Bộ dụng cụ lau dọn Vikan 521452, 1065 mm, Đen
Bộ dụng cụ lau dọn Vikan 521452, 1065 mm, Đen có công dụng làm sạch xe hiệu quả, Hỗ trợ vệ sinh bề mặt lớn, Tay cầm telescopic điều chỉnh 1060-1600 mm, Đầu bàn chải mềm chống trầy xước, Kết nối click-fit nhanh chóng, Giảm thời gian và công sức vệ sinh, Phù hợp sử dụng trong công nghiệp và dịch vụ rửa xe.
Item number: Vikan 521452– Campaign Set, 526852 + 297152C, 1065 mm, Black
Số mặt hàng: Vikan 521452 – Bộ Chiến dịch, 526852 + 297152C, 1065 mm, Đen

– Thông số Vikan :
| Country of Origin | Denmark |
| SCIP number | e49c50b5-7653-429c-b8f3-803d37b5fefc |
| Weight cardboard (Recycling symbol “20” PAP) | 0.06 kg |
| Total Tare Weight | 0.06 kg |
| Weight cardboard (Recycling symbol “20” PAP) | 0.06 kg |
| Tare total | 0.06 kg |
| Material | See materials on the individual products in the kit |
| Colour | Black |
| Box Width | 40.5 mm |
| GTIN-14 Number (Box quantity) | 15705025214525 |
| Complies with Halal and Kosher | Yes |
| GTIN-13 Number | 5705025214528 |
| Country of Origin ISO Code | DK |
| Customs Tariff Number | 96039099 |
| Box Length/Depth | 1060 mm |
| Box Height | 40.5 mm |
| Product Height | 160 mm |
| Product Width | 150 mm |
| Length/Depth | 1065 mm |
| Cubic metre | 0.02556 M3 |
| Gross Weight | 1.13 kg |
| Net Weight | 1.07 kg. |
| Box Quantity | 1 Pcs. |
| Quantity per Pallet (80 x 120 x approx.180 cm) | 140 Pcs |
– Ngoài ra, chúng tôi còn cung cấp các sản phẩm tương tự của Vikan như:
Vikan 521652 – Transport Kit, 526852 + 297452C with On/Off, Black
Vikan 521152 – Transport Campaign Kit, 2 Brushes & 1 250 mm Wipe-N-Shine, 340 mm, Black
Vikan 990052 – Transport System Starter Pack, 1325 mm
Vikan 521052 – Campaign Set, 3 Brushes, 340 mm, Black
– Hệ thống Dụng Cụ Vệ Sinh Vikan lấy an toàn thực phẩm đến cấp độ cao nhất
– Dụng Cụ Vệ Sinh Vikan đầy đủ các thiết bị làm sạch mã màu giảm thiểu nguy cơ lây nhiễm chéo giữa các khu vực khác nhau trong nhà máy và môi trường quan trọng khác về vệ sinh.
– Vikan cũng cung cấp một dịch vụ màu phân vùng miễn phí cho khách hàng. Thiếu và các công cụ bẩn, hoặc những người cần thay thế, có thể dễ dàng nhận biết, trong khi ‘mượn’ hoặc các công cụ đặt không đúng chỗ có thể được phát hiện ngay lập tức và ra khỏi khu vực.
– Vikan là một trong những nhà sản xuất hàng đầu thế giới của dụng cụ làm sạch vệ sinh tối đa. Vikan sản xuất và bán một loạt các giải pháp làm sạch để đáp ứng các nhu cầu của khách hàng và tuân thủ pháp luật theo luật định.
– Các mã màu Vikan:
– Các Dụng Cụ Vệ Sinh Vikan bao gồm trong phạm vi chín màu chủ đạo (1-hồng, 2-xanh lá, 3-xanh lam, 4-đỏ, 5-trắng, 6-vàng, 7-cam, 8-tím, 9-đen) và thêm 3 màu cơ bản khác (66-nâu, 77-xanh nhạt, 88-xám) được sản xuất sử dụng FDA vật liệu phù hợp có thể đáp ứng các yêu cầu của quy định EC 10/2011/EC.
– Tất cả các Dụng Cụ Vệ Sinh Vikan có độ bền cao để đảm bảo làm sạch dễ dàng và hiệu quả. Có thể được rửa ở nhiệt độ cao để loại bỏ vi trùng và vi khuẩn. Loạt sản phẩm hiệu quả Vikan bao gồm Bàn chải gat nước Vikan, Chổi Vikan, Xô Vikan, Xẻng Vikan, Bàn Chải Vikan, Muỗng Vikan, Nĩa Vikan, Sủi Vikan, Cào Vikan, Cán Vikan, Súng Vikan, Khớp nối Vikan, v.v…
– Thiết Bị Vệ Sinh An Toàn Thực Phẩm Vikan cung cấp các giải pháp đáng tin cậy để tránh lây nhiễm chéo – một động lực chính đằng sau thành công vệ sinh nghiêm ngặt theo yêu cầu, pháp luật y tế và an toàn cần thiết của thực phẩm. Chúc Đan
LGP Co., Ltd – Chúng tôi cung cấp Bộ dụng cụ lau dọn Vikan 521452, nổi tiếng về chất lượng và hiệu suất vượt trội trên thị trường. Sản phẩm của chúng tôi được khách hàng đánh giá cao về độ tin cậy và chất lượng tiêu chuẩn. Các sản phẩm được kiểm tra cẩn thận, mua từ các nguồn uy tín và có nhu cầu cao. Chúng tôi cung cấp trên toàn quốc với giá cả cạnh tranh. Ngoài ra, chúng tôi còn cung cấp các sản phẩm của các thương hiệu như Silvent, Vikan, Air Torque, Jumo, Yudian,…
*Liên hệ với chúng tôi:
English