Bộ vòi phun Vikan 9378 cho 9303x và 9305x (0,4-10%)
Bộ vòi phun Vikan 9378 được thiết kế cho máy phun bọt 9303x và 9305x, trạm vệ sinh, thiết bị định lượng, kim phun và ống hút hóa chất. Bộ sản phẩm làm từ nhựa PP tái chế (mã 5), cho phép điều chỉnh liều lượng hóa chất từ 0,4% đến 10% thông qua các màu sắc khác nhau, giúp kiểm soát chính xác và tối ưu hiệu quả vệ sinh. Đây là phụ kiện thiết yếu để duy trì hiệu suất và an toàn trong quá trình làm sạch chuyên nghiệp.
Item number: Vikan 9378 – Set of nozzles for 9303x and 9305x (0.4-10%)
Số mặt hàng: Vikan 9378 – Bộ vòi phun Vikan 9378 cho 9303x và 9305x (0,4-10%)
– Mã sản phẩm cùng loại: Vikan 9378

– Thông số Vikan :
| Country of Origin | Denmark |
| Recycling Symbol “5”, Polypropylene (PP) | Yes |
| Complies with UK 2019 No. 704 on food contact materials | No |
| Weight cardboard (Recycling symbol “20” PAP) | 0.005 kg |
| Total Tare Weight | 0.005 kg |
| Weight cardboard (Recycling symbol “20” PAP) | 0.005 kg |
| Tare total | 0.005 kg |
| Material | Polypropylene |
| Box Width | 0 mm |
| Complies with REACH Regulation (EC) No. 1907/2006 | Yes |
| GTIN-14 Number (Box quantity) | 15705020093781 |
| Complies with Halal and Kosher | Yes |
| GTIN-13 Number | 5705020093784 |
| Country of Origin ISO Code | DK |
| Complies with EU Regulation 2023/2006/EC of Good Manufacturing Practice | Yes |
| Customs Tariff Number | 84818099 |
| Box Length/Depth | 0 mm |
| Box Height | 0 mm |
| Product Height | 12 mm |
| Product Width | 35 mm |
| Length/Depth | 75 mm |
| Cubic metre | 0.000032 M3 |
| Gross Weight | 0.06 kg |
| Net Weight | 0.05 kg. |
| Max. pH-value in Usage Concentration | 11 pH |
| Min. pH-value in usage concentration | 2 pH |
| Box Quantity | 1 Pcs. |
| Quantity per Pallet (80 x 120 x approx.180 cm) | 16800 Pcs |
– Ngoài ra, chúng tôi còn cung cấp các sản phẩm tương tự của Vikan như:
Vikan 41964 – UST Hand Brush w/ Long Handle, 395 mm, Hard, Red
Vikan 41794 – UST Hand Brush w/ Short Handle, 260 mm, Hard, Red
Vikan 45814 – UST Bench Brush, 330 mm, Soft, Red
Vikan 45854 – UST Bench Brush, 330 mm, Medium, Red
Vikan 31714 – UST Broom, 400 mm, Soft, Red
Vikan 31734 – UST Broom, 400 mm, Medium, Red
Vikan 70644 – UST Deck Scrub, 400 mm, Hard, Red
– Hệ thống Dụng Cụ Vệ Sinh Vikan lấy an toàn thực phẩm đến cấp độ cao nhất
– Dụng Cụ Vệ Sinh Vikan đầy đủ các thiết bị làm sạch mã màu giảm thiểu nguy cơ lây nhiễm chéo giữa các khu vực khác nhau trong nhà máy và môi trường quan trọng khác về vệ sinh.
– Vikan cũng cung cấp một dịch vụ màu phân vùng miễn phí cho khách hàng. Thiếu và các công cụ bẩn, hoặc những người cần thay thế, có thể dễ dàng nhận biết, trong khi ‘mượn’ hoặc các công cụ đặt không đúng chỗ có thể được phát hiện ngay lập tức và ra khỏi khu vực.
– Vikan là một trong những nhà sản xuất hàng đầu thế giới của dụng cụ làm sạch vệ sinh tối đa. Vikan sản xuất và bán một loạt các giải pháp làm sạch để đáp ứng các nhu cầu của khách hàng và tuân thủ pháp luật theo luật định.
– Các mã màu Vikan:
– Các Dụng Cụ Vệ Sinh Vikan bao gồm trong phạm vi chín màu chủ đạo (1-hồng, 2-xanh lá, 3-xanh lam, 4-đỏ, 5-trắng, 6-vàng, 7-cam, 8-tím, 9-đen) và thêm 3 màu cơ bản khác (66-nâu, 77-xanh nhạt, 88-xám) được sản xuất sử dụng FDA vật liệu phù hợp có thể đáp ứng các yêu cầu của quy định EC 10/2011/EC.
– Tất cả các Dụng Cụ Vệ Sinh Vikan có độ bền cao để đảm bảo làm sạch dễ dàng và hiệu quả. Có thể được rửa ở nhiệt độ cao để loại bỏ vi trùng và vi khuẩn. Loạt sản phẩm hiệu quả Vikan bao gồm Bàn chải gat nước Vikan, Chổi Vikan, Xô Vikan, Xẻng Vikan, Bàn Chải Vikan, Muỗng Vikan, Nĩa Vikan, Sủi Vikan, Cào Vikan, Cán Vikan, Súng Vikan, Khớp nối Vikan, v.v…
– Thiết Bị Vệ Sinh An Toàn Thực Phẩm Vikan cung cấp các giải pháp đáng tin cậy để tránh lây nhiễm chéo – một động lực chính đằng sau thành công vệ sinh nghiêm ngặt theo yêu cầu, pháp luật y tế và an toàn cần thiết của thực phẩm.
M.s Luong
LGP Co., Ltd – Chúng tôi cung cấp Bộ vòi phun Vikan 9378, nổi tiếng về chất lượng và hiệu suất vượt trội trên thị trường. Sản phẩm của chúng tôi được khách hàng đánh giá cao về độ tin cậy và chất lượng tiêu chuẩn. Các sản phẩm được kiểm tra cẩn thận, mua từ các nguồn uy tín và có nhu cầu cao. Chúng tôi cung cấp trên toàn quốc với giá cả cạnh tranh. Ngoài ra, chúng tôi còn cung cấp các sản phẩm của các thương hiệu như Silvent, Vikan, Air Torque, Jumo, Yudian,…
English