Chà sàn, Vikan 116000, 250 mm, Trung bình, Gỗ
Chà sàn, Vikan 116000 sử dụng Deck Scrub để làm sạch khu vực gần tường một cách hiệu quả. Các sợi cọ dài và mềm mại giúp dễ dàng tiếp cận những góc nhỏ, khe hẹp mà các loại chổi thông thường khó với tới. Thiết kế đặc biệt này đảm bảo làm sạch sâu, loại bỏ bụi bẩn bám cứng đầu ở mọi ngóc ngách. Giúp bề mặt sàn luôn sáng sạch và giữ được độ bền lâu dài.
Item number: Vikan 116000 – Deck Scrub, FSC™ 100% PBN-COC-059222, 250 mm, Medium, Wood
Số mặt hàng: Vikan 116000 – Chà sàn, FSC™ 100% PBN-COC-059222, 250 mm, Trung bình, Gỗ

– Thông số Vikan 116000:
| Country of Origin | Denmark |
| Recycled Material Content | Yes |
| FSC™ 100% PBN-COC-059222 | Yes |
| Recycled Material Content, Percentage | 14 % |
| Visible bristle length | 33 mm |
| Weight cardboard (Recycling symbol “20” PAP) | 0.003 kg |
| Total Tare Weight | 0.003 kg |
| Connection | Threaded |
| Weight cardboard (Recycling symbol “20” PAP) | 0.003 kg |
| Tare total | 0.003 kg |
| Material | Wood;Horse tail hair;Coconut Fibre;Tampico Fibre;Copper-plated steel;Polyamide (regenerated material) |
| Bristle stiffness | Medium |
| Colour | Wood |
| Box Width | 250 mm |
| Complies with REACH Regulation (EC) No. 1907/2006 | Yes |
| GTIN-14 Number (Box quantity) | 15705021160000 |
| GTIN-13 Number | 5705021160003 |
| Country of Origin ISO Code | DK |
| Customs Tariff Number | 96039091 |
| Box Length/Depth | 335 mm |
| Box Height | 130 mm |
| Product Height | 120 mm |
| Product Width | 80 mm |
| Length/Depth | 250 mm |
| Cubic metre | 0.0024 M3 |
| Gross Weight | 0.28 kg |
| Net Weight | 0.28 kg. |
| Box Quantity | 5 Pcs. |
| Quantity per Pallet (80 x 120 x approx.180 cm) | 585 Pcs |
| Connection | Threaded |
English