cậy để tránh lây nhiễm chéo – một động lực chính đằng sau thành công vệ sinh nghiêm ngặt theo yêu cầu, pháp luật y tế và an toàn cần thiết của thực phẩm. Chúc Đan
LGP Co., Ltd – Chúng tôi cung cấp Bình phun bọt gồm vòi phun tia Vikan 93033, nổi tiếng về chất lượng và hiệu suất vượt trội trên thị trường. Sản phẩm của chúng tôi được khách hàng đánh giá cao về độ tin cậy và chất lượng tiêu chuẩn. Các sản phẩm được kiểm tra cẩn thận, mua từ các nguồn uy tín và có nhu cầu cao. Chúng tôi cung cấp trên toàn quốc với giá cả cạnh tranh. Ngoài ra, chúng tôi còn cung cấp các sản phẩm của các thương hiệu như Silvent, Vikan, Air Torque, Jumo, Yudian,…
English