Ống nước nóng Vikan 93363, 1/2″ (Q), 15000 mm, xanh
Ống nước nóng Vikan 93363 được thiết kế để dẫn nước nóng lên đến 70 °C, rất phù hợp cho các quá trình vệ sinh, rửa trong nhà xưởng, bếp công nghiệp hoặc khu sản xuất. Với kết nối nhanh 1/2″ Q ở cả hai đầu, người dùng có thể lắp đặt hoặc thay thế dễ dàng mà không cần dụng cụ phức tạp. Ống chịu được áp lực lên đến 20 bar, đảm bảo hoạt động ổn định ngay cả khi dòng nước mạnh hoặc áp lực dao động. Màu xanh dương giúp phân biệt rõ với ống lạnh hoặc các hệ thống khác, hỗ trợ quản lý màu sắc trong môi trường sản xuất. Ngoài ra, ống có khả năng làm việc trong môi trường có pH từ 2 đến 11, cho phép sử dụng chung với các dung dịch làm sạch nhẹ mà không làm hư hại sản phẩm.
Item number: Vikan 93363 – Hot Water Hose, 1/2″ (Q), 15000 mm, Blue
Số mặt hàng: Vikan 93363 – Ống nước nóng, 1/2″ (Q), 15000 mm, Màu xanh lam

– Thông số Vikan:
| Country of Origin | France |
| Complies with UK 2019 No. 704 on food contact materials | No |
| Plastic Packaging (Recycling Symbol “4”) | 0.02 kg |
| Total Tare Weight | 0.02 kg |
| Weight bag (Recycling Symbol “4” Low Density Polyethylene (LDPE) | 0.02 kg |
| Tare total | 0.02 kg |
| Max. bars pressure | 20 Bar |
| Couplings Size | 1/2 “ |
| Material | PVC;Chromium-plated brass |
| Colour | Blue |
| Complies with REACH Regulation (EC) No. 1907/2006 | Yes |
| Complies with Halal and Kosher | Yes |
| GTIN-13 Number | 5705020933639 |
| Country of Origin ISO Code | FR |
| Customs Tariff Number | 39173300 |
| Box Width | 350 mm |
| Box Length/Depth | 360 mm |
| Box Height | 110 mm |
| Product Height | 110 mm |
| Product Width | 350 mm |
| Hose Length | 15000 mm |
| Length/Depth | 360 mm |
| Cubic metre | 0.01386 M3 |
| Gross Weight | 3.87 kg |
| Net Weight | 3.85 kg. |
| Max. pH-value in Usage Concentration | 11 pH |
| Min. pH-value in usage concentration | 2 pH |
| Box Quantity | 1 Pcs. |
| Quantity per Pallet (80 x 120 x approx.180 cm) | 54 Pcs |
| Max. cleaning temperature (Dishwasher) | 70 °C |
| Max usage temperature (non food contact) | 70 °C |
| Min. usage temperature | 5 °C |
– Ngoài ra, chúng tôi còn cung cấp các sản phẩm tương tự của Vikan như:
Vikan 93353 – Hot Water Hose 1/2″ Q 10 000 mm
Vikan 93363 – Hot Water Hose 1/2″ Q 15 000 mm
Vikan 93373 – Hot Water Hose 1/2″ Q 20 000 mm
Vikan 93315 – Cold Water Hose 1/2″ (mã sản phẩm ống nước lạnh)
Vikan 93325 – Cold Water Hose 1/2″ 15 000 mm
Vikan 9345 – Stainless Steel Hose Suspension
Vikan 9348 – Stainless Steel Suspension for Foam Sprayer
– Hệ thống Dụng Cụ Vệ Sinh Vikan lấy an toàn thực phẩm đến cấp độ cao nhất
– Dụng Cụ Vệ Sinh Vikan đầy đủ các thiết bị làm sạch mã màu giảm thiểu nguy cơ lây nhiễm chéo giữa các khu vực khác nhau trong nhà máy và môi trường quan trọng khác về vệ sinh.
– Vikan cũng cung cấp một dịch vụ màu phân vùng miễn phí cho khách hàng. Thiếu và các công cụ bẩn, hoặc những người cần thay thế, có thể dễ dàng nhận biết, trong khi ‘mượn’ hoặc các công cụ đặt không đúng chỗ có thể được phát hiện ngay lập tức và ra khỏi khu vực.
– Vikan là một trong những nhà sản xuất hàng đầu thế giới của dụng cụ làm sạch vệ sinh tối đa. Vikan sản xuất và bán một loạt các giải pháp làm sạch để đáp ứng các nhu cầu của khách hàng và tuân thủ pháp luật theo luật định.
– Các mã màu Vikan:
– Các Dụng Cụ Vệ Sinh Vikan bao gồm trong phạm vi chín màu chủ đạo (1-hồng, 2-xanh lá, 3-xanh lam, 4-đỏ, 5-trắng, 6-vàng, 7-cam, 8-tím, 9-đen) và thêm 3 màu cơ bản khác (66-nâu, 77-xanh nhạt, 88-xám) được sản xuất sử dụng FDA vật liệu phù hợp có thể đáp ứng các yêu cầu của quy định EC 10/2011/EC.
– Tất cả các Dụng Cụ Vệ Sinh Vikan có độ bền cao để đảm bảo làm sạch dễ dàng và hiệu quả. Có thể được rửa ở nhiệt độ cao để loại bỏ vi trùng và vi khuẩn. Loạt sản phẩm hiệu quả Vikan bao gồm Bàn chải gat nước Vikan, Chổi Vikan, Xô Vikan, Xẻng Vikan, Bàn Chải Vikan, Muỗng Vikan, Nĩa Vikan, Sủi Vikan, Cào Vikan, Cán Vikan, Súng Vikan, Khớp nối Vikan, v.v…
– Thiết Bị Vệ Sinh An Toàn Thực Phẩm Vikan cung cấp các giải pháp đáng tin cậy để tránh lây nhiễm chéo – một động lực chính đằng sau thành công vệ sinh nghiêm ngặt theo yêu cầu, pháp luật y tế và an toàn cần thiết của thực phẩm. Chúc Đan
LGP Co., Ltd – Chúng tôi cung cấp Ống nước nóng Vikan 93363, nổi tiếng về chất lượng và hiệu suất vượt trội trên thị trường. Sản phẩm của chúng tôi được khách hàng đánh giá cao về độ tin cậy và chất lượng tiêu chuẩn. Các sản phẩm được kiểm tra cẩn thận, mua từ các nguồn uy tín và có nhu cầu cao. Chúng tôi cung cấp trên toàn quốc với giá cả cạnh tranh. Ngoài ra, chúng tôi còn cung cấp các sản phẩm của các thương hiệu như Silvent, Vikan, Air Torque, Jumo, Yudian,…
English