Ống thoát nước Vikan 94415, 1500 mm, 1/2″ (Q)
Ống xả Vikan 94415 dài 1500 mm, kết nối nhanh 1/2″ (Q), được thiết kế để dẫn nước ngưng tụ an toàn từ trần và ống dẫn trong quá trình sản xuất. Kết hợp với chổi xả ngưng tụ Vikan 77163 và tay cầm Vikan 2973Qx. Ống mềm được sử dụng kết hợp với gạt nước ngưng tụ mã 7716x và tay cầm mã 2973Qx, cho phép nước ngưng tụ thoát ra khỏi trần nhà và đường ống một cách an toàn.
Item number: Vikan 94415 – Outlet hose, 1500 mm, 1/2″ (Q)
Số mặt hàng: Vikan 94415 – Ống thoát nước, 1500 mm, 1/2″ (Q)

– Thông số Vikan:
| Country of Origin | Denmark |
| SCIP number | e0168018-f69a-4efe-99c9-e829c26a9d63 |
| Weight cardboard (Recycling symbol “20” PAP) | 0.03 kg |
| Total Tare Weight | 0.03 kg |
| Weight cardboard (Recycling symbol “20” PAP) | 0.03 kg |
| Tare total | 0.03 kg |
| Max. bars pressure | 20 Bar |
| Couplings Size | 1/2 “ |
| Material | PVC;Chromium-plated brass |
| Colour | White |
| GTIN-14 Number (Box quantity) | 15705020944137 |
| Complies with Halal and Kosher | Yes |
| GTIN-13 Number | 5705020944130 |
| Country of Origin ISO Code | DK |
| Customs Tariff Number | 39173300 |
| Box Width | 315 mm |
| Box Length/Depth | 410 mm |
| Box Height | 320 mm |
| Product Height | 35 mm |
| Product Width | 290 mm |
| Hose Length | 1500 mm |
| Length/Depth | 1500 mm |
| Cubic metre | 0.015225 M3 |
| Gross Weight | 0.34 kg |
| Net Weight | 0.31 kg. |
| Max. pH-value in Usage Concentration | 11 pH |
| Min. pH-value in usage concentration | 2 pH |
| Box Quantity | 15 Pcs. |
| Quantity per Pallet (80 x 120 x approx.180 cm) | 90 Pcs |
| Max usage temperature (non food contact) | 40 °C |
– Ngoài ra, chúng tôi còn cung cấp các sản phẩm tương tự của Vikan như:
Vikan 77163 Condensation Squeegee 400 mm Blue
Vikan 2973Qx Handle for Condensation Squeegee
Vikan 93239 Ergonomic Watergun for Foam Sprayer 1/2″ (Q) Black
Vikan 93175 Injector with Suction Hose 1/2″ (Q) Black
Vikan 9341 SafeOne Back Flow Prevention 1/2″ (Q)
Vikan 93033 Foam Sprayer 1/2″ (Q) 2.5 Litre Blue
– Hệ thống Dụng Cụ Vệ Sinh Vikan lấy an toàn thực phẩm đến cấp độ cao nhất
– Dụng Cụ Vệ Sinh Vikan đầy đủ các thiết bị làm sạch mã màu giảm thiểu nguy cơ lây nhiễm chéo giữa các khu vực khác nhau trong nhà máy và môi trường quan trọng khác về vệ sinh.
– Vikan cũng cung cấp một dịch vụ màu phân vùng miễn phí cho khách hàng. Thiếu và các công cụ bẩn, hoặc những người cần thay thế, có thể dễ dàng nhận biết, trong khi ‘mượn’ hoặc các công cụ đặt không đúng chỗ có thể được phát hiện ngay lập tức và ra khỏi khu vực.
– Vikan là một trong những nhà sản xuất hàng đầu thế giới của dụng cụ làm sạch vệ sinh tối đa. Vikan sản xuất và bán một loạt các giải pháp làm sạch để đáp ứng các nhu cầu của khách hàng và tuân thủ pháp luật theo luật định.
– Các mã màu Vikan:
– Các Dụng Cụ Vệ Sinh Vikan bao gồm trong phạm vi chín màu chủ đạo (1-hồng, 2-xanh lá, 3-xanh lam, 4-đỏ, 5-trắng, 6-vàng, 7-cam, 8-tím, 9-đen) và thêm 3 màu cơ bản khác (66-nâu, 77-xanh nhạt, 88-xám) được sản xuất sử dụng FDA vật liệu phù hợp có thể đáp ứng các yêu cầu của quy định EC 10/2011/EC.
– Tất cả các Dụng Cụ Vệ Sinh Vikan có độ bền cao để đảm bảo làm sạch dễ dàng và hiệu quả. Có thể được rửa ở nhiệt độ cao để loại bỏ vi trùng và vi khuẩn. Loạt sản phẩm hiệu quả Vikan bao gồm Bàn chải gat nước Vikan, Chổi Vikan, Xô Vikan, Xẻng Vikan, Bàn Chải Vikan, Muỗng Vikan, Nĩa Vikan, Sủi Vikan, Cào Vikan, Cán Vikan, Súng Vikan, Khớp nối Vikan, v.v…
– Thiết Bị Vệ Sinh An Toàn Thực Phẩm Vikan cung cấp các giải pháp đáng tin cậy để tránh lây nhiễm chéo – một động lực chính đằng sau thành công vệ sinh nghiêm ngặt theo yêu cầu, pháp luật y tế và an toàn cần thiết của thực phẩm. Chúc Đan
LGP Co., Ltd – Chúng tôi cung cấp Ống thoát nước Vikan 94415, nổi tiếng về chất lượng và hiệu suất vượt trội trên thị trường. Sản phẩm của chúng tôi được khách hàng đánh giá cao về độ tin cậy và chất lượng tiêu chuẩn. Các sản phẩm được kiểm tra cẩn thận, mua từ các nguồn uy tín và có nhu cầu cao. Chúng tôi cung cấp trên toàn quốc với giá cả cạnh tranh. Ngoài ra, chúng tôi còn cung cấp các sản phẩm của các thương hiệu như Silvent, Vikan, Air Torque, Jumo, Yudian,…
English