Bộ hót rác Vikan 56653, có thể đóng bằng chổi, 350 mm, xanh
Là bộ dụng cụ hót rác được chế tạo chắc chắn này rất dễ sử dụng cho người dùng bằng một tay trong khi tay kia cầm chổi. Việc đổ rác cũng dễ dàng như khi sử dụng nó—nắp có thể được khóa vào đúng vị trí bằng cách ấn tay cầm về phía sau cho đến khi nghe thấy tiếng tách. Mở khóa bằng cách kéo về phía trước. Hốc nơi nắp khóa vào đúng vị trí cũng có thể được sử dụng làm tay cầm nếu người dùng cần đổ rác nặng. Khi sử dụng, mép hót rác được thiết kế để bịt kín sàn nhà nhằm ngăn rác trượt xuống dưới hót rác, ngay cả khi đặt gần tường. Hệ thống chổi liên kết và thiết kế thẳng đứng, hẹp giúp việc cất giữ trở nên dễ dàng, vì toàn bộ hệ thống có thể tự đứng vững, với chổi được giấu trong hót rác. Hót rác có thể chứa tới 0,3 lít chất lỏng.
Item number: Vikan 56653 – Dustpan set, closable with broom, 350 mm, Medium, Blue
Số mặt hàng: Vikan 56653 – Bộ hót rác, có thể đóng bằng chổi, 350 mm, Trung bình, Xanh lam
– Mã sản phẩm cùng loại: Green 56652, Blue 56653, Red 56654, White 56655, Yellow 56656, Orange 56657, Black 56659, Grey

– Thông số Vikan :
| PFAS intentionally added | No |
| Country of Origin | Denmark |
| Recycling Symbol “5”, Polypropylene (PP) | Yes |
| Design Registration No. | EU 008739098-0001-3, GB 6172672-74 |
| Complies with UK 2019 No. 704 on food contact materials | Yes |
| Weight cardboard (Recycling symbol “20” PAP) | 0.1823 kg |
| Weight bag (Recycling Symbol “4”) | 0.0477 kg |
| Total Tare Weight | 0.23 kg |
| Weight cardboard (Recycling symbol “20” PAP) | 0.1823 kg |
| Weight bag (Recycling Symbol “4” Low Density Polyethylene (LDPE) | 0.0477 kg |
| Tare total | 0.23 kg |
| Material | Anodised Aluminium;Polypropylene;Polyester (PBT);Stainless Steel (AISI 304) |
| Bristle stiffness | Medium |
| Colour | Blue |
| Box Width | 410 mm |
| Complies with REACH Regulation (EC) No. 1907/2006 | Yes |
| GTIN-14 Number (Box quantity) | 15705028033710 |
| Complies with Halal and Kosher | Yes |
| GTIN-13 Number | 5705022036703 |
| Country of Origin ISO Code | DK |
| Complies with (EC) 1935/2004 on food contact materials¹ | Yes |
| Complies with FDA Regulation CFR 21¹ | Yes |
| Complies with EU Regulation 2023/2006/EC of Good Manufacturing Practice | Yes |
| Customs Tariff Number | 96039099 |
| Box Length/Depth | 850 mm |
| Box Height | 360 mm |
| Product Height | 1120 mm |
| Product Width | 350 mm |
| Length/Depth | 160 mm |
| Cubic metre | 0.06272 M3 |
| Gross Weight | 1.8 kg |
| Net Weight | 1.574 kg. |
| Content | 9 Litre(s) |
| Max. pH-value in Usage Concentration | 10.5 pH |
| Min. pH-value in usage concentration | 2 pH |
| Box Quantity | 4 Pcs. |
| Quantity per Pallet (80 x 120 x approx.180 cm) | 40 Pcs |
| Max. cleaning temperature (Dishwasher) | 93 °C |
| Max usage temperature (food contact) | 80 °C |
| Max usage temperature (non food contact) | 100 °C |
| Min. usage temperature | -20 °C |
– Ngoài ra, chúng tôi còn cung cấp các sản phẩm tương tự của Vikan như:
Vikan 56663 Upright Dustpan and Broom Set 330 mm Medium Blue: Bộ chổi và hót rác thiết kế đứng, dễ sử dụng và lưu trữ.
