Bộ vệ sinh gồm 3 chổi Vikan 53623, 150mm, xanh
Bộ vệ sinh gồm 3 chổi Vikan 53623, 150mm, xanh. là bộ dụng cụ lý tưởng để vệ sinh các vòi phun và van rất nhỏ trong các thiết bị như máy pha cà phê, máy làm nước ép, máy làm đá mềm và máy làm sữa chua đông lạnh. Bộ vệ sinh ba món này đi kèm với các chổi Ø2 mm, Ø6 mm và Ø6 mm.
Item number: Vikan 53623 – Cleaning set w/3 Brushes, Ø2, Ø6, Ø6 mm, 150 mm, Soft, Blue
Số mặt hàng: Vikan 53623 – Bộ vệ sinh gồm 3 chổi, Ø2, Ø6, Ø6 mm, 150 mm, Mềm, Màu xanh

– Mã sản phẩm cùng loại: Red 53624, White 53625
– Thông số Vikan :
| PFAS intentionally added | No |
| Country of Origin | Cambodia |
| Complies with UK 2019 No. 704 on food contact materials | Yes |
| Weight bag (Recycling Symbol “4”) | 0.0018 kg |
| Total Tare Weight | 0.0018 kg |
| Weight bag (Recycling Symbol “4” Low Density Polyethylene (LDPE) | 0.0018 kg |
| Tare total | 0.0018 kg |
| Material | Polyester (PBT);Stainless Steel (AISI 304) |
| Bristle stiffness | Soft |
| Colour | Blue |
| Box Width | 90 mm |
| Complies with REACH Regulation (EC) No. 1907/2006 | Yes |
| GTIN-14 Number (Box quantity) | 15705028016591 |
| Complies with Halal and Kosher | Yes |
| UNSPSC Code | 27113002 |
| GTIN-13 Number | 5705022016606 |
| Country of Origin ISO Code | KH |
| Complies with (EC) 1935/2004 on food contact materials¹ | Yes |
| Complies with FDA Regulation CFR 21¹ | Yes |
| Complies with EU Regulation 2023/2006/EC of Good Manufacturing Practice | Yes |
| Customs Tariff Number | 96039099 |
| Box Length/Depth | 150 mm |
| Box Height | 10 mm |
| Length/Depth | 150 mm |
| Gross Weight | 0.01 kg |
| Net Weight | 0.01 kg. |
| Max. pH-value in Usage Concentration | 10.5 pH |
| Min. pH-value in usage concentration | 2 pH |
| Box Quantity | 10 Pcs. |
| Quantity per Pallet (80 x 120 x approx.180 cm) | 9880 Pcs |
| Max. cleaning temperature (Dishwasher) | 93 °C |
| Max. drying temperature | 100 °C |
| Max usage temperature (food contact) | 100 °C |
| Max usage temperature (non food contact) | 100 °C |
| Min. usage temperature | -20 °C |
| Recommended sterilisation temperature (Autoclave) | 121 °C |
– Ngoài ra, chúng tôi còn cung cấp các sản phẩm tương tự của Vikan như:
Vikan 53623 – Cleaning set w/3 Brushes, Ø2, Ø6, Ø6 mm, 150 mm, Soft, Blue
Vikan 53635 – Tube Brush, Ø9 mm, 370 mm, Medium, White
Vikan 53625 – Cleaning set w/3 Brushes, Ø2, Ø6, Ø6 mm, 150 mm, Soft, White
Vikan 53584 – Brush Kit for Soft-ice Machines, Red
Vikan 53575 – Brush Kit for Soft-ice Machines, White
– Hệ thống Dụng Cụ Vệ Sinh Vikan lấy an toàn thực phẩm đến cấp độ cao nhất
– Dụng Cụ Vệ Sinh Vikan đầy đủ các thiết bị làm sạch mã màu giảm thiểu nguy cơ lây nhiễm chéo giữa các khu vực khác nhau trong nhà máy và môi trường quan trọng khác về vệ sinh.
– Vikan cũng cung cấp một dịch vụ màu phân vùng miễn phí cho khách hàng. Thiếu và các công cụ bẩn, hoặc những người cần thay thế, có thể dễ dàng nhận biết, trong khi ‘mượn’ hoặc các công cụ đặt không đúng chỗ có thể được phát hiện ngay lập tức và ra khỏi khu vực.
– Vikan là một trong những nhà sản xuất hàng đầu thế giới của dụng cụ làm sạch vệ sinh tối đa. Vikan sản xuất và bán một loạt các giải pháp làm sạch để đáp ứng các nhu cầu của khách hàng và tuân thủ pháp luật theo luật định.
– Các mã màu Vikan:
– Các Dụng Cụ Vệ Sinh Vikan bao gồm trong phạm vi chín màu chủ đạo (1-hồng, 2-xanh lá, 3-xanh lam, 4-đỏ, 5-trắng, 6-vàng, 7-cam, 8-tím, 9-đen) và thêm 3 màu cơ bản khác (66-nâu, 77-xanh nhạt, 88-xám) được sản xuất sử dụng FDA vật liệu phù hợp có thể đáp ứng các yêu cầu của quy định EC 10/2011/EC.
– Tất cả các Dụng Cụ Vệ Sinh Vikan có độ bền cao để đảm bảo làm sạch dễ dàng và hiệu quả. Có thể được rửa ở nhiệt độ cao để loại bỏ vi trùng và vi khuẩn. Loạt sản phẩm hiệu quả Vikan bao gồm Bàn chải gat nước Vikan, Chổi Vikan, Xô Vikan, Xẻng Vikan, Bàn Chải Vikan, Muỗng Vikan, Nĩa Vikan, Sủi Vikan, Cào Vikan, Cán Vikan, Súng Vikan, Khớp nối Vikan, v.v…
– Thiết Bị Vệ Sinh An Toàn Thực Phẩm Vikan cung cấp các giải pháp đáng tin cậy để tránh lây nhiễm chéo – một động lực chính đằng sau thành công vệ sinh nghiêm ngặt theo yêu cầu, pháp luật y tế và an toàn cần thiết của thực phẩm. Chúc Đan
LGP Co., Ltd – Chúng tôi cung cấp Bộ vệ sinh gồm 3 chổi Vikan 53623, nổi tiếng về chất lượng và hiệu suất vượt trội trên thị trường. Sản phẩm của chúng tôi được khách hàng đánh giá cao về độ tin cậy và chất lượng tiêu chuẩn. Các sản phẩm được kiểm tra cẩn thận, mua từ các nguồn uy tín và có nhu cầu cao. Chúng tôi cung cấp trên toàn quốc với giá cả cạnh tranh. Ngoài ra, chúng tôi còn cung cấp các sản phẩm của các thương hiệu như Silvent, Vikan, Air Torque, Jumo, Yudian,…
*Liên hệ với chúng tôi:
English