Ống hút Vikan 93175 cho kim phun, 93139 & 93149, 220 mm, trắng
Ống hút Vikan 93175 được thiết kế để kết nối với injector (mẫu 93139 & 93149), đảm nhận chức năng hút dung dịch (hóa chất, chất hoạt động bề mặt, dung dịch tạo bọt) từ bình chứa vào hệ thống phun. Với màng lọc tích hợp, nó ngăn rác và cặn lớn vào injector, giúp bảo vệ các van và đầu phun khỏi tắc nghẽn. Chiều dài 220 mm giúp linh hoạt khi lắp đặt trong không gian hạn chế hoặc vị trí sâu so với bình chứa. Vật liệu PVC của ống có khả năng chịu áp lực trong phạm vi hoạt động (2-10 bar) nên đảm bảo ổn định khi hệ thống chạy. Nhờ có ống hút này, hệ thống foam dosing hoạt động hiệu quả hơn, giảm sự hao hụt dung dịch và đảm bảo độ đồng đều của hỗn hợp trước khi phun.
Item number: Vikan 93175 – Suction hose for injector, 93139 & 93149, 220 mm, White
Số mặt hàng: Vikan 93175 – Ống hút cho kim phun, 93139 & 93149, 220 mm, Màu trắng

– Thông số Vikan:
| Country of Origin | Taiwan |
| Complies with UK 2019 No. 704 on food contact materials | No |
| Weight cardboard (Recycling symbol “20” PAP) | 0.0092 kg |
| Total Tare Weight | 0.0092 kg |
| Weight cardboard (Recycling symbol “20” PAP) | 0.0092 kg |
| Tare total | 0.0092 kg |
| Max. bars pressure | 10 Bar |
| Material | PVC |
| Min. Bars pressure | 2 Bar |
| Colour | White |
| Complies with REACH Regulation (EC) No. 1907/2006 | Yes |
| GTIN-14 Number (Box quantity) | 15705020931755 |
| Complies with Halal and Kosher | Yes |
| GTIN-13 Number | 5705020931758 |
| Country of Origin ISO Code | TW |
| Complies with EU Regulation 2023/2006/EC of Good Manufacturing Practice | Yes |
| Customs Tariff Number | 84818099 |
| Box Width | 175 mm |
| Box Length/Depth | 255 mm |
| Box Height | 70 mm |
| Product Height | 10 mm |
| Product Width | 100 mm |
| Length/Depth | 220 mm |
| Cubic metre | 0.00022 M3 |
| Gross Weight | 0.03 kg |
| Net Weight | 0.02 kg. |
| Max. pH-value in Usage Concentration | 11 pH |
| Min. pH-value in usage concentration | 2 pH |
| Box Quantity | 10 Pcs. |
| Quantity per Pallet (80 x 120 x approx.180 cm) | 4800 Pcs |
| Max usage temperature (food contact) | 60 °C |
| Min. usage temperature | 5 °C |
– Ngoài ra, chúng tôi còn cung cấp các sản phẩm tương tự của Vikan như:
Vikan 93139 — Ergo injector with suction hose
Vikan 93149 — Injector with suction hose
Vikan 93103 — Spare container 1.4 Litre
Vikan 93113 — Spare container 2.5 Litre
Vikan 93033 — Foam sprayer 2.5 Litre
Vikan 93053 — Foam sprayer 1.4 Litre
Vikan 93209 — Combi watergun for foam sprayer
– Hệ thống Dụng Cụ Vệ Sinh Vikan lấy an toàn thực phẩm đến cấp độ cao nhất
– Dụng Cụ Vệ Sinh Vikan đầy đủ các thiết bị làm sạch mã màu giảm thiểu nguy cơ lây nhiễm chéo giữa các khu vực khác nhau trong nhà máy và môi trường quan trọng khác về vệ sinh.
– Vikan cũng cung cấp một dịch vụ màu phân vùng miễn phí cho khách hàng. Thiếu và các công cụ bẩn, hoặc những người cần thay thế, có thể dễ dàng nhận biết, trong khi ‘mượn’ hoặc các công cụ đặt không đúng chỗ có thể được phát hiện ngay lập tức và ra khỏi khu vực.
– Vikan là một trong những nhà sản xuất hàng đầu thế giới của dụng cụ làm sạch vệ sinh tối đa. Vikan sản xuất và bán một loạt các giải pháp làm sạch để đáp ứng các nhu cầu của khách hàng và tuân thủ pháp luật theo luật định.
– Các mã màu Vikan:
– Các Dụng Cụ Vệ Sinh Vikan bao gồm trong phạm vi chín màu chủ đạo (1-hồng, 2-xanh lá, 3-xanh lam, 4-đỏ, 5-trắng, 6-vàng, 7-cam, 8-tím, 9-đen) và thêm 3 màu cơ bản khác (66-nâu, 77-xanh nhạt, 88-xám) được sản xuất sử dụng FDA vật liệu phù hợp có thể đáp ứng các yêu cầu của quy định EC 10/2011/EC.
– Tất cả các Dụng Cụ Vệ Sinh Vikan có độ bền cao để đảm bảo làm sạch dễ dàng và hiệu quả. Có thể được rửa ở nhiệt độ cao để loại bỏ vi trùng và vi khuẩn. Loạt sản phẩm hiệu quả Vikan bao gồm Bàn chải gat nước Vikan, Chổi Vikan, Xô Vikan, Xẻng Vikan, Bàn Chải Vikan, Muỗng Vikan, Nĩa Vikan, Sủi Vikan, Cào Vikan, Cán Vikan, Súng Vikan, Khớp nối Vikan, v.v…
– Thiết Bị Vệ Sinh An Toàn Thực Phẩm Vikan cung cấp các giải pháp đáng tin cậy để tránh lây nhiễm chéo – một động lực chính đằng sau thành công vệ sinh nghiêm ngặt theo yêu cầu, pháp luật y tế và an toàn cần thiết của thực phẩm. Chúc Đan
LGP Co., Ltd – Chúng tôi cung cấp Ống hút Vikan 93175, nổi tiếng về chất lượng và hiệu suất vượt trội trên thị trường. Sản phẩm của chúng tôi được khách hàng đánh giá cao về độ tin cậy và chất lượng tiêu chuẩn. Các sản phẩm được kiểm tra cẩn thận, mua từ các nguồn uy tín và có nhu cầu cao. Chúng tôi cung cấp trên toàn quốc với giá cả cạnh tranh. Ngoài ra, chúng tôi còn cung cấp các sản phẩm của các thương hiệu như Silvent, Vikan, Air Torque, Jumo, Yudian,…
English