Vikan 56623 Upright Dustpan 330 mm Blue: Hót rác thiết kế đứng, phù hợp với các khu vực có không gian hạn chế.
Vikan 31033 Dustpan Broom with Angled Thread 250 mm Medium Blue: Chổi hót rác với đầu chổi góc nghiêng, giúp tiếp cận dễ dàng các khu vực khó.
Vikan 70683 Broom 300 mm Medium Blue: Chổi quét 300 mm, phù hợp cho các khu vực nhỏ và vừa.
– Hệ thống Dụng Cụ Vệ Sinh Vikan lấy an toàn thực phẩm đến cấp độ cao nhất
– Dụng Cụ Vệ Sinh Vikan đầy đủ các thiết bị làm sạch mã màu giảm thiểu nguy cơ lây nhiễm chéo giữa các khu vực khác nhau trong nhà máy và môi trường quan trọng khác về vệ sinh.
– Vikan cũng cung cấp một dịch vụ màu phân vùng miễn phí cho khách hàng. Thiếu và các công cụ bẩn, hoặc những người cần thay thế, có thể dễ dàng nhận biết, trong khi ‘mượn’ hoặc các công cụ đặt không đúng chỗ có thể được phát hiện ngay lập tức và ra khỏi khu vực.
– Vikan là một trong những nhà sản xuất hàng đầu thế giới của dụng cụ làm sạch vệ sinh tối đa. Vikan sản xuất và bán một loạt các giải pháp làm sạch để đáp ứng các nhu cầu của khách hàng và tuân thủ pháp luật theo luật định.
– Các mã màu Vikan:
– Các Dụng Cụ Vệ Sinh Vikan bao gồm trong phạm vi chín màu chủ đạo (1-hồng, 2-xanh lá, 3-xanh lam, 4-đỏ, 5-trắng, 6-vàng, 7-cam, 8-tím, 9-đen) và thêm 3 màu cơ bản khác (66-nâu, 77-xanh nhạt, 88-xám) được sản xuất sử dụng FDA vật liệu phù hợp có thể đáp ứng các yêu cầu của quy định EC 10/2011/EC.
– Tất cả các Dụng Cụ Vệ Sinh Vikan có độ bền cao để đảm bảo làm sạch dễ dàng và hiệu quả. Có thể được rửa ở nhiệt độ cao để loại bỏ vi trùng và vi khuẩn. Loạt sản phẩm hiệu quả Vikan bao gồm Bàn chải gat nước Vikan, Chổi Vikan, Xô Vikan, Xẻng Vikan, Bàn Chải Vikan, Muỗng Vikan, Nĩa Vikan, Sủi Vikan, Cào Vikan, Cán Vikan, Súng Vikan, Khớp nối Vikan, v.v…
– Thiết Bị Vệ Sinh An Toàn Thực Phẩm Vikan cung cấp các giải pháp đáng tin cậy để tránh lây nhiễm chéo – một động lực chính đằng sau thành công vệ sinh nghiêm ngặt theo yêu cầu, pháp luật y tế và an toàn cần thiết của thực phẩm. Chúc Đan
LGP Co., Ltd – Chúng tôi cung cấp Bộ hót rác Vikan 56653, nổi tiếng về chất lượng và hiệu suất vượt trội trên thị trường. Sản phẩm của chúng tôi được khách hàng đánh giá cao về độ tin cậy và chất lượng tiêu chuẩn. Các sản phẩm được kiểm tra cẩn thận, mua từ các nguồn uy tín và có nhu cầu cao. Chúng tôi cung cấp trên toàn quốc với giá cả cạnh tranh. Ngoài ra, chúng tôi còn cung cấp các sản phẩm của các thương hiệu như Silvent, Vikan, Air Torque, Jumo, Yudian,…
English