Chổi cọ bồn cầu Vikan 5047, 400 mm, Trắng
Chổi cọ bồn cầu Vikan 5047, 400 mm, Trắng. Chổi cọ bồn cầu và giá đựng.Dùng vệ sinh bồn cầu và phần viền khó chạm tới, lông Medium chải sạch hiệu quả mà không trầy xước bề mặt, thân bàn chải dài 400 mm dễ thao tác và an toàn, màu trắng giúp quan sát độ sạch và phân biệt dụng cụ.
Item number: Vikan 5047 – Toilet Brush, 400 mm, Medium, White
Số mặt hàng: Vikan 5047 – Chổi cọ bồn cầu, 400 mm, Trung bình, Trắng

– Thông số Vikan :
| PFAS intentionally added | No |
| Country of Origin | Italy |
| Recycled Material Content | Yes |
| Recycled Material Content, Percentage | 100 % |
| Visible bristle length | 25 mm |
| Weight cardboard (Recycling symbol “20” PAP) | 0.03 kg |
| Total Tare Weight | 0.03 kg |
| Weight cardboard (Recycling symbol “20” PAP) | 0.03 kg |
| Tare total | 0.03 kg |
| Material | Polypropylene (regenerated material) |
| Bristle stiffness | Medium |
| Colour | White |
| Box Width | 290 mm |
| Complies with REACH Regulation (EC) No. 1907/2006 | Yes |
| GTIN-14 Number (Box quantity) | 15705028038500 |
| UNSPSC Code | 47131608 |
| GTIN-13 Number | 5705022038493 |
| Country of Origin ISO Code | IT |
| Customs Tariff Number | 96039091 |
| Box Length/Depth | 380 mm |
| Box Height | 265 mm |
| Product Height | 125 mm |
| Product Width | 125 mm |
| Product Diameter | 74 mm |
| Length/Depth | 400 mm |
| Cubic metre | 0.00625 M3 |
| Gross Weight | 0.17 kg |
| Net Weight | 0.14 kg. |
| Box Quantity | 12 Pcs. |
| Quantity per Pallet (80 x 120 x approx.180 cm) | 768 Pcs |
| Max. cleaning temperature (Dishwasher) | 93 °C |
– Ngoài ra, chúng tôi còn cung cấp các sản phẩm tương tự của Vikan như:
Vikan 50515 – Toilet Brush w/Holder & Wall Bracket, 720 mm, Medium, White
Vikan 5056 – Toilet Brush w/Rim Brush, 400 mm, Medium, Grey
Vikan 5045 – Toilet Brush, 400 mm, Medium, White
– Hệ thống Dụng Cụ Vệ Sinh Vikan lấy an toàn thực phẩm đến cấp độ cao nhất
– Dụng Cụ Vệ Sinh Vikan đầy đủ các thiết bị làm sạch mã màu giảm thiểu nguy cơ lây nhiễm chéo giữa các khu vực khác nhau trong nhà máy và môi trường quan trọng khác về vệ sinh.
– Vikan cũng cung cấp một dịch vụ màu phân vùng miễn phí cho khách hàng. Thiếu và các công cụ bẩn, hoặc những người cần thay thế, có thể dễ dàng nhận biết, trong khi ‘mượn’ hoặc các công cụ đặt không đúng chỗ có thể được phát hiện ngay lập tức và ra khỏi khu vực.
– Vikan là một trong những nhà sản xuất hàng đầu thế giới của dụng cụ làm sạch vệ sinh tối đa. Vikan sản xuất và bán một loạt các giải pháp làm sạch để đáp ứng các nhu cầu của khách hàng và tuân thủ pháp luật theo luật định.
– Các mã màu Vikan:
– Các Dụng Cụ Vệ Sinh Vikan bao gồm trong phạm vi chín màu chủ đạo (1-hồng, 2-xanh lá, 3-xanh lam, 4-đỏ, 5-trắng, 6-vàng, 7-cam, 8-tím, 9-đen) và thêm 3 màu cơ bản khác (66-nâu, 77-xanh nhạt, 88-xám) được sản xuất sử dụng FDA vật liệu phù hợp có thể đáp ứng các yêu cầu của quy định EC 10/2011/EC.
– Tất cả các Dụng Cụ Vệ Sinh Vikan có độ bền cao để đảm bảo làm sạch dễ dàng và hiệu quả. Có thể được rửa ở nhiệt độ cao để loại bỏ vi trùng và vi khuẩn. Loạt sản phẩm hiệu quả Vikan bao gồm Bàn chải gat nước Vikan, Chổi Vikan, Xô Vikan, Xẻng Vikan, Bàn Chải Vikan, Muỗng Vikan, Nĩa Vikan, Sủi Vikan, Cào Vikan, Cán Vikan, Súng Vikan, Khớp nối Vikan, v.v…
– Thiết Bị Vệ Sinh An Toàn Thực Phẩm Vikan cung cấp các giải pháp đáng tin cậy để tránh lây nhiễm chéo – một động lực chính đằng sau thành công vệ sinh nghiêm ngặt theo yêu cầu, pháp luật y tế và an toàn cần thiết của thực phẩm. Chúc Đan
LGP Co., Ltd – Chúng tôi cung cấp Chổi cọ bồn cầu Vikan 5047, nổi tiếng về chất lượng và hiệu suất vượt trội trên thị trường. Sản phẩm của chúng tôi được khách hàng đánh giá cao về độ tin cậy và chất lượng tiêu chuẩn. Các sản phẩm được kiểm tra cẩn thận, mua từ các nguồn uy tín và có nhu cầu cao. Chúng tôi cung cấp trên toàn quốc với giá cả cạnh tranh. Ngoài ra, chúng tôi còn cung cấp các sản phẩm của các thương hiệu như Silvent, Vikan, Air Torque, Jumo, Yudian,…
English