Bình xịt bọt gồm vòi phun Vikan 93053, 1/2″(Q), 1,4 lít, xanh
Bình xịt bọt gồm vòi phun Vikan 93053 được thiết kế phù hợp cho các công việc vệ sinh nhẹ nhàng trong nhà bếp, cửa hàng thịt, nhà máy bia thủ công, phòng tắm, hồ bơi, trung tâm thể dục, v.v. Dễ dàng xử lý các công việc vệ sinh quy mô lớn với Bộ tạo bọt. Bộ tạo bọt này hoàn thành công việc với liều lượng hóa chất ổn định (0,4-10%, tùy theo khuyến nghị của nhà sản xuất). Sản phẩm có thể chịu được áp suất 6 bar và chứa được 1,4 lít hóa chất, đồng thời có cò súng dễ dàng giúp vệ sinh nhanh hơn. Sản phẩm có 5 màu sắc và bộ 15 vòi phun được mã hóa màu cho các nồng độ hóa chất khác nhau. Tuyệt đối không để hóa chất chảy trực tiếp qua súng tạo bọt.
Item number: Vikan 93053 – Foam sprayer incl. jet spray, 1/2″(Q), 1.4 Litre, Blue
Số mặt hàng: Vikan 93053 – Tay cầm nhỏ Vikan 29343, 160mm, xanh
– Mã sản phẩm cùng loại: Green 93052, Blue 93053, Red 93054, White 93055, Yellow

– Thông số Vikan:
| Country of Origin | Denmark |
| SCIP number | e0168018-f69a-4efe-99c9-e829c26a9d63 |
| Complies with UK 2019 No. 704 on food contact materials | No |
| Weight cardboard (Recycling symbol “20” PAP) | 0.162 kg |
| Total Tare Weight | 0.162 kg |
| Weight cardboard (Recycling symbol “20” PAP) | 0.162 kg |
| Tare total | 0.162 kg |
| Max. bars pressure | 6 Bar |
| Couplings Size | 1/2 “ |
| Material | Brass;Polyamide;Polyethylene (HDPE) |
| Min. Bars pressure | 2 Bar |
| Colour | Blue |
| Complies with Halal and Kosher | Yes |
| GTIN-13 Number | 5705020930539 |
| Country of Origin ISO Code | DK |
| Customs Tariff Number | 84818099 |
| Box Width | 190 mm |
| Box Length/Depth | 290 mm |
| Box Height | 175 mm |
| Product Height | 175 mm |
| Product Width | 190 mm |
| Length/Depth | 290 mm |
| Cubic metre | 0.009642 M3 |
| Gross Weight | 0.88 kg |
| Net Weight | 0.72 kg. |
| Content | 1.4 Litre(s) |
| Max. pH-value in Usage Concentration | 11 pH |
| Min. pH-value in usage concentration | 2 pH |
| Box Quantity | 1 Pcs. |
| Quantity per Pallet (80 x 120 x approx.180 cm) | 144 Pcs |
| Max. cleaning temperature (Dishwasher) | 40 °C |
| Min. usage temperature | 5 °C |
– Ngoài ra, chúng tôi còn cung cấp các sản phẩm tương tự của Vikan như:
Vikan 93033 Foam Sprayer 1/2″ (Q) 2.5 Litre Blue
Vikan 93103 Spare Container 1.4 Litre Blue
Vikan 93139 Injector with Suction Hose 1/2″ (Q) Black
Vikan 93149 Injector with Suction Hose 1/2″ (Q) Black
Vikan 93239 Ergonomic Watergun for Foam Sprayer 1/2″ (Q) Black
Vikan 9341 SafeOne Back Flow Prevention 1/2″ (Q)
– Hệ thống Dụng Cụ Vệ Sinh Vikan lấy an toàn thực phẩm đến cấp độ cao nhất
– Dụng Cụ Vệ Sinh Vikan đầy đủ các thiết bị làm sạch mã màu giảm thiểu nguy cơ lây nhiễm chéo giữa các khu vực khác nhau trong nhà máy và môi trường quan trọng khác về vệ sinh.
– Vikan cũng cung cấp một dịch vụ màu phân vùng miễn phí cho khách hàng. Thiếu và các công cụ bẩn, hoặc những người cần thay thế, có thể dễ dàng nhận biết, trong khi ‘mượn’ hoặc các công cụ đặt không đúng chỗ có thể được phát hiện ngay lập tức và ra khỏi khu vực.
– Vikan là một trong những nhà sản xuất hàng đầu thế giới của dụng cụ làm sạch vệ sinh tối đa. Vikan sản xuất và bán một loạt các giải pháp làm sạch để đáp ứng các nhu cầu của khách hàng và tuân thủ pháp luật theo luật định.
– Các mã màu Vikan:
– Các Dụng Cụ Vệ Sinh Vikan bao gồm trong phạm vi chín màu chủ đạo (1-hồng, 2-xanh lá, 3-xanh lam, 4-đỏ, 5-trắng, 6-vàng, 7-cam, 8-tím, 9-đen) và thêm 3 màu cơ bản khác (66-nâu, 77-xanh nhạt, 88-xám) được sản xuất sử dụng FDA vật liệu phù hợp có thể đáp ứng các yêu cầu của quy định EC 10/2011/EC.
– Tất cả các Dụng Cụ Vệ Sinh Vikan có độ bền cao để đảm bảo làm sạch dễ dàng và hiệu quả. Có thể được rửa ở nhiệt độ cao để loại bỏ vi trùng và vi khuẩn. Loạt sản phẩm hiệu quả Vikan bao gồm Bàn chải gat nước Vikan, Chổi Vikan, Xô Vikan, Xẻng Vikan, Bàn Chải Vikan, Muỗng Vikan, Nĩa Vikan, Sủi Vikan, Cào Vikan, Cán Vikan, Súng Vikan, Khớp nối Vikan, v.v…
– Thiết Bị Vệ Sinh An Toàn Thực Phẩm Vikan cung cấp các giải pháp đáng tin cậy để tránh lây nhiễm chéo – một động lực chính đằng sau thành công vệ sinh nghiêm ngặt theo yêu cầu, pháp luật y tế và an toàn cần thiết của thực phẩm. Chúc Đan
LGP Co., Ltd – Chúng tôi cung cấp Bình xịt bọt gồm vòi phun Vikan 93053, nổi tiếng về chất lượng và hiệu suất vượt trội trên thị trường. Sản phẩm của chúng tôi được khách hàng đánh giá cao về độ tin cậy và chất lượng tiêu chuẩn. Các sản phẩm được kiểm tra cẩn thận, mua từ các nguồn uy tín và có nhu cầu cao. Chúng tôi cung cấp trên toàn quốc với giá cả cạnh tranh. Ngoài ra, chúng tôi còn cung cấp các sản phẩm của các thương hiệu như Silvent, Vikan, Air Torque, Jumo, Yudian,…
English