Chất tẩy rửa, Vikan 0810, 460 mm, Cứng, Gỗ
Chất tẩy rửa, Vikan 0810 để làm sạch ủng và giày, Boot Cleaner chắc chắn này được làm từ thép mạ kẽm với bàn chải gỗ và PVC.
Item number: Vikan – Boot cleaner, FSC™ 100% PBN-COC-059222, 460 mm, Hard, Wood
Số mặt hàng: Vikan – Chất tẩy rửa khởi động, FSC™ 100% PBN-COC-059222, 460 mm, Cứng, Gỗ

– Thông số Vikan 0810:
| Country of Origin | Denmark |
| Recycled Material Content | Yes |
| FSC™ 100% PBN-COC-059222 | Yes |
| Recycled Material Content, Percentage | 74 % |
| Visible bristle length | 95 mm |
| Weight cardboard (Recycling symbol “20” PAP) | 0.316 kg |
| Total Tare Weight | 0.316 kg |
| Weight cardboard (Recycling symbol “20” PAP) | 0.316 kg |
| Tare total | 0.316 kg |
| Material | PVC;Wood;Copper-plated steel;Galvanized steel (S235) |
| Bristle stiffness | Hard |
| Colour | Wood |
| Box Width | 370 mm |
| Complies with REACH Regulation (EC) No. 1907/2006 | Yes |
| GTIN-14 Number (Box quantity) | 5705020008108 |
| GTIN-13 Number | 5705020008108 |
| Country of Origin ISO Code | DK |
| Customs Tariff Number | 96039099 |
| Box Length/Depth | 490 mm |
| Box Height | 155 mm |
| Product Height | 150 mm |
| Product Width | 315 mm |
| Length/Depth | 460 mm |
| Cubic metre | 0.021735 M3 |
| Gross Weight | 6.24 kg |
| Net Weight | 5.92 kg. |
| Box Quantity | 1 Pcs. |
| Quantity per Pallet (80 x 120 x approx.180 cm) | 34 Pcs |
** Ngoài ra, chúng tôi còn cung cấp các sản phẩm tương tự của Vikan như:
Vikan 0810 – Boot Cleaner, 460 mm, Hard, gỗ, khung thép mạ kẽm
Vikan 0811 – Bàn chải thay thế cho Vikan 0810, 320 mm, Hard, gỗ
Vikan 38944 – XL Hand Brush, 230 mm, Very Hard, red
Vikan 38945 – XL Hand Brush, 230 mm, Very Hard, yellow
Vikan 38946 – XL Hand Brush, 230 mm, Very Hard, green
Vikan 38947 – XL Hand Brush, 230 mm, Very Hard, white
Vikan 38942 – XL Hand Brush, 230 mm, Hard, blue
Vikan 38941 – XL Hand Brush, 230 mm, Medium, blue
Vikan 38940 – XL Hand Brush, 230 mm, Soft, blue
Vikan 3892 – Hand Brush XL, 240 mm, Very Hard (nhiều màu)
Vikan 38923 – Scrubbing Brush, 260 mm, Stiff, blue
Vikan 3885 – Hand Scrub Brush, 225 mm, Hard – thiết kế nhỏ gọn
Vikan 4192 – Narrow Hand Brush, 205 mm, Medium – chuyên cho kẽ hẹp
** Hệ thống Dụng Cụ Vệ Sinh Vikan lấy an toàn thực phẩm đến cấp độ cao nhất
– Dụng Cụ Vệ Sinh Vikan đầy đủ các thiết bị làm sạch mã màu giảm thiểu nguy cơ lây nhiễm chéo giữa các khu vực khác nhau trong nhà máy và môi trường quan trọng khác về vệ sinh.
– Vikan cũng cung cấp một dịch vụ màu phân vùng miễn phí cho khách hàng. Thiếu và các công cụ bẩn, hoặc những người cần thay thế, có thể dễ dàng nhận biết, trong khi ‘mượn’ hoặc các công cụ đặt không đúng chỗ có thể được phát hiện ngay lập tức và ra khỏi khu vực.
– Vikan là một trong những nhà sản xuất hàng đầu thế giới của dụng cụ làm sạch vệ sinh tối đa. Vikan sản xuất và bán một loạt các giải pháp làm sạch để đáp ứng các nhu cầu của khách hàng và tuân thủ pháp luật theo luật định.
** Các mã màu Vikan:
– Các Dụng Cụ Vệ Sinh Vikan bao gồm trong phạm vi chín màu chủ đạo (1-hồng, 2-xanh lá, 3-xanh lam, 4-đỏ, 5-trắng, 6-vàng, 7-cam, 8-tím, 9-đen) và thêm 3 màu cơ bản khác (66-nâu, 77-xanh nhạt, 88-xám) được sản xuất sử dụng FDA vật liệu phù hợp có thể đáp ứng các yêu cầu của quy định EC 10/2011/EC.
– Tất cả các Dụng Cụ Vệ Sinh Vikan có độ bền cao để đảm bảo làm sạch dễ dàng và hiệu quả. Có thể được rửa ở nhiệt độ cao để loại bỏ vi trùng và vi khuẩn. Loạt sản phẩm hiệu quả Vikan bao gồm Bàn chải gat nước Vikan, Chổi Vikan, Xô Vikan, Xẻng Vikan, Bàn Chải Vikan, Muỗng Vikan, Nĩa Vikan, Sủi Vikan, Cào Vikan, Cán Vikan, Súng Vikan, Khớp nối Vikan, v.v…
– Thiết Bị Vệ Sinh An Toàn Thực Phẩm Vikan cung cấp các giải pháp đáng tin cậy để tránh lây nhiễm chéo – một động lực chính đằng sau thành công vệ sinh nghiêm ngặt theo yêu cầu, pháp luật y tế và an toàn cần thiết của thực phẩm.
Ms Tram
LGP Co., Ltd – Chúng tôi cung cấp Chất tẩy rửa, Vikan 0810, nổi tiếng về chất lượng và hiệu suất vượt trội trên thị trường. Sản phẩm của chúng tôi được khách hàng đánh giá cao về độ tin cậy và chất lượng tiêu chuẩn. Các sản phẩm được kiểm tra cẩn thận, mua từ các nguồn uy tín và có nhu cầu cao. Chúng tôi cung cấp trên toàn quốc với giá cả cạnh tranh. Ngoài ra, chúng tôi còn cung cấp các sản phẩm của các thương hiệu như Silvent, Vikan, Air Torque, Jumo, Yudian,…
*Liên hệ với chúng tôi:
English